Sharp Aquos Quattron LE820

hidro

Member
Ðề: Sharp Aquos Quattron LE820

Bên e Nhung có mấy con Sharp model 2012 nhưng giá vẫn cao quá nhỉ, bao h thì giảm để a còn chuẩn bị đạn? :D

nhungsieunhan9x

Active Member

Bên e Nhung có mấy con Sharp model 2012 nhưng giá vẫn cao quá nhỉ, bao h thì giảm để a còn chuẩn bị đạn? :D

anh đợi sharp vs pana thì lâu lắm. vs lại mấy em 2012 vừa xuống giá mà a, 1 tháng mới xuống được có tí xíu thôi à. ko bị mất giá nhanh như tiền việt nam đâu anh ạ, hè hè

quocphongtv

Member

không hiểu vì sao giá tivi ở Hà Nội rẻ bất ngờ, nhiều lúc làm dân Sài Gòn như em thèm nhỏ dãi. Chiều qua em có ghé trung tâm điện máy Gia Thành ở Sài Gòn thấy đề giá em Sharp 40LE820: 15.700.000 VND. Giá mà được giá tốt như Việt Long thì em đã rước em này về dinh để động phòng hoa chúc rồi.

khong_ai_ca

Well-Known Member

Đúng vậy, có chỗ nào ở HCMC có giá 13.990K tặng đầu DVD trị giá 990K cho con sharp 40LE820 ko nhỉ, mình xúc ngay!@

socker

Đúng vậy, có chỗ nào ở HCMC có giá 13.990K tặng đầu DVD trị giá 990K cho con sharp 40LE820 ko nhỉ, mình xúc ngay!@

hôm trước tết đúng đợt khuyến mại của mediamart ở hn, e xúc e này về dùng, 12.999 + 1 bộ chén, hihi, từ hôm mua về trước đây ít xem tivi, giờ ngày nào cũng xem vì sướng quá, đẳng cấp khác biệt, chắc cuối năm tới trời thương xúc nốt em 830 hoặc 835 về dùng hihi

nhungsieunhan9x

Active Member

Làm sao biết được đâu là hàng trưng bày và đâu là hàng mới vậy nhungsieunhan ? Giá cả thế nào ?

đến cửa hàng chụp lại số seri con đấy. Khi chở về đến nhà thì bác xem con ng ta mag đến cho bác có trùng số seri ko là biết liền í mà

khong_ai_ca

Well-Known Member

hôm trước tết đúng đợt khuyến mại của mediamart ở hn, e xúc e này về dùng, 12.999 + 1 bộ chén, hihi, từ hôm mua về trước đây ít xem tivi, giờ ngày nào cũng xem vì sướng quá, đẳng cấp khác biệt, chắc cuối năm tới trời thương xúc nốt em 830 hoặc 835 về dùng hihi

Cám ơn bro! Vậy là mình quyết định trung thành với em này, sẽ quyết lùng mua cho bằng được!!!!**==
By the way, nhờ ae diễn đàn biết chỗ bán chỉ giùm nha. Cám ơn trước nhiều.

Cám ơn bro! Vậy là mình quyết định trung thành với em này, sẽ quyết lùng mua cho bằng được!!!!**==
By the way, nhờ ae diễn đàn biết chỗ bán chỉ giùm nha. Cám ơn trước nhiều.

Nếu ở HN thì cứ liên lạc với bạn nhungsieunhan vì chưa thấy ai phàn nàn j về bạn ấy !

duongddtq

anh đợi sharp vs pana thì lâu lắm. vs lại mấy em 2012 vừa xuống giá mà a, 1 tháng mới xuống được có tí xíu thôi à. ko bị mất giá nhanh như tiền việt nam đâu anh ạ, hè hè

Nhung ơi chỗ em SS 40d5000 và Sharp 40LE820 bây giờ giá bao nhiêu hở em ?

pianobk

bạn ra bên digicity giá tốt hơn bên e nhungnhan, minh mơi mua 1 em le820 ở đó

guess12

Member

sài Gòn vắng bóng mấy em Sharp này ,không hiểu sao

phuongso1

Công ty Fujisan 89 CMT8 - chuyên phân phối sản phẩm chính hãng của Sharp.
Đầy đủ các dòng 820,830...
Em mới lấy con 40le820 13tr.

phuongso1

khong_ai_ca

Well-Known Member

Chiều nay mình phải ghé Cty này mới được.
Hôm qua ghé thăm Gia Thành còn đúng 1 chú 40LE820 hàng trưng bày. Hỏi thăm khắp nơi hàng Sharp ít quá. Nhìn giá vietlong plaza 12.490k mà thèm, chẳng lẽ là hàng trưng bày? hay là ship từ Hà Đông về TP.HCM???

Chỉnh sửa lần cuối:

khong_ai_ca

Well-Known Member

Mình vừa ghé Cty Fujisan trưa nay, thấy trưng bày có 1 con 46LE820, ko có mẫu 40 inches.
Xem báo giá ngày thấy đề 14 tr cho con 40LE820.
Mình hỏi: Sao có người bạn mới mua có 13 tr? Tay quản lí (thì phải) nói "vậy bạn anh tên gì, đt số mấy mua ngày nào, anh nói tên đi rồi em để cho giá sỉ 13 tr mấy, rẻ hơn ít nhất 500k". Làm sao mà mình biết được bác phuongso1 là ai đt số mấy, có mua hay ko? hixhix.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên