Prison Break - Dự án ghép audio thuyết minh VTV3 lồng vào HD 720p

bachcotsau

Well-Known Member
Ðề: Prison Break - Dự án ghép audio thuyết minh VTV3 lồng vào HD 720p

Các bác tổng hợp link vào MU đi em download về rồi kết hợp hòa trộn với âm thanh gốc được tập nào sẽ up cho các bác tập đó.
Mà sao Season 4 không có từ tập 1- 4 vậy. Bác up tập 1-4 lên luôn đi.

Chỉnh sửa lần cuối:

dự án làm từ lâu rùi sao h vẫn chưa có kết quả nhỉ

chimkhongcanh

Well-Known Member

Chờ mãi mà chưa được :(( thời gian không có nên không thể tham gia. Mong các bác sơm phát hành cho anh em được nhờ. Thanks!

mrluan102

Member

Sorry các bác nhé! thời gian qua em bận nhiều việc nên không tiếp tục project được, bây giờ thì rảnh rồi. Em sẽ bắt tay vào Synce tiếp season 2. các bác thông cảm giúp em... bác nào muốn Download trọn Audio của Season 1 thì mail cho em, em sẽ gởi link cho nhé
[email protected] or [email protected]

dphongbl

Member

tưởng bạn biến đi đâu mất rồi , giờ lại thấy xuất hiện . rất hoan nghênh bạn trở lại project này

sangotecwood

làm như bạn thì tụi sang dĩa nó hốt bạc!!!

thanhkuti

cho mình xin nữa [email protected] tất cả các ss thì tốt quá
chúc dự án của các bác thành công !

dickdaring

Bạn làm được mấy tập season 2 thì cho mình link down với, chờ cả bộ lâu quá. Thanks!

abcxyz286

season 1 co nguoi up rui dang load ve coi nhưng chưa chuẩn lắm vẫn lỗi chậm chút.bác làm xong ss2 up cho anh e thưởng thức or share link mình nữa nhé[email protected]

nasadows98

Member

Gửi các bạn có nhu cầu cóp phim phần nguyên bản chiếu trên TV (chưa chuyển sang 720p) ở khu vực Hà Nội:
Khoảng sau ngày 20/12 đến Giáng Sinh mình sẽ có thể có thời gian cóp phim vào ổ cứng cho các bạn ở Hà Nội. Từ bây giờ các bạn có thể đăng ký để mình lên thời gian. Có thể cóp qua giao tiếp usb, ngoài ra có thể esata hoặc 3.0 đều được.

Vì cóp sẽ rất lâu nên tiện nhất là các bạn để ổ cứng lại ở chỗ mình.
Ưu tiên những bạn xung phong sẽ đứng ra tổ chức cóp lại cho những bạn khác (thật sự mình không có nhiều thời gian và nhà mình cũng không tiện để ra vào nườm nượp được) và những bạn cùng tham gia vào dự án ghép.

Các bạn có thể hẹn trước trong topic này, nhớ ghi hộ mình bạn muốn cóp như thế nào.

acongahn

Một ý tưởng rất hay .Rất mong bác thành công ....(nhanh nhanh tí mình còn múc)[-O<

acongahn

Xem thuyết minh cho đỡ mỏi mắt thôi bạn ơi, chứ xem phụ đề mới thưởng thức được cảm xúc thật của diễn viên.

Chính xác là như bác nói là đúng...Mình kiếm mấy cái thuyết minh chủ yếu là cho ông bà già xem vì ông bà già mình mắt kém chư mình là mình khoái xem phụ đề hơn

MyRom

Active Member

Gửi các bạn có nhu cầu cóp phim phần nguyên bản chiếu trên TV (chưa chuyển sang 720p) ở khu vực Hà Nội:
Khoảng sau ngày 20/12 đến Giáng Sinh mình sẽ có thể có thời gian cóp phim vào ổ cứng cho các bạn ở Hà Nội. Từ bây giờ các bạn có thể đăng ký để mình lên thời gian. Có thể cóp qua giao tiếp usb, ngoài ra có thể esata hoặc 3.0 đều được.

Vì cóp sẽ rất lâu nên tiện nhất là các bạn để ổ cứng lại ở chỗ mình.
Ưu tiên những bạn xung phong sẽ đứng ra tổ chức cóp lại cho những bạn khác (thật sự mình không có nhiều thời gian và nhà mình cũng không tiện để ra vào nườm nượp được) và những bạn cùng tham gia vào dự án ghép.

Các bạn có thể hẹn trước trong topic này, nhớ ghi hộ mình bạn muốn cóp như thế nào.
:D:D Mình ở miền trung nên không chép của bác được nhưng rất cảm mến tấm lòng hết mình vì anh em HDVN. Đã bấm thank rồi nhưng vẫn phải cảm ơn bạn tiếp :D:D

mossti

mình thích cái dự án này đấy

rontre

hic, tập 18 mình xem audio chỉ có 1 kênh, ko có thuyết minh. Chắc bị sót. Bác chủ fix lại giùm e với, đang hay...

ti2li119

Well-Known Member

Cho link fs do bác

nasadows98

Member

tình hình Megaupload và một loạt host, site torrent bị đóng cửa thế này chả ai up gì lên mạng nữa đâu, mình chuyển sang cóp ổ cứng thôi.

Bên trên