Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

nhi_smile

Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

Theo mình nghĩ có nhiều chứ a. Mua xài tích hợp được nhiều thứ, thao tác sử dụng cũng dễ dàng hơn. Với lại môi trường mình sống là trên mặt đất mà bác, tính năng chống nước để đề phòng trường hợp khi bị rớt nước hoặc bị dính dáng đến nước thôi.

mình thì thấy nếu trường hợp đi biển hay típ xúc nước thì lun tháo ra

yuki_hana

Mình nghĩ nó tùy thuộc vào cảm nhận riêng của mỗi người, đối với mình nó trông thể thao, năng động và thời trang đó chứ :D

boobebong

Hàng SS của tinh tế toàn những con trông rất dị, hết Note 3 màu hồng đến Gear màu cam, sao k màu đen hay trắng cho nó bình thường + đẹp nhỉ?

tommyseo

Bình thường thì không tạo nên cá tính được bạn à ^^

leethanhch

bạn nói chuẩn vãi..

laxanh

Member

ss cố gắng nhồi nhét càng nhiều tính năng càng tốt..nhưng k biết các tính năng đó ra sao...kiểu như làm ra trc thiên hạ rồi từ từ sửa bằng những phiên bản sau

đa phần các tính năng sau 1 thời gian nghịch chán chê sẽ được tắt bớt vì quá ngốn pin =="

laxanh

Member

Hàng SS của tinh tế toàn những con trông rất dị, hết Note 3 màu hồng đến Gear màu cam, sao k màu đen hay trắng cho nó bình thường + đẹp nhỉ?

đen + trắng thì theo mình thấy bất cứ hãng nào khi vừa cho ra mắt sản phẩm của mình chắc chắn sẽ có 2 màu này mà nhỉ :-?

zazzaixx

Member
Re: Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

mình thì thấy nếu trường hợp đi biển hay típ xúc nước thì lun tháo ra

nếu tính vậy thì em Gear này thua xa mấy hãng chuyên về đồng hồ roài, SS có vẻ không tính đến chuyện này hay sao ấy nhỉ, đã là đồng hồ thì nhiều lúc người ta sẽ mang theo cả lúc tắm cơ mà

manhhaonhien

Ðề: Re: Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

nếu tính vậy thì em Gear này thua xa mấy hãng chuyên về đồng hồ roài, SS có vẻ không tính đến chuyện này hay sao ấy nhỉ, đã là đồng hồ thì nhiều lúc người ta sẽ mang theo cả lúc tắm cơ mà

cũng ko hẳn bạn ơi.. mặc dủ biết là sản phầm chống nước nhưng tiếc của ng ta thói quen vẫn tháo ra thôi

tigerbac

Chống nước cơ bản thôi. Trời mưa nhỏ thì được! Mưa to thì xác định là đi luôn !

nunutpa

Mưa to thì cái đồg hồ nào chẳng đi luôn :)) vấn đề là mình biết bảo quản cẩn thận hay không thôi :))

victoryangan

Đối với mình thì gear có khá đầy đủ những chức năng mà mình cần.
qua 1 tuần tìm hiểu thì mình cũng đã thành công với những thứ mà mình muốn. Đây là hình của em nó.

ezvktt

nhìn đẹp quá nhỉ..

manhhaonhien

Ðề: Re: Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

nói thiệt là trước giờ mình không thích samsung nhưng đã có xài note 2 một thời gian thấy rất ấn tượng, nhất là khoảng pin lâu hơn hẳn S. Con note 3 này cũng đẹp, đang đau đầu phân vân 5s hay note3 đây

nhìn phê chứ nhỉ?

tigerbac

Mua Note 3 thì chắc phải mua thêm 1 em len Sony QX100 nữa hỗ trợ thì chụp ảnh may ra ok

nunutpa

Mua Note 3 thì chắc phải mua thêm 1 em len Sony QX100 nữa hỗ trợ thì chụp ảnh may ra ok

great combo :D sao mình không nghĩ ra nhỉ? màn hình lớn kết hợp với máy ảnh ngon

victoryangan

Không fai quảng cáo hay là fan của samsung gì, nhưng nói thật mình rất kết việc ss có thể chạy 2 chương trình cùng 1 lúc như vừa lên fb vừa coi youtube đc. Mình rất kết ở điểm này, mình thấy ss có rất nhiều điểm hay mà apple hay htc... ko có đc. Nên theo minh thay mỗi loại hay 1 chỗ

ezvktt

sinh viên nghèo biết làm sao đây :(

mobiadonguyen

Không fai quảng cáo hay là fan của samsung gì, nhưng nói thật mình rất kết việc ss có thể chạy 2 chương trình cùng 1 lúc như vừa lên fb vừa coi youtube đc. Mình rất kết ở điểm này, mình thấy ss có rất nhiều điểm hay mà apple hay htc... ko có đc. Nên theo minh thay mỗi loại hay 1 chỗ
Tính năng chia màn hình đã được nhiều hãng sử dụng rồi bác. Đến 1 ông như Lenovo còn sử dụng được thì đây đâu còn là điểm mạnh của Note 3 nữa

voimamucitc

dù sao cũng là học theo thôi à. Samsung có cái không biết là hay dở là chịu khó tung ra rất nhiều cái mới (nhưng không phải cái nào cũng hay và dùng được :D ) nhưng về cái mới thì nó luôn đi đầu.

Bên trên