Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kthien

Well-Known Member
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Bác nào chụp ảnh cho lên đi phòng nghe quá chuẩn

nth_et_vn

Active Member

Vừa lên đó về, nghe Nhạc Xưa - Nhã Ca 5 qua băng cối bác ạ, sướng!

Bác An nói là Sướng nghe có vẻ hạnh phúc nhỉ? Giá mà em cũng được nghe, trải nghiệm cảm giác như vậy, Hì =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Bác An nói là Sướng nghe có vẻ hạnh phúc nhỉ? Giá mà em cũng được nghe, trải nghiệm cảm giác như vậy, Hì =D>

Mình sướng nhất là nghe những dòng nhạc xưa như thế này, đơn giản, mộc mạc và dễ hiểu. Vừa nghe vừa nhớ lại cái hồi còn bé chưa biết yêu ai nhưng lại biết yêu nhạc đến chết mê chết mệt.

hungaudio

Member

Bác nào chụp ảnh cho lên đi phòng nghe quá chuẩn

Có ảnh đây... cất giữ mấy hôm giờ mới Buum ra.

nth_et_vn

Active Member

Mình sướng nhất là nghe những dòng nhạc xưa như thế này, đơn giản, mộc mạc và dễ hiểu. Vừa nghe vừa nhớ lại cái hồi còn bé chưa biết yêu ai nhưng lại biết yêu nhạc đến chết mê chết mệt.

Bác cho em xin số của bác với, hôm nào về em mang disk đến để Hốt tất liệt hết hàng nhà bác với!

nth_et_vn

Active Member

Chú đi Cát bà với lão tieu hay sao ma im thế

Chưa bác ạh, chưa thấy anh ấy kêu chi cả. Sáng hôm đó ngồi với anh, chiều đó hai anh em lại ra ngồi, lại off tiếp.
Mấy hôm nay cũng không thấy online gì cả, ko biết bác Cẩm đang bận gì rồi? Xuống tận Cát Bà chém gió coi chừng gặp bão nhé bác! :)

Bác Hải đã về nhà chưa? chắc chưa ạh? ko thấy trong mấy hình trên. Hải phu nhân bình thường rồi chứ ạh?

hai72

HD-1080i

Chưa bác ạh, chưa thấy anh ấy kêu chi cả. Sáng hôm đó ngồi với anh, chiều đó hai anh em lại ra ngồi, lại off tiếp.
Mấy hôm nay cũng không thấy online gì cả, ko biết bác Cẩm đang bận gì rồi? Xuống tận Cát Bà chém gió coi chừng gặp bão nhé bác! :)

Bác Hải đã về nhà chưa? chắc chưa ạh? ko thấy trong mấy hình trên. Hải phu nhân bình thường rồi chứ ạh?
Ỉm ra Cát Bà một mình cánh lẻ:p ai ngờ sóng đánh dạt về CP chiều nay rồi hẹn A tối lên nhà nghe nhạc nhưng giờ này chưa thấy đâu
Cảm ơn Chú Quản tượng nhà A cũng sắp ổn rồi :))

nth_et_vn

Active Member

Bác An cho em hỏi, bác có mấy CD này ko, share cho em với nhé! Thánkyou bác!

Romantic concert - Tình chỉ đẹp, thành phố buồn... (2010) [FLAC]
Hòa tấu Guitar & Saxo - Ảo ảnh [FLAC]
Hòa tấu Guitar trữ tình - Vol.1 (2006) [FLAC]
Hòa tấu Guitar trữ tình - Vol.2 [FLAC]
Hòa tấu những tình khúc bất tử Hoa & Nhật - vol.2 - Chiếc lá mùa đông [FLAC]
Hòa tấu Guitar & Violon (2006) - Biển nhớ [FLAC]

nth_et_vn

Active Member

Ỉm ra Cát Bà một mình cánh lẻ:p ai ngờ sóng đánh dạt về CP chiều nay rồi hẹn A tối lên nhà nghe nhạc nhưng giờ này chưa thấy đâu
Cảm ơn Chú Quản tượng nhà A cũng sắp ổn rồi :))

Khớ khớ [-X, coi chừng em mách chị đó nhé, đợt tới về nhà kiểu gì cũng phải lên nhà anh nghe mới được, đừng đuổi em nhé!
cái ông Cẩm này lợi hại thật, vi vu thế bao giờ mới về, đã tranh thủ xuống địa bàn Au CP rồi đấy. Thế hôm trước anh có lấy được cái CD nào của Hồ Gươm Audio ko?

HDCP

Super Moderators

Bác An cho em hỏi, bác có mấy CD này ko, share cho em với nhé! Thánkyou bác!

Romantic concert - Tình chỉ đẹp, thành phố buồn... (2010) [FLAC]
Hòa tấu Guitar & Saxo - Ảo ảnh [FLAC]
Hòa tấu Guitar trữ tình - Vol.1 (2006) [FLAC]
Hòa tấu Guitar trữ tình - Vol.2 [FLAC]
Hòa tấu những tình khúc bất tử Hoa & Nhật - vol.2 - Chiếc lá mùa đông [FLAC]
Hòa tấu Guitar & Violon (2006) - Biển nhớ [FLAC]

Để mình xem lại đã, nhiều quá không nhớ hết nổi :D

blackcatqn

Có ảnh đây... cất giữ mấy hôm giờ mới Buum ra.

Đọc bài của a Hùng bên vnav thấy bác chơi cả ss 9090db nên em hỏi nhờ, em cũng mới lấy dc 1 con ssg9000 còn rất mới và nguyên bản. Bác đã phối giống loại này với dòng nào mà bác thấy ổn nhất koo bác.
Em nợ ảnh nhưng hệt như trên gúc gồ thôi.

hai72

HD-1080i

Khớ khớ [-X, coi chừng em mách chị đó nhé, đợt tới về nhà kiểu gì cũng phải lên nhà anh nghe mới được, đừng đuổi em nhé!
cái ông Cẩm này lợi hại thật, vi vu thế bao giờ mới về, đã tranh thủ xuống địa bàn Au CP rồi đấy. Thế hôm trước anh có lấy được cái CD nào của Hồ Gươm Audio ko?
hắn vừa ngồi ở nhà A, về rồi. cũng không có tg lên chưa mua đc gì chú ạ.hôm nào về ới A

hungaudio

Member

Đọc bài của a Hùng bên vnav thấy bác chơi cả ss 9090db nên em hỏi nhờ, em cũng mới lấy dc 1 con ssg9000 còn rất mới và nguyên bản. Bác đã phối giống loại này với dòng nào mà bác thấy ổn nhất koo bác.
Em nợ ảnh nhưng hệt như trên gúc gồ thôi.
Mua được con G9000 là hàng hơi hiếm nha...Theo mình thấy hàng resever khủng trị được các loại loa cứng đầu..Mình ghép thấy thành công ở JBL, dòng G của sansui tiếng thiên sáng bạn phải trọn CDP tiếng trầm ấm thì ra chất tiếng rất hay....thân

nth_et_vn

Active Member

Chào các bác!

Có ai ở nhà không? Sao quán xá gì mà vắng tanh như Chùa đầu năm thế này? :-"

kthien

Well-Known Member

Quán vắng quá tình hình họp mặt quý 1 đến đâu rồi các bác ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên