Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

akodo96

Member
Ðề: Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

Phim em xem nhiều lần nhất chắc là Car (phần 1), cỡ khoảng 100 lần (nhiều quá nhớ không hết) vì mỗi lần cho thằng cu nhà em ăn là phải bật phim này :D
Ngoài ra còn có Mamamia cỡ 20 lần, vì bà xã mê phim này.
Còn em thì thích Enemy at the gate, xem khoảng 10 lần.
100 lần là quá khũng rồi :-O

scorpio_9x

Well-Known Member

vote cho: tom và jerry- chưa bao giờ em hết cảm hứng với phim này - mặc dù em đã mãn teen.
ma cậy - cũng tạm tạm,
avatar- khoảng trên dưới 10 lần,
ghajini 2008- hay
titanic- không nhớ nhưng cũng khá nhiều.
còn lại hầu hết là các phim hài, ma, hành động xem 1,2 lần là chán

baophuong

Em xem nhiều lần nhất là ''Tây Du kí'',trên 20 lần.

Reishi

Nếu ko tính phim hoạt hình thì chắc là Harry Potter 1, tính ra coi đi coi lại trên băng hồi trước cộng thêm xem lại trên HBO sau này cũng phải hơn chục lần. Mỗi lần tình cờ bật qua đúng lúc có phim là lại ngồi xem ko dứt ra đc, thấy rất dễ thương :))

Còn nếu tính phim hoạt hình thì chắc là Vua sư tử quá, hồi nhỏ ghiền nhất băng này =))

xhitmenx

Active Member

Star Wars E 4 - 5 -6
The Godfarther 1 - 2
Có lẽ em thích đồ cổ :D

taolax

Member

Đầu tiên là cái Shawshank Redemption, phim này down HD coi lại đã nhiều mà TV nó chiếu lại còn nhiều hơn @,@ Mà mỗi lẫn nó chiếu lại mỗi lần coi. Chắc cũng gần 20 lần goy` @.@

Tiếp theo là cái The Dark Knight - cái này cứ lâu lâu nhìn thấy hình ảnh heath ledger thì lại thấy nhớ nhớ tiếc tiếc rồi bật lên coi lại @,@ chắc 7 - 8 lần rồi

Cái trên là mấy cái tâm đắc nên thix coi lại

Chứ còn kể tới số lần coi thì cứ nhằm mấy cái của Disney như car, ratatoulie, ... mấy cái này tệ cũng phải mười mấy lần

Hay hoài cỗ, coi lại mấy phim hành động của thành long mà cá biệt là cái shanghai noon vs shanghai knight, chắc cũng ngang ngữa mấy cái hoạt hình của disney

Hôm wa vừa đi coi MI4, phải nói là tuyệt đỉnh các bác ạ :X Hy vọng ra HD lẹ lẹ để nghiền ngẫm :x

Penumbra

Active Member

The Fugitive do Harrison Ford và Tommy Lee Jones diễn chính, hay quá xá.

ktrinhkien

Well-Known Member

Phim mà coi đi coi lại rất nhiều lần không thấy chán mình chỉ thích có 2 phim

1/ 50 First Date :x :x

2/ Kick Ass : vì quá yêu bé Hit Girl :x :x

tiachop

Well-Known Member

Mình Xem Fast Five hoài không biết chán

dungdt2

Nếu nói đến phim dài tập mà xem nhiều nhất chắc là Tây Du Ký các bác ợ.

mabuV

Well-Known Member

Khửa ... khửa ... Nhục Bồ Đoàn ... xem từ SCR cho đến DVDRIP rồi 720P rồi 1080P rồi 3D, hớ hớ .... :))

love_yejin

Huyền Thoại

Khửa ... khửa ... Nhục Bồ Đoàn ... xem từ SCR cho đến DVDRIP rồi 720P rồi 1080P rồi 3D, hớ hớ .... :))

em thì sex and zen 1 -> sex and zen 2 -> sex and zen 3 -> sex and zen 3D ... khửa khửa

Killua007-GVN

Band of Brothers , thần tượng của tớ trên avatar kìa :D

Marine

Member

Mình thì lại thích phim hoạt hình Cars 2006 vì phim này có nhiều thông điệp về cuộc sống được chuyển tải hết sức khéo léo qua một thế giới toàn xe hơi (mà mình lại mê xe hơi như điếu đổ, hic). Phim rất logic và có mạch phim liên tục + hình ảnh rất đẹp, đôi lúc lãng mạng cùng với những tình huống hài hước rất hay. Mình nhớ nhất đoạn cuối khi Tia chớp đột ngột ngừng lại ngay trước vạch đích mà anh ta mơ ước để nhường chức vô địch cho tay đua hợm hĩnh và quay lại đẩy The King lúc này bị văng ra đường đua về đích. Một hành động không phải ai trong chúng ta cũng có thể làm được...

Marine

Member

Phim em xem nhiều lần nhất chắc là Car (phần 1), cỡ khoảng 100 lần (nhiều quá nhớ không hết) vì mỗi lần cho thằng cu nhà em ăn là phải bật phim này :D
Ngoài ra còn có Mamamia cỡ 20 lần, vì bà xã mê phim này.
Còn em thì thích Enemy at the gate, xem khoảng 10 lần.
Nhất con, nhì vợ, thứ ba mới tới bản thân. Bái phục bác này quá.

rofl001

Member

The Social Network , chắc cũng gần 10 lần.
:D
Lion King trên 10 lần, từ nhỏ đến lớn vẫn mê =))

Bên trên