Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

hoangha513

Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

Sao vẫn không thấy bài nào so sánh sức mạnh giữa iphone 5s và samsung galaxy note 3 cả 2 bản 8 nhân và 4 nhân nhỉ....?
Mong bác nào rảnh thì so sánh cho anh em mở tầm mắt...

dunglamanhdau

theo mình thì note 3 dành cho ai thiết kế vẽ vời hay dân công sở cần note nhiều thôi :3 1 sổ xách tay điện tử kiêm dtdd :))

uhm đánh mạnh vào vẽ tay :D thấy mấy cái clip quảng cáo đó , vẽ đẹp dễ sợ ^^ chụp ảnh thì đủ hiệu ứng , có mịn da các kiểu ...

clearlove

Note 3 này đánh mạnh vào vẽ + chụp hình + quay phim :))

cái chụp hình có hiệu ứng + tha hồ cho chị em tự sướng vì mịn da các kiểu :)) có 360 camera h` ai xài note 3 mà đưa hình xinh lung linh -> xác định phải nghi ngờ =))

dongianlabuon

chứ bạn đang xài con gì ấy :-? mua note 3 vọc với S-pen chắc cả tháng trời chưa hết :))

lu6200 xách tay :)) xài đc 2 năm rồi , dạo này đc lên lương nên cũng muốn test thử mấy em note này ra sao :)) lúc trc có đụng cái note 2 của thằng bạn 1 lần , cũng ganh với nó phết ,đợt này ráng hốt note 3 về khè nó =))

weixiao

Sao vẫn không thấy bài nào so sánh sức mạnh giữa iphone 5s và samsung galaxy note 3 cả 2 bản 8 nhân và 4 nhân nhỉ....?

google k có hả bạn ?? tinhte thử xem :-?

forucouldkick

Gear chỉ kết nối được với smartphone của Samsung và hiện nay thì chỉ mới có Note 3 mới có thể sử dụng với Gear. Khá bất tiện cho những người dùng smartphone samsung muốn dùng gear.
Giá thì chát mà tính năng thì không hiệu quả, cần thiết.
Việc nghe gọi điện thoại trên Gear cũng không tốt, loa ngoài của máy không to nên để nghe thì phải đưa đồng hồ lên sát tai, máy khá nặng và do đó việc đưa lên tai trong thời gian dài không thực sự thoải mái so với việc nghe bằng điện thoại.
Pin thì phải sạc mỗi ngày! Quá tệ.
Theo tôi được biết thì 23/10/13 Samsung đã tung ra bản cập nhật Android 4.3 cho các máy S4, S3 và Note 2 để chúng có thể kết nối với chiếc đồng hồ thông minh Galaxy Gear, vốn trước đây chỉ có thể hoạt động với Note 3 và Note 10.1 bản 2014.
Đồng hồ Galaxy Gear sau khi kết nối với điện thoại có thể thực hiện cuộc gọi ngay trên màn hình cảm ứng của nó, xem tin nhắn, thông báo và kể cả chụp hình với camera 1.9 MP tích hợp, ảnh chụp ngay sau đó sẽ được gửi đến điện thoại ngay lập tức.

huutien626

Các bác có biết trên samsung galaxy note 3 sử dụng loại kính nào để bảo vệ màn hình không? Mình ko thấy samsung nói tới điều này.

xucxichheo111

Xấu kinh, không bằng 1 góc đt sony X_X

meoponpon

Xấu kinh, không bằng 1 góc đt sony X_X

Biết là xấu! Nhưng tại sao sony ko bao giờ vượt quá đc doanh thu của samsung về điện thoại ..giống như con z thần thánh có vượt qua nổi s3 đâu. Giờ đến con z1 sao lại được s4 ..rồi thì utral sao lại dc note 3...

xucxichheo111

Biết là xấu! Nhưng tại sao sony ko bao giờ vượt quá đc doanh thu của samsung về điện thoại ..giống như con z thần thánh có vượt qua nổi s3 đâu. Giờ đến con z1 sao lại được s4 ..rồi thì utral sao lại dc note 3...

Xxin lỗi bạn đã dùng Z1 chưa, hay thấy người ta dùng S4 nhiều rồi đâm đầu vào mua S4, cứ thử dùng và tự so sánh cái nào hơn, chứ ko phải là cái nào bán nhiều hơn thưa bạn.

meoponpon

Xxin lỗi bạn đã dùng Z1 chưa, hay thấy người ta dùng S4 nhiều rồi đâm đầu vào mua S4, cứ thử dùng và tự so sánh cái nào hơn, chứ ko phải là cái nào bán nhiều hơn thưa bạn.

Dùng từ lúc mới ra ạ ...và đã tiễn e nó chưa đc 1 tuần vì thất vong cái màn hình!
Còn nói về dt thì smarphone nào hầu như chẳng dùng rồi ợ! Bảo sao sony ko bao giờ vượt qua đc Samsung ợ. Thế s4 hiện tại doanh thu có bán tốt hơn z1 ko ợ?! Đợi đến cuối năm xem z1 hay s4 bán đc nhiều hơn ợ. Utral cả note 3 xem cái nào bán nhiều hơn ợ.

neuemklagiacmo

lu6200 xách tay :)) xài đc 2 năm rồi , dạo này đc lên lương nên cũng muốn test thử mấy em note này ra sao :)) lúc trc có đụng cái note 2 của thằng bạn 1 lần , cũng ganh với nó phết ,đợt này ráng hốt note 3 về khè nó =))

uhm có điều kiện cứ xúc về :)) khi nào chán bán lại cho mình (rẻ thôi)=))

Theo tôi được biết thì 23/10/13 Samsung đã tung ra bản cập nhật Android 4.3 cho các máy S4, S3 và Note 2 để chúng có thể kết nối với chiếc đồng hồ thông minh Galaxy Gear, vốn trước đây chỉ có thể hoạt động với Note 3 và Note 10.1 bản 2014.
Đồng hồ Galaxy Gear sau khi kết nối với điện thoại có thể thực hiện cuộc gọi ngay trên màn hình cảm ứng của nó, xem tin nhắn, thông báo và kể cả chụp hình với camera 1.9 MP tích hợp, ảnh chụp ngay sau đó sẽ được gửi đến điện thoại ngay lập tức.

cái gear này hóng làm lại =.= ... nhắn tin lại đc thì càng tốt :)) cái camera chả cần thiết lắm @@ vì xài đc gì đâu , xài cam của note 3 sướng hơn

conduong_mauxanh

mấy bài so sánh chắc nước ngoài có rồi :)) trang VN chưa dịch thôi chịu khó tìm thử

di_tim_tinh_yeu

cái chụp hình có hiệu ứng + tha hồ cho chị em tự sướng vì mịn da các kiểu :)) có 360 camera h` ai xài note 3 mà đưa hình xinh lung linh -> xác định phải nghi ngờ =))
=.= có 360 là nghi ngờ rồi , có note 3 thì xác định là lừa tình

Bên trên