Plasma 46-50 inch

giang24

Newb chào pa con,
Hiện đang cần mua cho gia đình 1 cái Plasma 46-50 inch ( khoảng cách ngồi 3m), mong pà con tư vấn mình nha:
1. Giá trên 22tr, ưu tiên 50 inch.
2. Mục đích sử dụng, xem phim HD, không quá khó tính về chất lượng hình ảnh.
3. Nơi xem hàng o HCM xin tư vấn giùm, vì mình đi công tác suốt nên chỉ biết moi Nguyễn Kim thôi.

Hỏi về dây loa Suround: mình còn thiếu 2 loa suround (3 Loa fr va center Sony, AVR denon 1709), ví dụ dây loa dài 3 m, muốn nối dài dây loa thêm 3m hoac hơn nưa thì làm sao, dĩ nhiên ít power lost nhất. Vì muốn đi đay loa suround quanh góc tường.
Cảm ơn pà con.

COMMANDO

Active Member
Ðề: Plasma 46-50 inch

Mình đề xuất ngay cho bạn em Pana 50S10S, Full HD đáp ứng được các yêu cầu của bạn nêu. Thân

giang24

thnx ban COmmando,
Cai minh hoi la dia chi cac sieu thi/Shop ban tv plasma tren 46 inch o HCM, vi minh o nuoc ngoai ve , ko ranh ve may sieu thi nay.
Sap ve rui, pa con tu van giup minh nha.
Thnx ba con nhieu

conan0402

Member

thnx ban COmmando,
Cai minh hoi la dia chi cac sieu thi/Shop ban tv plasma tren 46 inch o HCM, vi minh o nuoc ngoai ve , ko ranh ve may sieu thi nay.
Sap ve rui, pa con tu van giup minh nha.
Thnx ba con nhieu

mua ở đây đem về bển ah :-ss:-ss:-ss:-ss

vkc

Well-Known Member

Newb chào pa con,
Hiện đang cần mua cho gia đình 1 cái Plasma 46-50 inch ( khoảng cách ngồi 3m), mong pà con tư vấn mình nha:
1. Giá trên 22tr, ưu tiên 50 inch.
2. Mục đích sử dụng, xem phim HD, không quá khó tính về chất lượng hình ảnh.
3. Nơi xem hàng o HCM xin tư vấn giùm, vì mình đi công tác suốt nên chỉ biết moi Nguyễn Kim thôi.

Hỏi về dây loa Suround: mình còn thiếu 2 loa suround (3 Loa fr va center Sony, AVR denon 1709), ví dụ dây loa dài 3 m, muốn nối dài dây loa thêm 3m hoac hơn nưa thì làm sao, dĩ nhiên ít power lost nhất. Vì muốn đi đay loa suround quanh góc tường.
Cảm ơn pà con.

bạn nên mua màn hình plasma Panasonic model 50S10S ( full HD, 550 Hz ) giá 25tr500 như bạn COMMANDO tứ vấn, đây là màn hình đời 2009 tốt nhất trong tầm giá
Ở SG bạn có thể mua tại :

1/ Sơn Hà :41 Hùynh Thúc Kháng, Q.1 ( www.audiosonha.com )

2/ Hùng Tân : 117 Hồ Tùng Mậu, Q.1

Bên trên