Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

shneider

Member
em thấy giá con loa này có thấp đâu nhỉ, vậy mà mua tv được tặng luôn, cái này là kích thích thu hút ng mua tv đây mà
Bác có biết giá chính xác hiện tại của J7501 là bao nhiêu thế bác. Mua tv dc tặng loa, nhưng mua loa thôi thì có được tặng gì ko bác

giaymauden

Member
Bác có biết giá chính xác hiện tại của J7501 là bao nhiêu thế bác. Mua tv dc tặng loa, nhưng mua loa thôi thì có được tặng gì ko bác
Giá trên hãng đưa xuống thường cao nên hiện tại cũng tùy vào từng siêu thị điện máy bác ạ, quà tặng hiện chỉ áp dụng cho mua tv thôi à

bietdoixa

Member
Các dòng KS đều được tặng loa à bác, con loa này giá có thấp đâu, được tặng thì đỡ được 1 khoản luôn rồi còn gì nữa ạ
Giá của con này tầm 7-8 triệu, mua con KS tặng con này quá hợp lý. Nếu không mua KS mua KU cũng có tặng loa luôn đấy ạ, nhưng ko phải con loa này

lovevinhcuu

Member
Về tính năng của nó thì sao bác, em cũng đang muốn mua loa, tivi có rồi.
Bác muốn con tầm bao tiền ạ, con J7501 của samsung, hệ thống loa 8.1 đem đến không gian âm thanh đa chiều, bùng nổ, nghe nhạc rock thì khỏi bàn luôn, giá thì chắc chắn cao hơn con 360

Giờ các hãng thi nhau thiết kế TV màn hình cong, nhưng nói thật nhìn tv của ss là ổn nhất. Ý kiến cá nhân em thì thiết kế cong của ss nhìn nhẹ nhàng, thanh thoát, đẹp hơn nhiều so với nhiều hãng khác

Bên trên