Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

sonmeonhim

Well-Known Member
Ðề: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Có thời gian sẽ kiểm tra kĩ hơn, sẽ khắc phục được thôi :)

Hôm qua update lên 1.05 thấy khó sử dụng quá nên lại remove quay về lại 1.04
Giao diện màn hình chọn bài chiếm hết screen rất khó chịu, bác chủ nên đưa về của sổ Windows.
Máy mình rất mạnh nhưng play file bị răng cưa rất nhiều. Bác chủ nên thêm tùy chọn tắt bật deinterlace cho các máy có card rời và cấu hình mạnh để play file đẹp hơn.

Banh thi

Well-Known Member

Bị răng hình nhiều quá bác tác giả ui

skplayer

Well-Known Member

Hôm qua update lên 1.05 thấy khó sử dụng quá nên lại remove quay về lại 1.04
Giao diện màn hình chọn bài chiếm hết screen rất khó chịu, bác chủ nên đưa về của sổ Windows.
Máy mình rất mạnh nhưng play file bị răng cưa rất nhiều. Bác chủ nên thêm tùy chọn tắt bật deinterlace cho các máy có card rời và cấu hình mạnh để play file đẹp hơn.

Màn hình chọn bài dùng tốt nhất trong trường hợp có 2 màn hình bạn ơi. Sẽ thêm tuỳ chọn deintrerlace.

skplayer

Well-Known Member

Bị răng hình nhiều quá bác tác giả ui

Máy mình card onboard mà thất play chất lượng cũng OK, để mình thêm tuỳ chọn kích hoạt deinterlace xem có đẹp hơn không.

Banh thi

Well-Known Member

Máy mình card onboard mà thất play chất lượng cũng OK, để mình thêm tuỳ chọn kích hoạt deinterlace xem có đẹp hơn không.

Player của bác cài vào là chạy thôi , nếu nsd được tùy chọn theo cấu hình pc của họ là ngon . bác test trên máy bác ok , nhưng trên máy khác cấu hình khác , os khác , cũng hơi khó

sonmeonhim

Well-Known Member

Màn hình chọn bài dùng tốt nhất trong trường hợp có 2 màn hình bạn ơi. Sẽ thêm tuỳ chọn deintrerlace.

Mình dùng 2 màn hình mà.
Nhưng màn hình chọn bài để full screen rất bất tiện, không làm được việc khác. Bạn nên để chế độ cửa sổ.
Nên bỏ luôn cái bàn phím ảo, rất khó bấm và tốn diện tích.
Bạn có thể tham khảo phần mềm này: http://www.okeoke.net/en/downloads/default.html

skplayer

Well-Known Member

Mình dùng 2 màn hình mà.
Nhưng màn hình chọn bài để full screen rất bất tiện, không làm được việc khác. Bạn nên để chế độ cửa sổ.
Nên bỏ luôn cái bàn phím ảo, rất khó bấm và tốn diện tích.
Bạn có thể tham khảo phần mềm này: http://www.okeoke.net/en/downloads/default.html

Không biết bạn làm thêm việc gì khi hát Karaoke. Nếu cần bạn có thể bấm ESC để ẩn cửa sổ xuống, click chuột vào màn hình karaoke bấm F6 sẽ hiện ra lại hoặc nên dùng điện thoại máy tính bảng chọn bài cho tiện. Mình làm màn hình chọn bài chủ yếu để dùng cho màn hình cảm ứng nên phải có bàn phím ảo để bấm, không để chế độ cửa sổ vì không muốn người dùng tắt và full màn hình mới hiển thị đủ và đẹp.

sonmeonhim

Well-Known Member

Không biết bạn làm thêm việc gì khi hát Karaoke. Nếu cần bạn có thể bấm ESC để ẩn cửa sổ xuống, click chuột vào màn hình karaoke bấm F6 sẽ hiện ra lại hoặc nên dùng điện thoại máy tính bảng chọn bài cho tiện. Mình làm màn hình chọn bài chủ yếu để dùng cho màn hình cảm ứng nên phải có bàn phím ảo để bấm, không để chế độ cửa sổ vì không muốn người dùng tắt và full màn hình mới hiển thị đủ và đẹp.

Hi hi, do gấu em thích hát nhưng máy tính thì em vẫn phải sử dụng để làm biệc bác ợ.
Cái remote trên phone của Bác dùng rất good rồi.
Em thì thấy cái giao diện điều khiển trên PC này chưa đẹp và bố trí hợp lý lắm. Nhưng đó chỉ là ý kiến cá nhân em thôi.
Em cũng đang xài cả Walaoke, LetmKara, OkeOke nhưng em vẫn thích Smart Karaoke của Bác nhất. Từ hồi mua key đến giờ toàn xài của bác.

Banh thi

Well-Known Member

Không biết bạn làm thêm việc gì khi hát Karaoke.
Vừa hát vừa xem JAV lấy cảm hứng đó bác , khhkkh. Bác fix được full HD là ngon còn răng hình , với mấy cái tiện ích , giao diện hoàn thiện từ cập nhật cũng được

tieulong_001

Active Member

Cập nhật data bài hát trên remote đi anh, nhiều bài phổ biến mà ko có, nhiều bài nhận sai lời nữa...

P/s: Cái Andoird cũng làm Thunbnail trên remote luôn đi anh :)

nguyennam76

Banned

phầm mềm miễn phí mà ngon này hát qua youtube ngon . các bác cho e hỏi chọn bài từ ổ cứng thế nào nhỉ . e chỉ chọn bài được từ youtube thôi

thejack99

Member

Mình thấy nên add them chức năng hát online thông qua Youtube, chọn và add bài vào list chờ như ở ổ cứng thì tốt nhất. Nếu thêm đc tính năng này mình sẽ ủng hộ bạn 1 key xem như khích lệ tinh thần cho bạn.

hoangvankien

Active Member

Cập nhật data bài hát trên remote đi anh, nhiều bài phổ biến mà ko có, nhiều bài nhận sai lời nữa...

P/s: Cái Andoird cũng làm Thunbnail trên remote luôn đi anh :)

Cái Adnroid Remote mà làm thumbnail làm gì? Màn hình bé bằng cái tý chủ yếu điều khiển bằng smart phone thêm vào là thêm dối mắt. Rất không nên.

Có thêm là bác thêm một tab nữa để cho kiểu như chọn hát theo ca sĩ, hay theo thể loại nhạc nữa là ngon

skplayer

Well-Known Member

Mình thấy nên add them chức năng hát online thông qua Youtube, chọn và add bài vào list chờ như ở ổ cứng thì tốt nhất. Nếu thêm đc tính năng này mình sẽ ủng hộ bạn 1 key xem như khích lệ tinh thần cho bạn.

App mình đi theo hướng dùng chuyên nghiệp nên những tính năng hát online sẽ không có, 100% chạy nhạc trên HDD hết. Với lại app của mình có thu phí, trong khi những tính năng hát online, youtube thường hay phát sinh lỗi này nọ, cả ngày đi hỗ trợ giải quyết mấy cái lỗi phát sinh chắt chớt.

hoangvankien

Active Member

App mình đi theo hướng dùng chuyên nghiệp nên những tính năng hát online sẽ không có, 100% chạy nhạc trên HDD hết. Với lại app của mình có thu phí, trong khi những tính năng hát online, youtube thường hay phát sinh lỗi này nọ, cả ngày đi hỗ trợ giải quyết mấy cái lỗi phát sinh chắt chớt.

Chuẩn men! À bác chủ cho mình xin thông tin tài khoản mình mua 1key dc không bác! Ửng hộ bác luôn! rồi chờ bác fix dần chứ ko kiềm chế dc nữa rùi!

skplayer

Well-Known Member

Chuẩn men! À bác chủ cho mình xin thông tin tài khoản mình mua 1key dc không bác! Ửng hộ bác luôn! rồi chờ bác fix dần chứ ko kiềm chế dc nữa rùi!

Bạn bấm F5 vào phần Cài đặt > Kích hoạt > Bấm nút Copy Mã yêu cầu gửi qua email [email protected], mình sẽ gửi lại mã kích hoạt, có thể sẽ trao đổi chi tiết hơn qua mail.

tyfnmax

Active Member

Bác nào có file karaoke 1080p nào bị lỗi up giùm để mình chạy thử cái xem.

Bên trên