[Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 Trực tiếp không cần XBMC

Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

<iframe width="480" height="360" src="http://s1290.photobucket.com/user/Lam_Viet/embed/slideshow/"></iframe>
iframe>

Cách này em lam rồi bác ợ.Hôm qua bên bác cũng gửi mail hướng dẫn như này.Em làm tư lau rồi mà không được.Con 1600 không có ổ cưng gắn trong thi gắn ổ cưng ngoài hay usb?Nhưng như hình này thể hiện thì em nghĩ không phải do full cache

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

<iframe width="480" height="360" src="http://s1290.photobucket.com/user/Lam_Viet/embed/slideshow/"></iframe>
iframe>

Cách này em lam rồi bác ợ.Hôm qua bên bác cũng gửi mail hướng dẫn như này.Em làm tư lau rồi mà không được.Con 1600 không có ổ cưng gắn trong thi gắn ổ cưng ngoài hay usb?Nhưng như hình này thể hiện thì em nghĩ không phải do full cache
Anh gửi lại giúp em cái link ảnh được khôn ah?
Hoặc anh chat với em qua nick yahoo ITVPLUSSALE2 đi anh

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

iframe>

hình đây bác, vấn đề full cache cũng giải quyết ngon như hình bac Trung up trong bài "sử dụng hdd làm cache"

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

iframe>

hình đây bác, vấn đề full cache cũng giải quyết ngon như hình bac Trung up trong bài "sử dụng hdd làm cache"

Đầu tiên mở lên xem mượt, khoảng 5-6p sau bắt đầu bị, tua đi một chút hoặc next lại mươt được một lúc sau đó lại bị.Hình bị cà giựt chậm lại tiếng thì vẫn bình thường thành ra tiếng nhanh hơn hình.Như hình trên chắc không phải vấn đề full cache.Mặc định của máy là xbmc bản 13 bị như trên em đã gỡ ra cài 13.1 vẫn bị.Dùng ké bản của vidonme thì load chưa xong bị bật ra.Thay dây hdmi,bỏ wifi dùng lan vẫn thế

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Đầu tiên mở lên xem mượt, khoảng 5-6p sau bắt đầu bị, tua đi một chút hoặc next lại mươt được một lúc sau đó lại bị.Hình bị cà giựt chậm lại tiếng thì vẫn bình thường thành ra tiếng nhanh hơn hình.Như hình trên chắc không phải vấn đề full cache.Mặc định của máy là xbmc bản 13 bị như trên em đã gỡ ra cài 13.1 vẫn bị.Dùng ké bản của vidonme thì load chưa xong bị bật ra.Thay dây hdmi,bỏ wifi dùng lan vẫn thế
anh chuyển xuống cho em để e đổi anh con mới nhé. anh liên lạc cho e 0904 655 447

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

Có con ATV 1800 rồi chắc thôi không quan tâm đến con này nữa :D

Ðề: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

ITVplus xác nhận dùm em xem là chơi 3d iso nó bị trễ hình 3s vậy, em đã thử nhìu film của 3D Blu-ray Việt REMUX - VAV Studio.
Với lại sao em ko tắt dc SUb với bàn 4.4.2 này.
Cảm nhận của mình là con này ngoài lỗi này ra thì mình thấy nó thật hoàn hảo với giá tiền như vậy.

quang118

Active Member

ai đang dùng xin review lại với nhá. Em cũng muốn tìm một con androibox vừa tầm túi tiền mà khó quá :-/

Tim kiếm sự hoàn hảo hoàn toàn là điều không thể bạn à.Nếu bạn có đường truyền tương đối thì dùng android box rất sướng.Cứ múc đại một em về có nhiều thứ để vọc.Quan trọng là nhu cầu của bạn như nào thì cứ thế ma phang

sukho

Member
Re: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

nhà em đường truyền 4mb vnpt mua em android box nào thì có thể xem phim online. t v online. tốt vậy các bác? mong các bác tư vấn giúp em.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: [Review video] ITV1600 xem ISO 3D, ISO Bluray, DTS 7.1 trực tiếp không cần XBMC giá dưới 2tr

nhà em đường truyền 4mb vnpt mua em android box nào thì có thể xem phim online. t v online. tốt vậy các bác? mong các bác tư vấn giúp em.

Miễn phí thì ITV1600, Ebop.....Có phí thì ZTV A Class

itvplus

Active Member

wifi là điểm mạnh của ITV1600 đó bác, mạng 4mb vnpt là đủ xài ổn để xem phim, xem tivi, nhạc... online rùi bác. Dưới 2tr thì ITV1600 là sự lựa chọn tốt nhất đó. Bác ở đâu nhỉ?

sukho

Member

em vừa ở bác anhvustore về xong đang phân vân.thật với bác nào giờ chưa dùng qua mấy em android box nào. bên avutore mạng 12mb chạy ào ào. không biết về mạng nhà ra sao. nên chưa quyết. nhà em cách cửa hàng bác avustore 50m

sukho

Member

quên không nói với bác là em đang sài con himedia 900b nên vấn đề xem phim là ổn. muốn mua 1 em android box để xem online mà mạng thì chỉ có 4mb nên mới phân vân.

huapro

Member

Bên bác có q5ii k,giá giờ như nào. Có gì sáng mai qua cửa hàng chỗ xã đàn chọn 1 trong hai con này thôi.

itvplus

Active Member

Bên bác có q5ii k,giá giờ như nào. Có gì sáng mai qua cửa hàng chỗ xã đàn chọn 1 trong hai con này thôi.

OKay bác, bác qua đi, hôm nay bên em vẫn làm việc nhé. có j bác alo em 0987256898. thanks bác

meigyoku1

Well-Known Member

Mình mua con này bên bác anhvustore xem HDrepro add on trong XMBC bị giật liên tục mặc dù dùng account VIP. Âm thanh thì ra có 1 loa, lạ thật!

akira1981

Mới mua về test 2 ngày .cuối cùng đem ra trả lại , đại lý Huy Phú ban đầu làm khó , bao chỉ bảo hành và nói không phải lổi của Đlý mà của hãng , nên chỉ nhận bảo hành .Thật bá đạo , mong Itvplus xem lại các cộng sự của mình , sản phẩm này bị lổi khá nặng , sau khi đổi về và cài fw soft mới thì tình trạng không thay đổi.
Xem phim Hd thì được khoảng 15 phút là dật tung chảo .
Ios Bulray thì hình xấu tệ và chưa được 5 p là tự thoát ra ngoài .
Con share phim wifi thì hởi ơi lag dã man con ngan.
Sau khi có một ít nóng giận và thấy tất cả các lổi trên , bên đại lý Huy Phú trên ĐBP mới trả tiền lại cho tui.
Không hiểu thế nào mà 1 nơi tự quảng cáo cty mà khi tới nhìn thì that sự không chuyên nghiệp đã vậy các nói chuyện cũng thật trời ơi đất hỡi , mới mua về mà bắt khách bh , chúng tôi đi mua hang mới chứ không phải hàng cũ mà mua chưa tới 24 h phải đi bh .
Bên quý cty cũng nên xem lại sản phẩm của mình chứ đừng quảng cáo quá đáng như vậy .

---------- Post added 30-06-2014 at 10:42 ----------

Mới mua về test 2 ngày .cuối cùng đem ra trả lại , đại lý Huy Phú ban đầu làm khó , bao chỉ bảo hành và nói không phải lổi của Đlý mà của hãng , nên chỉ nhận bảo hành .Thật bá đạo , mong Itvplus xem lại các cộng sự của mình , sản phẩm này bị lổi khá nặng , sau khi đổi về và cài fw soft mới thì tình trạng không thay đổi.
Xem phim Hd thì được khoảng 15 phút là dật tung chảo .
Ios Bulray thì hình xấu tệ và chưa được 5 p là tự thoát ra ngoài .
Con share phim wifi thì hởi ơi lag dã man con ngan.
Sau khi có một ít nóng giận và thấy tất cả các lổi trên , bên đại lý Huy Phú trên ĐBP mới trả tiền lại cho tui.
Không hiểu thế nào mà 1 nơi tự quảng cáo cty mà khi tới nhìn thì that sự không chuyên nghiệp đã vậy các nói chuyện cũng thật trời ơi đất hỡi , mới mua về mà bắt khách bh , chúng tôi đi mua hang mới chứ không phải hàng cũ mà mua chưa tới 24 h phải đi bh .
Bên quý cty cũng nên xem lại sản phẩm của mình chứ đừng quảng cáo quá đáng như vậy .

Bên trên