Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

Q.Tài

Samsung với Sony con nào tốt hơn mọi ngưởi?? Mình cũng khá ưng KS7500 tại giá nó ổn mà có màn hình cong nữa nên minh thấy khá thích.
Về sony mình ưu ý với âm thanh của nó . còn về Samsung mình lại thích về thiết kế và độ sắc nét . ks7500 là dòng mới trong năm nay . nên rất đang nếu bạn chú ý đến .

cameo_mnp

Chân đế của Sam trông gọn thật, kiểu dáng tivi thì nhìn sang trọng, để trong phòng khách chắc hợp lắm

littlestar21

Bữa ra siêu thị điện máy check thử thì thấy màu sắc của con này rất sống động, độ nét cũng cao nữa

simonblizz

Dạo này các hãng sx tivi cũng cho ra mấy con xêm xêm giống nhau, SS , sony hay LG thì chất lượng cũng đều tốt , quan trọng là túi tiền thôi

minhnghia32

Em thấy con này công nghệ của đáp ứng nhu cầu của nhiều người mau hiện nay mà giá thành cũng khá phù hợp túi tiền nữa, nếu dc thì cũng muốn sắm 1 cái

Con TV này có hỗ trợ stream màn hình điện thoại trực tiếp lên qua wireless để chơi game không hả bạn ?

canhdong_tuyet

Càng ngày TV cong càng phổ biến nhỉ, mấy năm trước muốn tìm 1 con TV màn hình cong không phải là chuyện dễ dàng gì.

nhungconmuanhe

Màn con KS7500 cũng là SUHD vậy thì có gì khác biệt so với KS9000 đâu ? Sao con KS9000 lại đắt hơn nhiều vậy @@

noiphuongxaay

Với 34tr cho phiên bản 49 inch thì cái giá của con này mình thấy củng khá ổn so với mấy con cùng phân khúc,

justiceleague

Có coi thử ngoài Nguyễn Kim con này rồi mấy bác à, màn hình độ sáng rất tốt cộng với cái viền siêu mỏng thì nhìn thực tế nó còn sexy hơn trong ảnh nhiều.

codonthidalamsao

Bác nào có đi xem AVShow 2016 thì chắc là đã được test thử con Ks7500 này cùng với dàn soundbar K950 rồi chứ :))

Nói về hình ảnh nhiều nhưng chưa thấy nói tới chất lượng âm thanh nhỉ. Đồng ý là TV thì chú trọng phần nhiều đến hình ảnh nhưng chất lượng âm thanh củng là điều quan trọng mà.

catchmeifucan

Vẫn trung thành với K6300 yêu dấu thôi, KS7500 tốt thật nhưng cái giá với không tới nổi.

shineesm

Đang phân vân giữa con này và KS7000 đây, không biết là có nên mua màn cong hay không. TV màn cong thì có điểm gì nổi bật hơn so với con TV phẳng thường vậy ?

n3lcngt

Chính xác thì độ phân giải màn hình của con KS7500 này là SUHD hay UHD vậy ?

dongianlabuon

Dự là qua tết sẽ gom đủ thóc rước em này về thôi, đã ngắm con TV này từ lâu rồi mà kinh phí eo hẹp quá. Các bác có ai mua chưa cho mình cái đánh giá chi tiết được không ?

Bên trên