Review kênh mới K+ PC

Ðề: Review kênh mới K+ PC

Bác nào dùng K+ review em nội dung kênh mới này của K+ có gì hay ho ko?
Em dùng gói Access nên vẫn ngồi ăn phở ngó ạ!

http://kplus.com.vn/Data/PressRelease/Thong_cao_bao_chi_K+PC.pdf

xài k+ k xài gói full pre lun, xài gói 50k khác gì coi bằng đầu vệ tinh tàu đâu(coi dc tới 26 kênh). Lở mua k+ thì bác ráng chờ k+ ra kênh k+BD(bình dân) và k+MAL(mì ăn liền) sẽ phát gói cùi 50k đó

hangbob87

Member

xài k+ k xài gói full pre lun, xài gói 50k khác gì coi bằng đầu vệ tinh tàu đâu(coi dc tới 26 kênh). Lở mua k+ thì bác ráng chờ k+ ra kênh k+BD(bình dân) và k+MAL(mì ăn liền) sẽ phát gói cùi 50k đó

Ai chẳng muốn xài đồ ngon, đồ bổ. Bác xem cái kênh K+ PC này chưa? nội dung sao? hay tết này em chuyển gói nhỉ? dạo này thấy K+ quảng cáo trên tivi khuyến mại nhiều mà.

ttung94

Active Member
Hôm gì thấy K+PC nó phát free, thu = đầu VTC HD, thấy em Phong cách này ngoài bóng đá (mấy trận cùi) ra chẳng còn cái gì sất.

xntv_imc

MÌNH DÃ XEM RỒI. THẬT LÀ KINH KHỦNG - CHỈ TOÀN LÀ GIỚI THIỆU CÁC CHƯƠNG TRÌNH PHÁT SÓNG CỦA K+. KHÔNG CÓ NỘI DUNG CHÍNH.

Kênh này là kênh đầu thừa đuôi thẹo dùng để phát các trận bóng đá trùng giờ mà K+ ôm đống bản quyền không tiêu thụ hết trên K+1 và K+NS

Nội dung chẳng có gì ra hồn

Kênh này là kênh đầu thừa đuôi thẹo dùng để phát các trận bóng đá trùng giờ mà K+ ôm đống bản quyền không tiêu thụ hết trên K+1 và K+NS

Ôi cái miệng cái lưỡi,chê K+ ôm EPL và bán với giá cắt cổ,khi K+ ra kênh có EPL Sunday giành cho gói rẻ tiền thì lại nói chẳng có gì ra hồn.

kutely24

Banned

Phong cách sống vui sống khỏe là như vậy à, chả hiểu người như em Điêu có hay xem BÓng đá ko , hay chỉ lên đây chém gió thế, giả sử như có xem nhiều thì ra đây độ kiến thức bóng đá với anh, gần 1 năm qua a ko đc xem bóng chủ nhật, a chấp cho em hỏi Info từ những trận chủ nhật đấy.

Đúng là Điêu, cái gì cũng ĐIêu.

Phong cách sống vui sống khỏe là như vậy à, chả hiểu người như em Điêu có hay xem BÓng đá ko , hay chỉ lên đây chém gió thế, giả sử như có xem nhiều thì ra đây độ kiến thức bóng đá với anh, gần 1 năm qua a ko đc xem bóng chủ nhật, a chấp cho em hỏi Info từ những trận chủ nhật đấy.

Ðể làm gì hả anh? Bóng đá là game mà hơn thua nhau làm gì???
Còn nếu "muốn" thì cứ việc pm.

Ôi cái miệng cái lưỡi,chê K+ ôm EPL và bán với giá cắt cổ,khi K+ ra kênh có EPL Sunday giành cho gói rẻ tiền thì lại nói chẳng có gì ra hồn.

Tối chủ nhật vừa rồi thấy EPL vẫn phát trên K+1, chỉ thấy K+PC phát 1 trận giải Serie A.

Khi nào toàn bộ các trận EPL CN được phát trên K+PC, thậm chí chuyển K+PC xuống gói Access thì mới gọi là vì người tiêu dùng nhé.

Đừng chỉ lập ra 1 kênh để đối phó dư luận. Kinh doanh kiểu lừa đảo như K+ không thu phục được ai

ffv

Active Member

Cái #12 trên đây sao không xóa đi nhỉ? Bẩn 4rum.

nijerrys

Member

Thì phải vậy thôi, ôm một lúc 3 giải thì muốn phát cho hết cũng cần có 6 kênh. Nó thí ra thêm 1 kênh để đánh lạc hướng dư luận đó.

darkavenger

Khổ thân bác, yêu bóng đá thế mà mỗi CN lại phải mò softcast. Hay là bác sang nhà Điêu xem nhờ đi, hơi ngượng mặt tí nhưng mà thỏa mãn cái đam mê của mình <):)

Vậy là K+ nó cho xem Laliga & EPL ở gói Family mà ko tăng phí cước thuê bao gói này à, nghe đc đấy nhỉ :d

Yên tâm đi, UBC True bên Thái bị share card từ lâu trước K+ mà có chết thằng Tây nào đâu.

Vấn đề là dân Thái nó chấp nhận

Còn với dân Việt thì K+ là quái thai, là ung thư nên sẽ bị cắt bỏ, nếu không thì sẽ gây tổn hại cho người Việt

Vấn đề là dân Thái nó chấp nhận

Còn với dân Việt thì K+ là quái thai, là ung thư nên sẽ bị cắt bỏ, nếu không thì sẽ gây tổn hại cho người Việt

Quái gì cũng được,trong kinh tế miễn sao có lời là sống khoẻ ,UBC True sống được thì K+ sống được,cả 2 đều độc quyền EPL như nhau và đều phát triển ok.

Bên trên