Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

truongsoncb

Member
Ðề: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Ô nhầm đã thấy "thumbnail", nó ở mục Hệ thống..

duvanngoc

Member

Bạn tải .NET Framework 3.5 về cài vào là được.

win 10 mình cài net 4.5 nó còn báo có sẵn rồi ko cho cài
mà phần update bài hát, do dữ liệu nhiều nguồn nên tên file là khác nhau, bạn có cách nào khắc phục ko, ví dụ:
songname-producer-singer
lắm cái lại là
songname-singer-producer

kimtung

Well-Known Member
Mình thanh toán rồi bạn kích hoạt Vĩnh viễn cho mình đi
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

skplayer

Well-Known Member
Ðề: Re: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Mình thanh toán rồi bạn kích hoạt Vĩnh viễn cho mình đi
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

Mình đã inbox mã kích hoat cho bạn.

duvanngoc

Member

cùng máy nhưng chạy song song win 7 và 10 thì chung 1 key hay 2 key hả bác
Ủng hộ bác vì key rẻ,khuyến khích Dev

skplayer

Well-Known Member

cùng máy nhưng chạy song song win 7 và 10 thì chung 1 key hay 2 key hả bác
Ủng hộ bác vì key rẻ,khuyến khích Dev

Mình chưa thử, những chắc là 1 key thôi.

skplayer

Well-Known Member

Hiện tại ứng dụng remote cho Android - Smart Karaoke Remote PC đã được cập nhật lên phiên bản 1.05, sữa lỗi không kết nối được đối với các điện thoại/máy tính bảng chạy Android 6 trở lên, các bạn cập nhật để sử dụng.

KidDamn

Active Member

del________________

3RuaDongNai

Mỗi lần nhấn F5 để yêu cầu mã đăng ký lại ra cái khác, có clip
[video=youtube;4ghaf0ps11o]https://www.youtube.com/watch?v=4ghaf0ps11o[/video]

skplayer

Well-Known Member

Mỗi lần nhấn F5 để yêu cầu mã đăng ký lại ra cái khác, có clip
[video=youtube;4ghaf0ps11o]https://www.youtube.com/watch?v=4ghaf0ps11o[/video]

Do thuật toán mã hoá thôi bác, nhưng vẫn 1 nội dung bên trong, bác copy cái nào gửi cho mình cũng đúng hết. Hiện tại có bản 1.17 rồi bác tải về dùng cho ngon hơn.

kimtung

Well-Known Member
Re: Ðề: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Làm sao tìm nhạc trên tv giống như clip demo? Cám ơn

skplayer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Làm sao tìm nhạc trên tv giống như clip demo? Cám ơn

Bạn tải ứng dụng trên skplayer.vn về, và làm theo trong phần hướng dẫn trên skplayer.vn

skplayer

Well-Known Member

Phiên bản cập nhật 1.01 Remote cho iOS - Smart Karaoke Remote PC đã được duyệt trên App Store sẵn sàng để tải về.
Fix một vài lỗi nhỏ và load thumbnail mượt hơn, các bạn cập nhật về để sử dụng.

skplayer

Well-Known Member

Sao bản Smart Karaoke Remote PC 1.05 này chạy nặng quá không mượt bạn ơi! còn điện thoại Samsung S3 thì chạy không được bị thoát ứng dụng hoài, bạn xem lại giúp mình nhé,Thank bạn! (tất cả ĐT đều chạy Android 4.3 trở lên)

Để mình test thêm các thiết bị khác xem thế nào, hiện tại con HTC One khá cũ của mình vẫn chạy mượt.

kieuconghung

Active Member

Hiện tại ứng dụng remote cho Android - Smart Karaoke Remote PC đã được cập nhật lên phiên bản 1.05, sữa lỗi không kết nối được đối với các điện thoại/máy tính bảng chạy Android 6 trở lên, các bạn cập nhật để sử dụng.
Sao bản Smart Karaoke Remote PC 1.05 này chạy nặng quá không mượt bạn ơi! còn điện thoại Samsung S3 thì chạy không được bị thoát ứng dụng hoài, bạn xem lại giúp mình nhé,Thank bạn! (tất cả ĐT đều chạy Android 4.3 trở lên)

skplayer

Well-Known Member

Để mình test thêm các thiết bị khác xem thế nào, hiện tại con HTC One khá cũ của mình vẫn chạy mượt.

Bên trên