Sam cũ hay mới :D

Vốn liếng thì eo hẹp, mà khổ lại cứ thích dùng điện thoại ngon cơ ah :D. Em đang phân vân là mua con Galaxy S5 cũ hay là mua trả góp con S6??? Nhờ các bác tư vấn giùm em :)

nqt0045

Member
Ðề: Sam cũ hay mới :D

Bạn có bao nhiêu tiền? mình mới mua note 4 xách tay hàn quốc, đẹp long lanh giá nhẹ nhàng 8 củ, mình ko vote s5 lắm vì dù sao đời cũng cũ rồi

imstudying

Member

Dùng samsung thì quá chuẩn luôn rồi, cấu hình cao máy còn long lanh nữa :) bao giờ có xiền em cũng quất con S6 cho nó máu :D

happyending

Member

Các hãng sản xuất điện thoại thì nhiếu thật cơ mà em thấy được nhất có ông samsung với ông iphone, nhưng bản thân em thì em nghiêng về ông samsung hơn, chứ iphone em thấy chả có gì hơn ngoài hình quả táo sứt, cùng giá tiền thì về cấu hình cũng như thiết kế sam trội hơn hẳn luôn, e thấy mới có cặp đôi siêu phẩm s6 và s6 edge đấy, bác mua thì tham khảo coi sao, em cũng kết lắm nhưng lại chả có thóc hzzzz :(
Bác nói chuẩn quá :D:D:D đợt mà mới ra ip ý, có nhiều ông cầm con ip cứ khệnh khệnh, mặt song song với zời, kiểu như cao giá lắm ý. Em thấy ngoài cái mác táo cắn dở ra thì chả có vẹo gì luôn, nếu như so sánh em s6 vs em ip 6 thì , ip xách dép cho ss chứ sao nữa :D

Mấy giờ rồi mà bác còn kêu mua S5 :D:D:D bác ngậm sâm cho nó bớt hâm đi em nhờ :) quất luôn cho em con S6 đi bác :p trả góp thì trả góp chứ gì phải xoắn :-j em cũng mới trả góp con Note4 bên nhật cường đấy, 0% mà bác ơi xõa đê $-)$-)$-)

Thì tại túi tiền ít nên tính mua s5 cũ, nhưng các bác chửi hâm ác quá :D, mà suy đi tính lại thì có khi em làm con S6 trả góp cho nó nuột, đang tính mua chỗ nào tốt tốt uy tín tí :) bác này rành vụ này thì mách em với ạ!

ruarucon

Member

Thì tại túi tiền ít nên tính mua s5 cũ, nhưng các bác chửi hâm ác quá :D, mà suy đi tính lại thì có khi em làm con S6 trả góp cho nó nuột, đang tính mua chỗ nào tốt tốt uy tín tí :) bác này rành vụ này thì mách em với ạ!

Em mới sắm em s6 này tối qua bên nhật cường đây, ngon bổ rẻ :D:D:D em thấy hàng công ty mấy chỗ đều giống nhau về giá, nhưng mà bên này được cái nhiều khuyến mại bác ạ :-*:-* em được hoàn tiền thẻ cào may mắn 5 lít, thêm quả phủ nano, quá ưng luôn, bác có nhu cầu thì tham khảo nhé Samsung Galaxy S6 - G920 (Cty) - nhatcuong.com hình như cũng có trả góp đấy bác ạ, bác gọi mà hỏi hoặc qua xem cho nó thực tế :)

Couple one

Member

Tất nhiên là mua trả góp con S6 rồi, bjo đang hot nhất thị trường. tội j mà lại ôm con S5 cũ. Bác này đúng là suy nghĩ lạc hậu. :D

hieuhenry

Member

Tất nhiên là mua trả góp con S6 rồi, bjo đang hot nhất thị trường. tội j mà lại ôm con S5 cũ. Bác này đúng là suy nghĩ lạc hậu. :D

Dùng hàng mới hàng xịn thì thích thật đấy bác ạ :D:D:D cơ mà lãi suất cắt cổ lắm bác ơi, ôm cục nợ trong tay cũng nhọc lắm đấy ạ @-)

Couple one

Member

Dùng hàng mới hàng xịn thì thích thật đấy bác ạ :D:D:D cơ mà lãi suất cắt cổ lắm bác ơi, ôm cục nợ trong tay cũng nhọc lắm đấy ạ @-)

Bác thớt có tiền mua S5 cũ thì chắc cũng có sẵn mấy củ. Xong đăng kí mua trả góp lãi 0% của bọn Nhật Cường nó đang chạy ý. Rinh e S6 mà về dùng. Vừa được máy hot, xong tiền trả dần dần. ko mất lãi. Ngon quá còn j :D

hieuhenry

Member

Bác thớt có tiền mua S5 cũ thì chắc cũng có sẵn mấy củ. Xong đăng kí mua trả góp lãi 0% của bọn Nhật Cường nó đang chạy ý. Rinh e S6 mà về dùng. Vừa được máy hot, xong tiền trả dần dần. ko mất lãi. Ngon quá còn j :D

Bây giờ lại có kiểu trả góp 0% ý ạ, thế thì các ngân hàng họ hít khí zời mà sống à bác :D:D:D, lúc nào em phải lượn mấy nơi xem thực ra sao mới dc :)

leetruniee

Member

Vốn liếng thì eo hẹp, mà khổ lại cứ thích dùng điện thoại ngon cơ ah :D. Em đang phân vân là mua con Galaxy S5 cũ hay là mua trả góp con S6??? Nhờ các bác tư vấn giùm em :)

Chọn samsung là chuẩn nhất rồi :-*:-*:-* mới ra cặp đôi siêu phẩm s6 và s6 edge đẹp mê mẩn luôn bác ạ, em đang tính làm quả s6 edge đây ạ, em đang nghía mấy chỗ lớn như viettel, nhật cường, fpt ... bác mua thì xem hàng cty mà mua nhé, đừng mua mấy cửa hàng ngoài, hỏng hóc mệt lắm :D

Vanvat

Member

Quỹ eo hẹp mà còn muốn đầu tư. Bác gớm thật đó. Khuyên bác cứ cục gạch mà dùng. Cho nó bền. :D

meoaki

Member

Em vừa lướt 1 lượt web mấy chỗ bán điện thoại chính hãng lớn lớn, thấy giá rổ đều same same nhau bác ạ, chỉ khác về khoản chính sách km thôi, bác tham khảo nhé : thegioididong.com ( gói đặc quyền luxury care + giảm 25% khi mua kèm ốp lưng + trả góp 0% 1 số ngân hàng ... ) ; còn trang dienthoaididong.com ( rơi vỡ ngấm nước vẫn bảo hành + mua dán bảo vệ màn hình 1 năm 60k + phủ nano miễn phí + tặng phiếu mua hàng củ 8 + trả góp 0% ... ) :D:D:D Chúc bác sắm được dế ưng ý nhé :p

Hỏi thăm chủ thớt tí là bác có vợ chưa nhỉ? Nếu chưa có vợ thì thoải mái mua trả góp cho nó ngon. Còn nếu có vợ rồi thì về xin phép vợ đi nhé! Ko bác tự quyết định về vợ cho ngủ gầm giường đấy :D

Bác thật, đàn ông thì phải có chỗ đứng và cứng ... đúng lúc :))

kungfi

Member

Quỹ eo hẹp mà còn muốn đầu tư. Bác gớm thật đó. Khuyên bác cứ cục gạch mà dùng. Cho nó bền. :D

Ko động viên bác chủ top cho có động lực sắm smartphone. Ai lại khuyên dùng cục gạch như vậy. Bác là thuộc thành phần an phận, ko có chí tiến thủ. :D

Tiền ít lại còn đòi chơi sang :">:">:"> bác đập luôn 1 em inew v8 plus cho em :D:D:D gần 5 chai, camera xoay hẳn 13 chấm cơ mà :) màn 5.5 inch nhóe, chip 8 nhân quá là mạnh mẽ hehe

Em cũng có nghe đến điện thoại này rồi, cấu hình tốt thật, nhưng bác thông cảm em quen dùng samsung rồi, bây giờ ko có cảm hứng với hãng khác :D kiểu như quen ăn cơm nên ko ăn được phở ý ạ :D:D:D

nguyenanh39

Member

con S7 nó sắp ra cmn rồi, giờ bác mua con S5 cũ thì mấy mà về để xó bếp, vote bác vay mượn hay mua trả góp mà múc con S6 đi. \m/

Xicition01

đã biết mình nghèo rồi mà lại cứ thích dùng điện thoại hịn, em cũng đến chịu bác rồi đấy, thôi cứ dùng con cục gạch cho lành, không đú được với mấy bọn giàu đâu

Bên trên