PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

anhducxx247

Active Member
Ðề: Re: Ðề: PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

Cảm ơn bác AnhBaSG. May mắn là em cũng đã rước được em Vel Deq 8r rồi ạ. Tiếng bass rất chắc và không bị kéo dài. Nói chung là em rất hài lòng với em nó :)

Phòng bác chơi con bass 20 nghe ko biết có căng ko ? Em là cứ phải bass to. Vừa rùi ông anh cũng múc đc con DEQ bass 40 nghe phê lòi rún. Thi đấu với velodyne op của e ko khác nhau gì.

leepham

Well-Known Member
Ðề: PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

Năm mới nhiều version mới đẹp quá , dàn bác chủ cũng rất đẹp và rất chất . Không biết khi nào e mới dịp thay máu cả dàn cho ra version mới như các bác :(

Re: Ðề: PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

Đáng chú ý nhất là chai Blue nhưng lại hết rồi hix hix
Bác thật tinh đời :) Chai này bạn em đến nhà thử thì không ai chê đc câu nào cả, mỗi tội hết nhanh quá nên cũng hơi tiếc :(

Re: Ðề: Re: Ðề: PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

Phòng bác chơi con bass 20 nghe ko biết có căng ko ? Em là cứ phải bass to. Vừa rùi ông anh cũng múc đc con DEQ bass 40 nghe phê lòi rún. Thi đấu với velodyne op của e ko khác nhau gì.
Em hiện tạm bằng lòng với DEQ 8R thôi chứ mục tiêu phấn đấu thì cũng sẽ cố gắng như bác ạ. Dòng Optimum em đã nghe thử qua rồi, nói chung là... phê lòi =P~

Có thể sắp tới em nâng cấp tiếp nên hẹn các bác update hình mới nhất trong ngày gần đây ;-)

Xa Heo

Thanks bác đã chia sẽ.

Nghề chơi cũng lắm công phu các bác ạ. Quan trọng nhất là túi tiền cứ vơi dần theo năm tháng :((

hunghdvt

Member

Sao mình không xem hình được nhỉ?

Em đã edit lại đường dẫn để hiển thị ảnh khoe với các bác rồi. Mời các bác quăng gạch :)

thinhkappa

Well-Known Member

ko xem đc hình bác ạ.

Bên trên