SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TR0JAN

em nghe đồn là lần này lại có một sơ số đầu phát HD làm quà tặng. Các bác đừng bỏ qua :)

E đăng ký luôn, nhầm còn hơn bỏ sót :D

linhnguyen5187

Bác HD HÀ NỘI đâu nhỉ! Cho cái này lên sticky cho anh em để ý không lại hụt mất mấy cái đầu HD! :))

hoabantrang

Well-Known Member
Ðề: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

em nghe đồn là lần này lại có một sơ số đầu phát HD làm quà tặng

Hay quá xá ! Mới thấy có một cơ số anh em đk tham gia mà đã đồn đãi có một cơ số đầu phát HD ! Xem ra ai cũng có hả bác ?! Làm em thèm quá ! Không biết có kịp xuống thủ đô tham dự không nữa !:-SS

HD HÀ NỘI

* Cập nhật quà tặng:

Công ty TNHH Tấn Thành tài trợ 03 đầu phát HD
01 TizzBirth F10
01 Tizzbirth F20
01 Tizzbirth F30

Còn tiếp...

Trên đây là quà tặng còn thực đơn thì chắc cũng giống như lần gần đây. có thể sẽ điều chỉnh chút ít cho phù hợp với thời tiết :D
Các bác đăng ký nhanh giúp e cái để em còn hoàn thiện chương trình.

x269

Member
Mình đăng ký 01 suất nhé. Mai chuyển tiền luôn:), cứ chuyển $ đã , đi được hay không tính sau:). Các bác khác nhanh chân đăng ký cho xum tụ không thì hết hạn đó:D

City Hunter

Cho e đăng ký 2 suất nhá, e sẽ gửi VNĐ sau nhé :D

HD HÀ NỘI

Nội dung chính của chương trình
Phần I
Từ 8h-9h Hoàn tất công tác chuẩn bị
Từ 9h-10h20 Tất cả các thành viên quây quần bên những bàn tiệc tròn cùng thưởng thức cafe với hoa quả, cắt bánh Gato mừng Sinh nhật và cùng xem chương trình Thúy Nga 105 bản blu-ray iso qua máy chiếu khủng kết hợp với màn chiếu bạc (loại màn cứng 150") mới nhất hiện nay.
Từ 10h30 đến 11h45: Chương trình Karaoke HD - Giao lưu làm quen - Giải đáp kỹ thuật những vấn đề liên quan đến HD - Tư vấn về lắp đặt hệ thống, những vấn đề về HD 3D - Đề cập các vấn đề về nguồn phát ... (Chương trình KOK có thể sẽ kéo dài hơn đến cả phần tiệc chính và dự kiến đây sẽ là chương trình KOK đặc biệt nhất từ trước đến nay)
Từ 11h45 đến ... Tiệc mặn mừng sinh nhật. (Các món ăn sơn hào hải sản, cao lương mỹ vị cùng tửu tuyệt sẽ kết thúc phần chính của chương trình)

Phần II:
Phần này em xin phép không public vì rút kinh nghiệm mấy lần trước public lên đây xong có mấy bác về nhà bị vợ oánh cho mặt mày tím tái

Còn tiếp...

Em dự kiến tạm cái này và sẽ còn thay đổi đôi chút cho phù hợp. Các bác xem và có ý kiến nhé.

Anh chuyển tiền vào tài khoản của Giao rồi nhé. Mỗi tội chỗ này hơi bị xa ~15km, có bác nào cùng đường hôm đó đi cho vui.

TR0JAN

Anh chuyển tiền vào tài khoản của Giao rồi nhé. Mỗi tội chỗ này hơi bị xa ~15km, có bác nào cùng đường hôm đó đi cho vui.

Xa một chút nhưng về cơ bản anh em đc tụ tập và vui chơi rất thoải mái, an ninh trật tự được đảm bảo tối đa, toàn bộ thành viên được tự nhiên như đang ở nhà của mình :D Em thấy vị trí này ổn ạ. OK với bác HDHN :D

Đề nghị bác HDHN có thêm giải thưởng cho các bác ở xa vượt khó đến với ngày hội nhé :D

Jackson

Active Member
BTC cho mình đăng ký thêm 1 suất dưới 6 tuổi (như ảnh) tổng phí phải chuyển khoản vui lòng pm cho mình trước ngày mai, thanks !

e72f3763142f55f65928e4a1ffc9fc0f_46571518.titdisn3thhdvietnam01.700x0.jpg

em đăng ký 1 suất nhìn phần thưởng và ăn tiệc :))

training

Well-Known Member
em mới xin chân dự bị thôi ạ
2 nhóc đều ốm ko biết có đi đc ko nữa :(

thuynv

Member

Tiếc quá năm nay em không tham dự sinh nhật HDVN được mặc dù rơi đúng vào ngày Chủ nhật. Vẫn nhớ mãi sinh nhật năm ngoái thật vui. Chúc HDVIETNAM thêm một tuổi mới ngày càng lớn mạnh và là sân chơi bổ ích cho anh em đam mê Hát Dê.
P/s: Năm nay không biết có bánh của Ivy68 không? Nếu có các bác nhớ chụp ảnh để em xin 1 cái update avatar của em nhé. Tks!

ca0du1hu2

hy, tiệc quá mình đang đi công tác không tham gia cùng HDVN được rồi, tiêc quá :(

hieubg

Member
Đợt này danh sách ngoài HN có vẻ khiêm tốn quá nhỉ, trong HCM thấy danh sách đã hơn trăm rồi.

dangnhuquynh

Ðề: Re: SINH NHẬT HDVIETNAM TẠI HÀ NỘI

Đợt này danh sách ngoài HN có vẻ khiêm tốn quá nhỉ, trong HCM thấy danh sách đã hơn trăm rồi.

Chương trình Hà nội dày đặc quá bác. Nên cũng phải có những khoảng lặng cần thiết trước khi bùng nổ chứ ạ ......:))

vodanhhd

Cho em đăng ký 1 suất.tiền tối nay nộp cho Bác Giao trực tiếp,tiện thế đến bác Giao lấy vé hãy chọn giá đúng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên