Đánh giá Review chi tiết SaigonTv

ksc75

Ðề: Review chi tiết SaigonTv

SGTV nhà mình thỉnh thoảng cũng bị vỡ hình nhưng ko thường xuyên. Nhiều khi lâu ko bị, lúc thì lại liên tục. Nhiều khi tắt ngóm cả mấy phút rồi có lại.
Có lẽ 1 phần do đường truyền, 1 phần do chất lượng sóng do SGTV thu từ sóng vệ tinh rồi phat lại

Chính xác chuẩn không cần chỉnh

Bác cứ alo 800126 làm mạnh lên tụi nó phải khắc phục thôi . Không được thì cứ thắng thắn ngưng bắt bồi thường

huy manh

Member

hiện tại em đã xem được các kênh hd của viptv rồi nhưng mà phải cắm dây từ modem vào và phải đặt ip tĩnh thì mới xem được . giờ em muốn xem vlc qua wifi có được không ạ . bác nào biết cách cài đặt chỉ cho em với ạ

sao dạo này list kênh của Digitv hết xem đc trên Mytv rồi kìa, lúc trước thì mình xem đc cả 2 cái luôn

rinoa19

Active Member

Tối hôm qua, Chủ Nhật 22/7, saigontv hoàn toàn tối đen, không có bất cứ tín hiệu nào...tưởng Stb bị sao, sáng nay gọi báo hư thì Ktv bảo do xử lý hệ thống???..vào ngày Cn??..không có thông tin nào báo trước cho khách hàng??..có Bác nào bị giống tui??..

Tối hôm qua, Chủ Nhật 22/7, saigontv hoàn toàn tối đen, không có bất cứ tín hiệu nào...tưởng Stb bị sao, sáng nay gọi báo hư thì Ktv bảo do xử lý hệ thống???..vào ngày Cn??..không có thông tin nào báo trước cho khách hàng??..có Bác nào bị giống tui??..
Khu vực quận 8 củng thế chắc chắn là lỗi hệ thống từ tổng đài chờ hôm nay khắc phục

hungmh80

Active Member
Re: Ðề: Review chi tiết SaigonTv

Tầm 10h tối , kể cả dùng trảo củaVTC lẫn IPTV đều bị hết , hôm qua ngoài Bắc mưa to , chắc tín hiệu bị ảnh hưởng , sáng nay xem bình thường rồi

Ðề: Re: Ðề: Review chi tiết SaigonTv

Tầm 10h tối , kể cả dùng trảo củaVTC lẫn IPTV đều bị hết , hôm qua ngoài Bắc mưa to , chắc tín hiệu bị ảnh hưởng , sáng nay xem bình thường rồi

tầm 10h tối thì mình ko xem nên ko biết chứ tầm 8h thì ngon lành!

rinoa19

Active Member

Bây giờ Stb khởi đông không lên...chán thiet..

thinhsve

Well-Known Member

SaigonTV của em cũng bị vậy (11/20). Đã báo 800126 hẹn chiều nay 23/07 đến khắc phục

Thao tran

thì ra là do hệ thống . vừa mới gọi lên tổng đài . cùng lỗi như mọi người

hungmh80

Active Member
Hiện giờ ngoài Bắc đang mưa to gió lớn ảnh hưởng của bão , dùng trảo thì khỏi xem luôn , IPTV kênh có kênh ko .

thinhsve

Well-Known Member

Đến tối qua SaigonTV vẫn chưa có trở lại, không biết bao giờ có lại đây.

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Re: Review chi tiết SaigonTv

Hiện giờ ngoài Bắc đang mưa to gió lớn ảnh hưởng của bão , dùng trảo thì khỏi xem luôn , IPTV kênh có kênh ko .

HP của cụ nó gần ĐS quá nên mới ảnh hưởng :D, em vẫn xem ngon lành đây này :D. Xem cả thằng ca cộng nó thả gà từ hôm qua, đến sáng nay thì nhốt rồi :D

Thao tran

Ðề: Re: Review chi tiết SaigonTv

HP của cụ nó gần ĐS quá nên mới ảnh hưởng :D, em vẫn xem ngon lành đây này :D. Xem cả thằng ca cộng nó thả gà từ hôm qua, đến sáng nay thì nhốt rồi :D
bác sử dụng mytv à . saigontv đang chết ngắt . gọi cho kĩ thuật xuống , cũng chả biết sữa sao luôn . hahahahah

rinoa19

Active Member

sáng sớm nay mọi thứ đã bình thường lại rồi..khu q4..

Bên trên