[QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

deadline

Member
Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

mình bắt được rồi nè giờ không biết mang lên đâu đổi quà nữa mà quà mỗi nơi mỗi khác hay sao mấy bác ,đổi được 2 cặp vé xem phim thì tuyệt ,không tốn đồng nào cũng có thể săn được voucher :))
mình thấy thể lệ chỉ là đổi được món quà đặc biệt từ axe thôi à ,mà bác bắt được con màu nâu ở chỗ nào vậy chỉ mình với .Vờn khắp nơi mà vẫn chưa bắt được ,giờ bắt lên đến 20 con các loại xanh,tím,đỏ rồi

PSVITA

Member

nhiều thế thì share mình vài còn được không đây ,cũng cần ai đó share vài còn bướm nâu đi đổi quà thử mà vẫn chưa thấy đâu,hỏi ai cũng lắc đầu cả ,chắc la giấu đem dùng 1 mình rồi ^^ .

gái núi

Member
bướm này là bướm quý mà ngu gì share bác ,mang đi đổi quà về xài sướng hơn đó mình còn dể dành lại 1 em để hôm 30/12 đi bắt tiếp đây ,khi đổi quà thì bướm nó sẽ tự động biến mất

nmb48

Member
share thì cũng mất luôn đấy hiệu ứng share cũng đẹp lắm ,nếu share mà được giữa lại thì chắc có thêm 1 chuyến du lịch nữa =))

nmb48

Member
toàn mấy địa điểm mình hay lui tới ,hôm nay ghé trường DH SG xem thế nào ,hy vọng là không phải vào trường mà vẫn bắt được
bắt dự trữ để chờ bướm đặc biệt gì đó ngày 30/12 này ra mắt luôn

hd6850

Member

mấy điểm này là những khu vực ở trên phải không ,lại đúng điểm ngọt của nó thì thế nào cũng nhiều hơn nhưng mỗi ngày chỉ khoảng 250 con bướm nâu thì cũng ít nhỉ ,2500 thì dể săn hơn

lara_croft

Member

250 con cũng không phải ít đâu vì bắt cái là có thể đổi quà ngay mà,1 con tương đương 1 món quà nên theo mình là không ít ,hôm 30.12 thì có bướm cực hiếm đấy

metalon

Active Member

xì gòn công nhận nhiều bướm thật.

deadline

Member

vì mới có ở SG thôi mà bạn ,mấy nơi khác thì chưa thấy update chắc rồi cũng sẽ có bên HN và 1 số tp khác ,mà ai cũng chờ bướm ngày 30.12 mới đi bắt hay sao thế ,có 1 con thôi nên không dể đâu nhé cứ như là mò kim đáy biển vậy

mai là tới rồi đó chắc không mò kim đâu vì có địa điểm cụ thể là diamond plaza mà ,tới đó thì sẽ bắt được thôi nhưng ai bắt được thì vẫn chưa biết ,may mắn vẫn là trên hết :))

PSVITA

Member

mai là tới rồi đó chắc không mò kim đâu vì có địa điểm cụ thể là diamond plaza mà ,tới đó thì sẽ bắt được thôi nhưng ai bắt được thì vẫn chưa biết ,may mắn vẫn là trên hết :))

thấy website nói là 10AM-9:30PM thôi ,trong khoảng thời gian này nó sẽ xuất hiện và không biết là 1h nó nằm vào đâu cả ,vậy thì 50/50 cơ hội nhé

lara_croft

Member

mình thấy vẫn đông như ngày thường ấy vì đang mùa mua sắm mà khu này đông lắm ,có bắt thì cũng nên vào trong luôn ,đứng ngoài thì rất là nguy hiểm #:-S

laxanh

Member

vài ảnh mình chụp tại đó nè ,đông nghịt tranh nhau bắt mà vui lắm ,mình bắt được 1 em bướm nâu đổi quà tại chỗ luôn ấy

gái núi

Member
quên mất là hôm qua có bướm đặc biệt luôn ,vậy là bỏ mất 1 cơ hội luôn rồi ,tuần sau có nữa không mọi người ơi hay chỉ duy nhất tuần nay thôi thế

hd6850

Member

nhiều người bắt được bướm nâu thế,giờ mới biết sản phẩm biệt là cái sữa tắm ,cứ tưởng là keo xịt tóc không đấy mấy bác :D

bướm nữ hoàng xuất hiện hàng tuần vào chủ nhật đó tuần sau cũng là CN luôn ấy nhưng tại địa điểm khác

nmb48

Member
cho địa điểm cụ thể luôn nào để biết mà canh me ,CN hôm qua không đi được vì đang ở nhà ăn tết tây rồi .CN tuần sau thì phải chiến hết mình

deadline

Member

thêm 1 số ảnh mình chụp hôm đó luôn ,bác này bác được bướm nữ hoàng sướng ghê luôn đó

PSVITA

Member

may mắn thế mình bắt cao cấp cũng chỉ là bướm nâu thôi ,bác cầm galaxy S3 thì phải nên bắt được bướm nữ hoàng thì cũng quá là may mắn rồi ,chúc mừng luôn

nmb48

Member
toàn là hàng khủng thế này hỏi sao bướm không vào tay được :)) ,hôm nay có bướm nào bay ra nữa không nhỉ vào mục tin tức vẫn chưa thấy thông tin gì mới update cả

Bên trên