Sleep If U Can: đố bạn ngủ nướng nổi đấy!

Angus_Bert

Film critic
Thú thực với mọi người rằng ngày mình ngủ có 4 tiếng nên việc thức dậy lúc 5 giờ sáng gần như là không thể nếu thiếu báo thức. Nhưng nếu báo thức rồi tắt đi thì vẫn ngủ ngon lành. Ấy thế với những ai gặp khó khăn trong việc thức dậy vào sáng sớm thì hãy download về ngay ứng dụng Sleep If U Can này.

Các thức hoạt động của ứng dụng này là sẽ reo chuông inh ỏi không ngừng nghỉ cho đến khi bạn xách chiếc điện thoại lên và lao ra khỏi giường chụp một tấm ảnh của một vật thể xác định đã cài đặt trước, chụp mặt vợ yêu cũng được. Các tính năng hẹn giờ cũng giống như các ứng dụng báo thức khác.

Việc bước ra khỏi giường và bước đi đâu đó để chụp vật thể sẽ giúp bạn có thể tỉnh dậy và đánh bật được sức ỳ của bản thân trong việc mong muốn ngủ tiếp. Bản thân mình sau khi sử dụng ứng này thì thấy rất nhẹ nhàng trong việc chiến đấu với ý muốn ra khỏi nhà đúng giờ một cách nhẹ nhàng hay lát sau phải lật đật cho kịp thời gian.

Vậy nếu ai gặp khó khăn thì cứ tải nó về nhé! Hiện tại mình có bản Android ở đây thôi.

Một vài hình ảnh của ứng dụng.

Theo Gizmodo

phucan85

Ðề: Sleep If U Can: đố bạn ngủ nướng nổi đấy!

ứng dụng này hay nè

giadung2

Kêu thế thì không có buồn ngủ thế nào cũng phải dậy thôi, hay phết!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ý thức của người chủ mới là tất cả.... Còn để chống đối thì kiểu gì chả tránh được.... Nhất là người VN ta....:D

ilosiz

ứng dụng này mà cài vào dt của em chắc phải đỗi điện thoại miết thôi , nhiều khi sáng dậy tự chụp hình mình luôn chứ đâu cần lao ra chụp đâu đó :D

Stormhdvn

Well-Known Member

:)) chụp ngay cái giường luôn rồi ngủ típ kakaka

Angus_Bert

Film critic

Các lão không có ý thức cầu tiến thế thì app nào chịu cho nổi hả :))

osaobekolak

CÁI này cài cho ng iu thi đừng hỏi

loiduongmat

Well-Known Member

Với app này thì làm sao ngủ nướng nổi. Đặt chế độ tắt chuông là hình ảnh bàn chải đánh răng or khăn mặt :D

Lang tu da tinh

Nhớ thời sv hay "chơi" mấy vụ nghịch đồng hồ báo thức nhà bạn đặt báo thức 3h đêm. Kaka! Cài chương trình này xong chắc giữ đt hơn là của quý, xểnh ra thằng ku nào nó mà vồ được nghịch cho vài phát mà k biết thì toi đời! Nó chụp cho cái ảnh cắc cớ ở đâu ấy cài báo thức lúc nửa đêm cứ 1 tiếng báo 1 phát chắc điện thoại phải đi tắm... Chả zại ạ

symphony

Well-Known Member
Cái này phải chụp vật thể nào cách nhà khoảng 4km. Sáng dậy chạy bộ luôn :))

tu_ht

Member

Rồi có ngày điện thoại sẽ ra đi vì kiểu báo thức này!:D

conando

Well-Known Member

tập dậy sớm để giữ gìn sức khỏe.

cuongdoanvan

Well-Known Member

thôi em khg xài cái này đâu

Bên trên