Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

MNTran

Tải ứng dụng trên hệ điều hành Tizen về tivi thích lém nhưng chỉ cho sử dụng có một năm thui , không biết hết một năm rùi thi sao ta ?

RitaN303

Tải ứng dụng trên hệ điều hành Tizen về tivi thích lém nhưng chỉ cho sử dụng có một năm thui , không biết hết một năm rùi thi sao ta ?
ủa mà tải về thì có đăng ký hok vậy ạh ... hay vô xài được liền phải hok áh..

1909vonha

không biết tivi có thể kết nối với webcam không ? vì nếu có cuộc gọi video từ app thì cần webcam .

minhhien1411

Bứa thấy bên VOZ mấy thím chuyên đánh game cũng chọn dòng UHD hay SUHD của Sam để chiến game PES,LOL mới kinh chứ :)
bác giờ mới biết à, mấy bác topic hd viet nam vs oto sài gòn bữa em xem thấy mấy bác chơi cả pes, lol , nhìn đã vãi chưởng, nhưng mấy bác toàn giấu nghề nên em chưa mò dc :(

duyenphan11

sao mình lại không có thiện cảm với cong lắm nhỉ, nhìn nó yếu đuối sao ấy, vẫn thấy con KS7000 là ngon nhất cả về giá và chất lượng, lại nhìn cứng cáp nữa

Cclass

Active Member
sao mình lại không có thiện cảm với cong lắm nhỉ, nhìn nó yếu đuối sao ấy, vẫn thấy con KS7000 là ngon nhất cả về giá và chất lượng, lại nhìn cứng cáp nữa
chuẩn bác ạ , mặc dù em bán tivi nhưng em cũng chẳng mấy khi tư vấn khách lấy cong ạ :D

trandinhhuy

con này thiết kế đẹp, nhìn rất bắt mắt, màu tivi ok, chất lượng cũng dc, âm thanh 2 kênh stereo rõ ràng ko cần gắn loa thêm, đó là trải nghiệm của tôi về con này :)

comebacktome

Dòng KS của Samsung năm nay nổi quá luôn nhỉ ngoài các con dòng cao cấp như KS9000 với KS9800 thì các con dòng thấp hơn như KS7500 này vẫn có thông số rất khủng nếu đem so với mấy con TV hãng khác cùng tầm giá.

weixiao

Mấy con TV cong của Samsung thiết kế nhìn đẹp quá. Cộng với HĐH Tizen Os được nâng cấp ngon hơn thì nửa thì con KS7500 này là con TV đáng mua trong tầm giá 30tr đó.

neuemklagiacmo

Gía con KS7500 này tốt quá các bác nhỉ tầm 30tr khó tìm được con TV nào có thông số cao như vậy.

whatismyname

Ngân sách hiện tại của em tầm 20tr thì có đủ rước con này về không mọi người. Em đang cần 1 con smart TV khoảng 50 inch thông số ngon ngon tí để chiến game.

Cclass

Active Member
Ngân sách hiện tại của em tầm 20tr thì có đủ rước con này về không mọi người. Em đang cần 1 con smart TV khoảng 50 inch thông số ngon ngon tí để chiến game.
20tr thì đc chứ bác , bác cứ vào web em xem ưng em nào để em phục vụ bác

dongianlabuon

Theo mình thì cải tiến dễ nhận thấy nhất ở dòng TV mới của Samsung là thiết kế cong với viền màn hình cực mỏng mang lại hình ảnh nổi khối, sống động hơn, cái này tạo nên ấn tượng lạ mắt với khách hàng kể cả mình , nói chung rất ưng ý dòng TV này:D
Mấy con TV Samsung năm nay thiết kế viền mỏng quá luôn ấy chứ. Thích cái thiết kế màn hình lẫn cái thiết kế tổng thể bên ngoài.

tieuthaychua

Mình đang định mua tivi KS7500 mà trả góp có ai biết chỗ nào cho mua trá góp tốt tốt không ạ??

duongtheny

Hệ điều hành Tizen đẹp mắt, nhiều ứng dụng. Tha hồ phục vụ nhu cầu giải trí của cả gia đình :) Yêu em rồi KS 7500 ơi :D :D :D
Thấy hệ điều hành này dễ sử dụng không, nghe nói giờ dễ dàng sử dụng hơn trước rồi. Chới game , xem phim gì cũng ngon hết.

Bên trên