Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

bingbong

Member
bán nhiều nhất bên em theo thống kê cả bán buôn lẫn bán lẻ thì SONY đứng đầu bác ạ
Em cũng thích sony nhưng nhà em không thích lắm, nhà em lại thích samsung hay Lg vì thấy hình ảnh đẹp nổi trội hơn. Chắc nhiều người chọn sony vì bền và quen thuộc

bonse

Member
Loa thanh ngang phù hợp với tivi hơn mà bác, nhất là với tivi cong. Nếu kết hợp với đầu Blu-ray UHD, K950 còn có khả năng xử lý và đưa tín hiệu hình ảnh UHD 4K HDR lên TV thông qua cổng kết nối Pass-Through 4K. Khi đó xem phim hành động hay xem đá banh thì tuyệt cú mèo
Hơn nữa nếu kết hợp âm thanh Dolby Atmos, K950 không thua kém bất kỳ một rạp chiếu phim cao cấp đâu, nghe trực tiếp tại triển lãm phê luôn

traimientay

Member
Em thích loa này, bác nào nghe rồi cho em chút thông tin với

baconcuu

Member
Ngân sách tối đa 40 triệu đồng, nếu có ưu đãi gì khi mua TV thì càng tốt, ví dụ các gói dịch vụ xem phim HD hay tặng loa, ampli gì đấy. Tư vấn giúp.

cafedang12

Nghe mấy bác nói nhiều KS7500 mà em chưa biết loại này chuẩn gì vậy, đang dự tính mau tivi tầm 40 triệu trở lại, màn hình từ 55 đến 65". Tư vấn giúp mình.

Nghe mấy bác nói nhiều KS7500 mà em chưa biết loại này chuẩn gì vậy, đang dự tính mau tivi tầm 40 triệu trở lại, màn hình từ 55 đến 65". Tư vấn giúp mình.
KS7500 thuộc dòng cao cấp SUHD đấy bác, chỉ số hình ảnh rất cao, độ nét hình ảnh chân thật nhưng giá bình dân hơn nhiều so với KS9000 hay KS9800

hongquan08

Tầm tiền này bác tha hồ lấy con KS7500 55" có khi còn tặng thêm loa thanh của samsung cho đồng bộ luôn.

daudua

Tầm tiền này bác tha hồ lấy con KS7500 55" có khi còn tặng thêm loa thanh của samsung cho đồng bộ luôn.
Làm gì có bác, em xem bên ĐMX tivi này đã lên đến gần 50 chai rồi mà, có tặng loa thanh tầm 6tr nữa. Hình ảnh thì khỏi bàn, SUHD Quantum dot, HRD1000 nits mà

Cclass

Active Member
Làm gì có bác, em xem bên ĐMX tivi này đã lên đến gần 50 chai rồi mà, có tặng loa thanh tầm 6tr nữa. Hình ảnh thì khỏi bàn, SUHD Quantum dot, HRD1000 nits mà
hic, bác mua giá gần 50 chai vậy em tặng bác 2 dàn loa luôn :D:D

Bên trên