Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

lvhlslsls

Van hoat dong binh thuong, tru may kenh ban quyen wc
Den tran noi up kink tranh bi ks tu cac web khac....

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Từ giờ cứ bann nào xin vé đi brazil là có rùi đó luôn nhé, không cần biết ad có pm hay không nhé........dạo này ad nhập ngũ girl nên hơi bận^_^

tankemdrum

Active Member
k hiếu sao mình k doow phần mềm stan blues về máy đc, ae có thể giúp mình vói. thks

tankemdrum

Active Member
Hi bạn. cái phần mềm để xem tivi cho internet mà bạn đang nói ỏ trên . bạn có thể cho mình số đt để mình liên lạc trục tiếp đc k bạn . thks

HeroFantasy

Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Mình cũng muốn xem phim trên tv internet xem thử thế nào,tivi mình là sony w804a tivi internet.mình ko thấy trang web nào bạn post ở đâu vậy. : [email protected] hoặc inbox mình nha.Xin cám ơn

lvhlslsls

Giờ thì không còn yahoo hay gmail nhé chỉ vô vô là vô xem thui ae nhé, còn mấy cái việc cài đặt app thì các bạn chịu khó đọc hêt topic của bọn mình, bọn mình ko thể cứ từng người gt rõ hết. Các bạn có thể qua kênh fb của bọn mình hoặc fanpage đầy đủ online pm khi cần^^

lvhlslsls

Bây giờ bạn nào mà không xem được một số kênh trên bravia22228.blogspot.com thì có thể vào kênh htv gần cuối trang nhé hoặc bấm vào kênh starmovie hd nhé hoặc có thể bấm vào một số kênh, discovery hd, lstv để chuyển sang kênh htv online nhưng không có thanh cuộn scroll để đáp ứng full màn hình trên tv thông minh nhé.

tankemdrum

Active Member
nhò bạn huóng dẫn cách xem được một số kênh trên bravia22228.blogspot.com. thật chi tiết nha vì mình ngố lám.tivi mình là LG47lW, buóc đàu là mình cám day mạng tù modum vào cổng LAN. mạng nhà mình xài Win XP thôi. hình trên tivi hiện lên nhu vầy . buoc tiếp theo mình k biết nho bạn chỉ giúp. thanks (rất mong đc ae cùng vào giúp đõ)

Chỉnh sửa lần cuối:

dangduy1806

Các bác ơi hơi ngoài lề chút nhưng thật sự là em không còn chỗ nào để hỏi ạ. Em có TV 32" EH4003 có 1 cổng HDMI. Em kết nối với PC có card rời AMD. Trên PC đã nhận thấy TV nhưng TV lại báo là ko có tín hiệu. Em đã thử mọi cách chỉnh cho 2 cái giống độ phân giải nhưng TV vẫn ko hiện gì hết. Em phải làm sao ạ?

Haxen

Well-Known Member

Các bác ơi hơi ngoài lề chút nhưng thật sự là em không còn chỗ nào để hỏi ạ. Em có TV 32" EH4003 có 1 cổng HDMI. Em kết nối với PC có card rời AMD. Trên PC đã nhận thấy TV nhưng TV lại báo là ko có tín hiệu. Em đã thử mọi cách chỉnh cho 2 cái giống độ phân giải nhưng TV vẫn ko hiện gì hết. Em phải làm sao ạ?

Bác chuyển tần số của màn hình chưa? mục: Monitor ==> Screen refresh rate: 60Hz xem sao

lvhlslsls

Bạn ơi hình như bạn lạc đề topic rùi...You are can setup screen monitor when have in plug cable hdmi . Because: when inplug cable hdmi will difficult as soon as when no plug cable, when inplug cable can up to full hd 1920x1080, would no plug cable , some thing moniter full screen max is 1366x768 or 1360x768 oke, have fun.....^_^

lanha

Well-Known Member

Bác chủ cho hỏi sao mấy hôm nay mình vào trang bravia22228.blogspot.com và trang htvonline khi load một kênh tv thì không thể xem được, hình thì mất hoàn toàn còn tiếng thì nghe được mấy giây rồi cũng mất luôn. Bác chủ cho hỏi là do lỗi gì vậy?
Thank

lvhlslsls

Bác chủ cho hỏi sao mấy hôm nay mình vào trang bravia22228.blogspot.com và trang htvonline khi load một kênh tv thì không thể xem được, hình thì mất hoàn toàn còn tiếng thì nghe được mấy giây rồi cũng mất luôn. Bác chủ cho hỏi là do lỗi gì vậy?
Thank

Đã được fix nhé oke yên âm và ổn định chỉ có tạ bravia22228.blogspot.com sau này có app trên tivi ad sẽ chuyển web sang chuyen dùng trên PC sẽ có quảng cáo nhé ai đăng kí luôn không nào@@ ha ha.......

Chỉnh sửa lần cuối:

lvhlslsls

Thank
Đó các bạn cứ việc thắc mắc bên này nhé không phải do em đâu nhé https://www.facebook.com/?q=#/profile.php?id=1458348047718765&ref=ts&fref=ts#:-S

vanninhthuan119

Well-Known Member
Hiện nay các kênh die nhiều quá bác chủ? Đến giờ G để xem WC có được không bác?

lvhlslsls

Hiện nay các kênh die nhiều quá bác chủ? Đến giờ G để xem WC có được không bác?

vô tư bac nhé update liên tục bác phải kick hoạt fpt play mới xem hết được, có rất nhiều các để xem wc bac nhé, ad hay chọn các cách như downlaod kevintv online hoặc vietsimple tv hoặc các kênh tivi khac trên mạng, hoặc phần mềm vlc, ad cũng hay cập nhật wc trên trang chủ lắm có 7 link trước 1 giờ sẽ update các kênh WC trên web ad

vanninhthuan119

Well-Known Member
Thanks bác tối nay thử WC xem sao =D> (kích hoạt FPTplay trên website để đăng ký IP chăng?)

huapro

Member
Mới update tự full màn hình hay
Thêm khả năng dung phím số để chọn kênh như mytvnet thì tuyệt k còn gì hơn

Bên trên