Power hi-end đa kênh nào hợp với DENON 3310

lehoang40

Ðề: Power hi-end đa kênh nào hợp với DENON 3310

Chà,

Bác duy trì được 2 dàn cũng thuộc loại "khủng bố" hi-fi đấy thôi.

2 dàn của Bác gom lại em tin cũng làm được 1 dàn intro to hi-end :D

Vì đất hẹp phải xây nhiều lầu, đi lên đi xuống mệt quá bác à, nên làm 2 dàn cho tiện.
Mình tính rồi, gôm cả 2 dàn lại thì cũng chỉ được hoặc là một dàn xem phim hoành tráng hoặc 1 dàn nghe nhạc tạm gọi là Hi-end thôi, chỉ một trong 2, chứ không được cả 2 dàn mà 2 trong 1 như bây giờ :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix trình âm thanh e chỉ đc tới AVR + Pow la hết rồi, ko dám mơ tưởng đến tube, a.Linh coi chừng a bị thấm thuốc tube dần rồi đấy take care nha a ;))

khanhtl1

Vì đất hẹp phải xây nhiều lầu, đi lên đi xuống mệt quá bác à, nên làm 2 dàn cho tiện.
Mình tính rồi, gôm cả 2 dàn lại thì cũng chỉ được hoặc là một dàn xem phim hoành tráng hoặc 1 dàn nghe nhạc tạm gọi là Hi-end thôi, chỉ một trong 2, chứ không được cả 2 dàn mà 2 trong 1 như bây giờ :))

Chà,

Em đoán HT2 để ở phòng khách hehehe.

locnp

Well-Known Member

...
Bác ấy giãng giải mình cách nhận biết một âm thanh hay là thế nào mà mình khiếp vía luôn, nghe nhạc mà như vậy mình không nghe được :)

Hôm nào truyền đạt lại bí kiếp cho em nha anh :)

thieulam0234

e vẫn còn mê mẩn nên ko có ý kiến a ơi...bữa nào cho e qua thẩm âm tiếp nha

Bên trên