Siêu kinh điển phần 2 ( chung kết cúp nhà vua TBN), chiếu trên đài nào nhỉ?

datbk2506

Ðề: Siêu kinh điển phần 2 ( chung kết cúp nhà vua TBN), chiếu trên đài nào nhỉ?

Có lẽ vậy, chưa thấy lịch phát sóng đài nào có cả.
Tối lại lọ mọ lên mạng dò kênh rồi.

Thể Thao TV sẽ trực tiếp trận này . Thông tin đã đc xác nhận.
Chúc các bác 1 đêm thưởng thức bóng đá vui vẻ

datbk2506

Thế à. Thế thì OK rồi. Xem Thể thao TV không nét lắm nhưng có còn hơn không? He

Hic không có HD à chán nhỉ. Quen xem HD rồi bây giờ xem SD kể cũng hơi chán nhưng có còn hơn không. Cụ thể giờ giấc thế nào ý nhỉ

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Chưa thấy có lịch cụ thể trên K+

leech

Member

Hic không có HD à chán nhỉ. Quen xem HD rồi bây giờ xem SD kể cũng hơi chán nhưng có còn hơn không. Cụ thể giờ giấc thế nào ý nhỉ

2h30 ngày thứ năm 21/04

datbk2506

Cái ông này, đã bảo trên k+, vtc không phát rồi mà. Chỉ trông chờ vào Cáp trung ương thôi. Nếu không có thì Sọt cáp TV

VCTV thì chỉ mua trận chung kết thôi. Hôm nọ em xem trailer nói về trận này trên Thể Thao TV rồi. Đảm bảo là có, lần này phát trên TTTV vì Bóng Đá TV bận phát giải Anh. Còn về K+ thì Bán Kết có phát nhưng Chung Kết thì em thấy trên lịch nó báo sẽ không phát, khả năng lớn là thế , vì hình như VCTV độc quyền trận này. Theo 1 nguồn tin từ 1 bác trong đài thì mùa tới VCTV sẽ mua bản quyền LA LIGA, tuy là chưa chắc chắn nhưng nó nằm trong kế hoạch của đài. Năm nay họ nói ko mua vì La Liga chưa thu hút vs lại đá vào đêm. Chắc sau khi thấy K+ làm khá nổi 2 trận EL CLASSICO nên năm tới VCTV cx nhảy vô cuộc

VCTV thì chỉ mua trận chung kết thôi. Hôm nọ em xem trailer nói về trận này trên Thể Thao TV rồi. Đảm bảo là có, lần này phát trên TTTV vì Bóng Đá TV bận phát giải Anh. Còn về K+ thì Bán Kết có phát nhưng Chung Kết thì em thấy trên lịch nó báo sẽ không phát, khả năng lớn là thế , vì hình như VCTV độc quyền trận này. Theo 1 nguồn tin từ 1 bác trong đài thì mùa tới VCTV sẽ mua bản quyền LA LIGA, tuy là chưa chắc chắn nhưng nó nằm trong kế hoạch của đài. Năm nay họ nói ko mua vì La Liga chưa thu hút vs lại đá vào đêm. Chắc sau khi thấy K+ làm khá nổi 2 trận EL CLASSICO nên năm tới VCTV cx nhảy vô cuộc

Mình đoán Vctv định phát HD trong năm nay nên năm tới sẽ phát La Liga thôi. K+ không phát à, có được thì tốt quá. Xem HD mới thích hehe

atamd

Active Member

Hôm trước xem trận lượt về, lụm được cái link sopcast phải nói là xem sướng cả con mắt :D, sopcast chịu khó kiếm link >900k thì có nhiều cái xem còn nét hơn TV (SD thui nhé )

quaxoai89

Active Member

cáp hà nội phát ầm ầm

nam2178

Well-Known Member

Starsport, True sport phát

datbk2506

Ai nói đài nào phát thì dẫn chứng bằng hình ảnh, lịch phát sóng đi, chứ nói ông này, ông kia phát thì nói làm gì. Theo thông tin mình biết thì chưa đài nào phát cả. Chứ phát nó đã quảng cáo ầm ầm lên ấy chứ.

leech

Member

Ai nói đài nào phát thì dẫn chứng bằng hình ảnh, lịch phát sóng đi, chứ nói ông này, ông kia phát thì nói làm gì. Theo thông tin mình biết thì chưa đài nào phát cả. Chứ phát nó đã quảng cáo ầm ầm lên ấy chứ.

bác ko xem bản tin thể thao lúc 7h kém 20 của VTV1 à, Thể thao TV của VCTC chắc chắn phát (sáng nay vừa thấy xong) bác nào có MyTV có thể kiểm chứng bằng cách quay lại xem chương trình đó :D

hehe có là tốt rồi chỉ bực là không được xem HD.

bác ko xem bản tin thể thao lúc 7h kém 20 của VTV1 à, Thể thao TV của VCTC chắc chắn phát (sáng nay vừa thấy xong) bác nào có MyTV có thể kiểm chứng bằng cách quay lại xem chương trình đó :D

Sáng nay em cũng thấy họ quảng cáo vậy mà. Kiểu gì tối lúc 19h40 Thể Thao 24/7 cũng sẽ quảng cáo bô bô lại..:>

Bên trên