Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

linh0983

Well-Known Member
Hòa tấu Ghita ghiền luôn các bác a . :oops:
QOBUZ/Armik [+]

linh0983

Well-Known Member
Có một mẹo download:

1. / Các bác bấm vào icon trái tim trên cover để select tất cả Album "yêu thích" vào mục Favorites.
2./ Copy link này pate vào tool download: https://play.qobuz.com/user/library/favorites/albums
3./ Chờ đợi để nó tự động download tất cả Album có trong Favorites

Cách này cực kì nguy hiểm vì dung lượng ổ cứng trôi đi rất nhanh chóng.
Đã thử bằng acc Qobuz bác Phước share. HIRES 24bit-96kHz trung bình 50MB/track.
Qobuz em thấy có một cái cực hay mà không ai có, là mình có thể search theo label (Hãng phát hành). Nhờ vậy mình có thể mò ra thêm những album khác tương tự.

Thúy Nga Paris By Night :confused:

https://play.qobuz.com/label/76878

Các mẹo các bác chỉ cho ghê gớm thiệt a . ( Qobuz họ biết họ cắt hết mình hốt hụi chót xem Thúy Nga này bao nhiêu GB cho nó tự úp lên Google Drive vô cực a ) . :rolleyes:

Mình tạo acc khác cho favorites ko thay đổi trong lúc download . Quá nhanh lần lượt cái này đến cái kia đi các bác a . o_O

tml3nr

Moderator
Anh xem dùm em phải đúng là cái này ở taobao không ạ?

https://item.taobao.com/item.htm?id=622105936882

Nếu đúng là nó. Hôm nào có dịp mua taobao anh ship dùm em luôn combo + box với 3 dây như hình này nhóe :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Các mẹo các bác chỉ cho ghê gớm thiệt a . ( Qobuz họ biết họ cắt hết mình hốt hụi chót xem Thúy Nga này bao nhiêu GB cho nó tự úp lên Google Drive vô cực a ) . :rolleyes:

Mình tạo acc khác cho favorites ko thay đổi trong lúc download . Quá nhanh lần lượt cái này đến cái kia đi các bác a . o_O

Chưa bao giờ mình down nhạc ngon như vầy các bác tuyệt vời a . Google Drive vô cực càng lúc càng phình ra quá xướng hihi . :cool:

linh0983

Well-Known Member
Chưa bao giờ mình down nhạc ngon như vầy các bác tuyệt vời a . Google Drive vô cực càng lúc càng phình ra quá xướng hihi . :cool:

Nãy giờ quan sát nó download xong 1 album 10 bài trung bình mất 2 phút ko phải đụng tay chân gí a . Qobuz họ biết mình down kiểu này họ cắt ngay các bác a . Bác Hải load file mình gởi về được chưa a ? :rolleyes:

Mình vẫn chưa làm được sao cho SMPD nó hiện ra cover bác a . :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tml3nr

Moderator
Nãy giờ quan sát nó download xong 1 album 10 bài trung bình mất 2 phút ko phải đụng tay chân gí a . Qobuz họ biết mình down kiểu này họ cắt ngay các bác a . Bác Hải load file mình gởi về được chưa a ? :rolleyes:

Mình vẫn chưa làm được sao cho SMPD nó hiện ra cover bác a . :D

Lấy xong rồi anh ạ. Cảm ơn anh rất nhiều :rolleyes:

Anh cài Cantata vô PC, rồi lát em teamview làm cho anh xem nhé. Anh xem rồi làm qua app trên mobile cũng cùng một kiểu.

Bên trên