Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai72

HD-1080i
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Triangle còn đang ở HN. Ai muốn lấy thì lên HN bê đê:))

ps: Miễn phí rượu và đồ nhắm :D

thấy bảo chú vừa thay loa to bằng cái tủ lạnh lên giải tán triangle. Thôi triangle thì để kthien nó bê A làm cái cạc sao đút túi cho gọn

HDCP

Super Moderators

Triangle còn đang ở HN. Ai muốn lấy thì lên HN bê đê:))

ps: Miễn phí rượu và đồ nhắm :D

anh thì đã có CDR Plexter và Bluray combo LG + khớ khớ đống phôi Bluray, DVD 2 lớp và phono mitsubishi :))
Còn DAC M1 thì sao nhỉ? ;))

Tieubaocaca

Active Member

Lão nỳ lại muốn bán hết đồ đi đây

thấy bảo chú vừa thay loa to bằng cái tủ lạnh lên giải tán triangle. Thôi triangle thì để kthien nó bê A làm cái cạc sao đút túi cho gọn

anh thì đã có CDR Plexter và Bluray combo LG + khớ khớ đống phôi Bluray, DVD 2 lớp và phono mitsubishi :))
Còn DAC M1 thì sao nhỉ? ;))

Hợp đồng ký hết rồi mà.

Các bác rỗi lên nhà em 1 chuyến đê. Nhân tiện rước dâu về nhà luôn. Mấy cái đồ to đùng, chuyển qua chuyển lại nhỡ nó làm sao thì lại bảo là em cố ý :))

@: HDCP: Cái vụ đấy bác tính mỗi lần 1 khác. Không biết ý cuối của bác thế nào?

HDCP

Super Moderators

Hợp đồng ký hết rồi mà.

Các bác rỗi lên nhà em 1 chuyến đê. Nhân tiện rước dâu về nhà luôn. Mấy cái đồ to đùng, chuyển qua chuyển lại nhỡ nó làm sao thì lại bảo là em cố ý :))

Thôi, không lấy DAC nữa đâu, chờ thay loa đã :)) giờ toàn nghe dàn mini Pioneer giá rẻ như cho :))
@kthien: Ý kthien thế nào nhở, làm một chuyến vi vu với Triangle từ Hà nội về Cẩm Phả chớ? B&W CM7 gả cho bác nào thế?:D

hunganhqn

Member

Các bác Cẩm Phả cho em hỏi chút: ở Cảm Phả có 1 quán tên là Cafe CINEMA phải không ạ? Bác chủ qunas này có nick trên HDVN không ạ? Nếu có các bác chỉ cho em với nhé. Em cảm ơn!
À em cũng ở Quảng Ninh nhà mình!

HDCP

Super Moderators

Các bác Cẩm Phả cho em hỏi chút: ở Cảm Phả có 1 quán tên là Cafe CINEMA phải không ạ? Bác chủ qunas này có nick trên HDVN không ạ? Nếu có các bác chỉ cho em với nhé. Em cảm ơn!
À em cũng ở Quảng Ninh nhà mình!

Ở Cẩm Phả hiện nay có hai quán Cafe 3D, không biết bác hỏi quán nào? còn chủ quán có nick trên hdvietnam thì mình không biết.

kthien

Well-Known Member

Thôi, không lấy DAC nữa đâu, chờ thay loa đã :)) giờ toàn nghe dàn mini Pioneer giá rẻ như cho :))
@kthien: Ý kthien thế nào nhở, làm một chuyến vi vu với Triangle từ Hà nội về Cẩm Phả chớ? B&W CM7 gả cho bác nào thế?:D

em cũng muốn lên lắm nhưng bận ko đi được. Đành nhờ bác tieubao chuyển xe về

hungaudio

Member

Hợp đồng ký hết rồi mà.

Chú tiểu định mở cuộc cách mạng mới à???

Tieubaocaca

Active Member

Kèm theo loa là 1 số dây dợ loằng ngoằng. Một số đồ đang gắn trong máy tính lên lười, tạm thời để lại để dùng.
Tạm thời bỏ 1 cái hố vôi. Hẹn ngày quay trở lại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên