Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

nhungngaymuaden

Không biết màn hình chấm lượng tử của samsung năm nay với Oled TV của LG thì dòng nào sẽ cho ra độ sáng tốt hơn nhỉ ?

saygoodbye987

KS 9000 là con TV cao cấp nhất của samsung năm nay chưa nhỉ? Tưởng KS7500 là max rồi nay lại thấy con Ks9000.

bymyside121

Đã 1 lần xem qua con KS9000 này của samsung ở AVshow 2016, thực sự ấn tượng với những gì mà màn chấm lượng tử mang lại, rất nét và độ chi tiết, chính xác màu sắc gần như tuyệt đối.

nofearthedark

Màn hình con này chắc có dùng kính lúp soi qua mới nhìn được điểm ảnh nhỉ :))
SUHD năm trước đã ngon rồi Samsung năm nay lại cải tiến hơn.

haime0201

Đẹp quá, thiết kế lẫn màn hình của con này đều quá là ngon rồi, không biết mức giá thực tế thế nào. Dự là sẽ không hề dễ chịu.

Ngoài con KS9000 này Samsung còn 1 con khủng hơn nửa là KS9800. Năm nay samsung có vẻ tập trung mạnh cho dòng TV cao cấp đây.

snapdragon

Không biết màn hình chấm lượng tử của samsung năm nay với Oled TV của LG thì dòng nào sẽ cho ra độ sáng tốt hơn nhỉ ?
SUHD sẽ có độ sáng tốt hơn nhé bạn. Một trong những điểm mạnh của SUHD so với OLED là độ sáng. Độ sáng của SUHD đạt đến 1000 nits rồi trong khi tối đa OLED chỉ tầm 600 nits.

ngocvuong2806

Dòng KS của samsung năm nay ra nhiều con chất quá, KS7000 thì giá hợp lý phổ thông còn con KS9000 này thì tập trung đến khách hàng cao cấp và đòi hỏi thông số khủng.

loinoidoingotngao

Có con TV này ở nhà gắn thêm bộ PS4 vào chiến game thì thiên đường không đâu xa rồi các bác ơi :)))

lazysong0306

Cái giá khủng quá các bác à, không dám mơ tới em này nổi rồi. Dòng KU có vẻ hợp túi tiền hơn.

gumiho5

Con này so với con TV KS7500 thì có gì là khác biệt mà giá cao hơn vậy các bác ?
Cũng là màn SUHD, cũng công nghệ màng hình tương tự thôi mà ...

phatdat921

Nhìn tivi to cực,cũng không bị nhòe như các dòng khác nhờ hdr1000 nits,ánh sáng tạo nên hình ảnh. Đặc biệt là viền cực mỏng,mang lại cảm giác,không gian trong hình tràn ra bên ngoài. Và tivi này cũng chỉ để ngắm vì mấy ai đủ điều kiện mà mua

aplucvohinh

Thích chế độ bảo hành của samsung,cái nào cũng 3 năm,ko biết cái ks9000 này bao lâu.ngoài ra tôi thấy suhd có 5 tính năng bảo vệ nên càng bền. Mua cái này về cày game chỉ có bá cháy,nhưng chỉ tham khảo chứ con ks7500 vẫn là mơ ước huống chi

haohaounit

Tivi này mua về giống đi xem ở rạp,to quá mà,to thế mà cong nữa chắc hình ảnh sâu và thật hơn,suhd thể hiện được cả tỷ sắc màu. Rủ nguyên cả xóm vô xem vẫn ok,kèm theo con loa k950 nữa tha hồ thưởng thức sự đồng bộ của tivi và loa soundbar :)

yellowpete

Samsung khá chú trọng đến thiết kế bên ngoài đến chất lượng bên trong,con ks9000 này là thấy rõ nhất,2 mặt đều đẹp,cả trước và sau. Suhd quantum dot,mang chất lượng hình ảnh cao,mượt mà kèm theo hdr 1000 nits,khá là hoàn chỉnh. Tuy nhiên,để mua thì giá còn khá cao so vs mức sống của người dân việt

chawyjoker

Con này bao nhiêu tiền vậy mấy bác,đi đâu cũng thấy quảng cáo vs giới thiệu. Trên mấy diễn đàn lớn đánh giá khá cao,không biết ks9000 đã có tại các điện máy chưa ra test thử thế nào,mong đợi

thienvuong2105

Con ks9000 là mới nhất hả các bác,thấy suhd khá mới mẻ,e chỉ nghe qua led vs oled,không biết công nghệ này có nổi bật hơn ko nữa. E có xem suhd được nghe là độc quyền của samsung. Tuy ko biết công nghệ thế nào,chứ e xem review chất lượng khá ổn. So vs oled ngang ngửa,mà màn hình cũng to hơn đến 88 in,khá ấn tượng

reytusaigon

Thiết kế tivi ks9000 bắt mắt ghê nhỉ,nhìn mê ngay,viền cực mỏng,sang trọng, không rành về công nghệ nên mình chỉ thấy đẹp bề ngoài và màu sắc sống động,giống hệt như nhìn bằng mắt thường. Lũ nhóc nhà mình nhìn mà khoái luôn,hihi,nhưng xem cho vui thôi chứ ko có xiền

dungroixatoi

Thấy mấy bác hay than giá ks9000 cao,chứ e thấy tiền nào của nấy,màn hình to,thiết kế như vậy,công nghệ như thế thì cũng đúng thôi. Tivi của đại gia mà,tại mấy bác ko phải đại gia thôi ;-)

Bên trên