Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

linh0983

Well-Known Member
Moode thì add như vầy bác a . :eek:

linh0983

Well-Known Member
Đây bác a . :eek:

path : share/MUSIC
user : guest
pass : 123456

Bác ơi, bữa có bạn nào đó chia sẻ nguồn nhạc từ honddly.ddns.net, nhưng mình không truy cập vào được, bạn có nguồn này không. Chia sẻ cho mình với

Mấy cái vụ share nhạc vào os các bác cứ hỏi ngoài đây các bác trên 4rum nhiệt tình lắm có những cái mình cũng mù tịt bác a . :rolleyes:

zeze

Well-Known Member
Có bác nào tạo cái nguồn lưu file nhạc trên Internet giống như bác linh0983 không, để anh em truy cập thêm thì hay quá :) .

Đây bác a . :eek:

path : share/MUSIC
user : guest
pass : 123456

Mấy cái vụ share nhạc vào os các bác cứ hỏi ngoài đây các bác trên 4rum nhiệt tình lắm có những cái mình cũng mù tịt bác a . :rolleyes:

Căm ơn bác nhiều ạ, thế nhưng mà mình xài linux, nhập địa chỉ trên vào trình duyệt lại không mở dc gì hết @@

nó thông báo là can not login as guest, please use another account

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

tml3nr

Moderator
Căm ơn bác nhiều ạ, thế nhưng mà mình xài linux, nhập địa chỉ trên vào trình duyệt lại không mở dc gì hết @@

nó thông báo là can not login as guest, please use another account
Link và pass đó là share SMB anh ạ.

Do guest là một user đặc biệt, thường được dùng với không có password. Cho nên có thể một vài OS hay app không chấp nhận guest có pass.

Anh @linh0983 thay user guest bằng tên khác sẽ dễ chịu hơn ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
vâng, e cũng ko biết nó bị cái gì, cài 6.2 DS3617xs_23739 thì ngon lành, nếu vào control panel update lên là nó tèo. còn cài thẳng bản mới nhất thì ko được. trước khi cài là e đã dùng hiren boot để xóa sạch cái ssd với usb
Mấu chốt là ở chỗ tạo file synoboot rồi ghi vào usb thường là lỗi chỗ này a . o_O

Bên trên