simple tech

huynhnhatlong

cac bac cho em hoi. HDD simple Tech 1TB gia 122 My kim, co dat tien khong, co em y kien de em muc em nay ve dung choi. cam on cac bac nhieu

nghe&nhin

Member
Ðề: simple tech

cac bac cho em hoi. HDD simple Tech 1TB gia 122 My kim, co dat tien khong, co em y kien de em muc em nay ve dung choi. cam on cac bac nhieu
Hiệu nài lọa quá ở VN em chưa nghe nói tới
Mà em trộm nghĩ WD 1TB bán ở VN cũng có $120 thui, bác mua bên Mẽo chi đường sá xa xôi tiềm ẩn nhiều rủi ro

duongtrung

WD 1Tb 16Mb Cache Internal mới có giá 120 $ bác ạ. Coi trong thred của bán của bác master!

nghe&nhin

Member

khong biet bac doc kieu sao em dang hoi ve external hdd 1tb not internal. minh su dung laptop, ko phai la desktop nen cai internal ko choi
mình cũng nhầm, tại ban đầu bác ko nói nói rõ là external or internal đó mà hi..hi..
nếu external mà $122 thì cũng thơm đóa, có cái hiệu này lạ quá thêm nữa bác mua đem về VN mà lỡ em nó nhức đầu sổ mũi thì bảo hành bảo tỏi sao đây...8-x
nếu bác ko e ngại chi 2 điều trên thì múc thui <:p
chúc bác có quyết định sáng suốt!

huynhnhatlong

da cam on bac.em mua hieu wd 1tb cung chung do tien ah, nhieu tien hon tha la em chet nhat dinh ko mua Chac la em muc no thui vi may cua em het cho luu tru rui. Cho em hoi 1 cau hoi nay nua bac nao biet thi tra loi dum em. Em doi on cac bac nhieu. Tinh hinh la em co 2 em lap, choi 2 he dieu hanh khac nhau moi dau chu. 1 em la sony vaio su dung he dieu hanh xp3, va mot em macbook den cua apple nen 2 cai nay hoi choi nhau khi su dung ex hdd. Em co thu format cho em wx hdd theo kieu ms_dos de co the su dung co xp va mac. Nhung no lai chuyen ex hdd cua em ve fat32. Dau don 1 cai la fat32 ko cho phep copy nhung file > 4 gb. Nen em ko the copy phim hd cung nhu dvd9. Em thu format ntfs cho window xp thi khi gan vao macbook thi chi co read only. Va cach cuoi cung thi em format ex hdd cho mac thi em copy va lam duoc tat ca. Nhung khi gan vao sony vaio thi no lai ko chiu nhan ex hdd moi dau don long. Cac bac nao co giai phap em xui thi giup dum em voi. Xin cam on va hau ta

Bên trên