Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

do_long_khach

Well-Known Member
Nhạc đồng quê hay ghê các bác a . :eek:

https://tidal.com/browse/album/53077

Gửi cho nó mất thời gian và thêm bực mình thôi bác, chờ được vạ thì má đã sưng. Bác mổ bụng nó ra bác sẽ bất ngờ đến ngỡ ngàng đấy. Hôm thấy bác có ý ship về mình chỉ nghĩ là bác thích vọc vạch, khám phá "công nghệ" của các pháp sư bên kia thôi, chứ ko nghĩ là bác lại có ý định mua con box16tb có giá chỉ 520k này dùng để backup dữ liệu. Giá Chip nhớ bây giờ có rẻ hơn trước nhưng ko thể có cái giá rẻ đến vô lý như vậy được.
trong topic bán hàng có chú Tây mổ ra rồi, bài review thứ bốn mấy ko nhớ. Nhìn hài lắm

linh0983

Well-Known Member
Họ đồng ý refund các bác ạ có cái để vọc vạch rồi . ( khi nhận mình mổ ra ngay hihi ) . :mad:
trong topic bán hàng có chú Tây mổ ra rồi, bài review thứ bốn mấy ko nhớ. Nhìn hài lắm
Gửi cho nó mất thời gian và thêm bực mình thôi bác, chờ được vạ thì má đã sưng. Bác mổ bụng nó ra bác sẽ bất ngờ đến ngỡ ngàng đấy. Hôm thấy bác có ý ship về mình chỉ nghĩ là bác thích vọc vạch, khám phá "công nghệ" của các pháp sư bên kia thôi, chứ ko nghĩ là bác lại có ý định mua con box16tb có giá chỉ 520k này dùng để backup dữ liệu. Giá Chip nhớ bây giờ có rẻ hơn trước nhưng ko thể có cái giá rẻ đến vô lý như vậy được.

linh0983

Well-Known Member
Đồ chơi ian nhìn mê tít các bác ạ . ;)

htklinh74

Member
Đồ chơi ian nhìn mê tít các bác ạ . ;)

Anh Phước nhớ hỏi IAN giúp em xem bộ Transport Pi này bao nhiêu để em đặt hàng

linh0983

Well-Known Member
Vào hang cọp mới bắt được cọp con ạ hihi . :mad:
Có đồ vọc nhưng ko phải trả lại hàng bác a . o_O

e nghĩ (ko biết đúng ko), vụ này giống như họ đang chiếm dụng vốn của mình (mà số tiền nhỏ xíu, chiếm dụng chi ta !!!)

Họ đồng ý refund các bác ạ có cái để vọc vạch rồi . ( khi nhận mình mổ ra ngay hihi ) . :mad:

Đúng là hài thiệt các bác ạ ui . . . :mad:

Sau 3 lần kiện cũng phải refund ạ . :mad:

huyen82

Active Member
Bất ngờ chưa b? Trò này bên đó họ đã làm cách đây lâu lắm rồi nhưng thời đó là với thẻ nhớ, dân mình khi đó cũng dính nhiều lắm.

linh0983

Well-Known Member
Bên trên