Shock - Độc và lạ: Review A Class bằng tivi CRT với.... 3D iso !

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Shock - Độc và lạ: Review A Class bằng tivi CRT với.... 3D iso !

@oldfriend:
1. Bác chạy XBMC bản nào trên A , cho em cái link, có tinh chỉnh gì không ( hình như bác chay Mxplay khi đọc video trong XBMC, chỉnh thế nào?)
2. Phim 3D> Aclass> Tivi không 3D chỉ cần mua kính là xem 3D hay phải có Tivi 3D ( sorry vì em chưa chơi 3D bao giờ)

oldfriend

Moderator
1. Bản XBMC bên topic XBMC cho A class, dùng Mxplay chơi bình thường, phụ đề rời srt.

2. Phim 3D thì A class chơi tốt dạng nén SBS, TNB, còn 3D iso thì play xem 2D. Tivi không có 3D thì xem 3D mần răng :D

dungtoandung

Well-Known Member

1. Bác chỉ em cách chỉnh XBMC dùng Mxplay
2. Mần răng là chạy được hay không chạy được, thực tình là em không hiểu. Em chạy thử file 3D thì tivi chia 2 hình, đeo kính nó có chập lại không?

haipvg

Well-Known Member

2. Mần răng là chạy được hay không chạy được, thực tình là em không hiểu. Em chạy thử file 3D thì tivi chia 2 hình, đeo kính nó có chập lại không?

Việc chập hình là do TV 3D đảm nhiệm, cái kính chỉ giúp ta xem cái chập hình ấy thành hình 3D thôi.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Shock - Độc và lạ: Review A Class bằng tivi CRT với.... 3D iso !

Đeo kính mà mà hình nó chập lại được khả năng phải đợi mấy chục năm nữa bác ạ.Lại giống mấy thằng bạn em, có bộ vi tính dua core dow được cái sex end zen về bảo qua em mượn cái kính mà trước vào rạp xem 3D hay đeo vào ấy, bỉu là về xem 3D.....em đau hết cả bụng với nó

dungtoandung

Well-Known Member

Vì cái sự phức tạp của 3d như thế nên em nhất quyết chưa mua TV 3D, ngay cả TV có internet cũng không chơi. Nhà em chỉ có TV thuần chủng mà thôi

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Shock - Độc và lạ: Review A Class bằng tivi CRT với.... 3D iso !

Vì cái sự phức tạp của 3d như thế nên em nhất quyết chưa mua TV 3D, ngay cả TV có internet cũng không chơi. Nhà em chỉ có TV thuần chủng mà thôi

như em lỡ nghiện 3D rồi thì chỉ có độc và lạ thôi ^^

quangtayho

Mình cũng vậy, hơn nữa là do mắt kém, xem 3D ở rạp 1 lúc là hoa mắt nên cả nhà chỉ dùng TV LED thường thôi.

Bên trên