Paris By Night 121: Song Ca Nhạc Vàng

hbinhlove2003

Well-Known Member
Xin lỗi nhé, tôi cóc thèm load cái link của bác đừng có mà trẻ con, người ta nói của cho không bang cách cho, chắc bác mua đĩa về rồi up lên cho anh em đó, nếu tôi mua được ở VN dvd tôi mua liền, bác có dvd không bán lai tôi mua cho.
Vậy chứ cái đĩa chụp hình ở đâu ra, bác tặng à. Ko mua được ở VN hay ko muốn mua ngồi chờ xung rụng rồi phán tào lao. Cần mua ko tui chỉ cho mua ở VN và bên nước ngoài ngay & lun, xàm hết biết. Lên thuynga.com mà đặt nó giao tận nơi, Dvd va bluray VN bán đĩa gốc mà đầy, fb cho order online ship toàn thế giới. Ếch ngồi đáy giếng biết ngày nào khôn ra. Trẻ trâu mãi là trẻ trâu

Chỉnh sửa lần cuối:

ndt112

Vậy chứ cái đĩa chụp hình ở đâu ra, bác tặng à. Ko mua được ở VN hay ko muốn mua ngồi chờ xung rụng rồi phán tào lao. Cần mua ko tui chỉ cho mua ở VN và bên nước ngoài ngay & lun, xàm hết biết. Lên thuynga.com mà đặt nó giao tận nơi, Dvd va bluray VN bán đĩa gốc mà đầy, fb cho order online ship toàn thế giới. Ếch ngồi đáy giếng biết ngày nào khôn ra. Trẻ trâu mãi là trẻ trâu
Ủa tui nghe nói đĩa Thúy Nga với Asia bị hải quan tịch thu mà?

vumiis

Member
Ah già trâu ah, mai mốt cho hết cái tật già trâu 500 like mới post, chụp cái mặt cầm cái dvd mới tin nhá. Ko nói mai mốt đòi 1000 like mấy chú thích tung hô a gặp nhiều rồi nhá, mấy cái screen shot trên mạng đầy đừng tin vi em. Anh ko biết đứa nào khôn nhưng có đứa nó cay cú cứ reply hoài thì a cũng ịn tí thời gian để nhây với em nó, ráng lên em. A khoái em rồi đó

Chỉnh sửa lần cuối:

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ah già trâu ah, mai mốt cho hết cái tật già trâu 500 like mới post, chụp cái mặt cầm cái dvd mới tin nhá. Ko nói mai mốt đòi 1000 like mấy chú thích tung hô a gặp nhiều rồi nhá, mấy cái screen shot trên mạng đầy đừng tin vi em. Anh ko biết đứa nào khôn nhưng có đứa nó cay cú cứ reply hoài thì a cũng ịn tí thời gian để nhây với em nó, ráng lên em. A khoái em rồi đó
Hết đường trả lời vụ hỏi mua đĩa rồi à sao ngậm họng vậy ;)), có cần tới chỉ từng bước ko ta...ngu cũng ngu vừa thôi, chụp 2 tấm hình cái hộp đĩa đó lên mạng kiếm đi xem có copy ở đâu ko, ăn cơm hay gì khôn quá vậy e zai, cho lạy 1 lạy nha :)). Càng nói càng lòi ra cái ngu cho người ta xem, nói tiếp đi cho vui nhà vui cửa

vumiis

Member
Chụp cái mặt em lên cầm cái dvd, đừng nóng ăn nói bình tĩnh thôi. Khôn thì đừng dây dưa với mấy thằng ngu nha em trai. Xem em tức tối đến cỡ nào. Mai mốt chắc hết dám 500 like nữa.

Flatland

Well-Known Member
Chụp cái mặt em lên cầm cái dvd, đừng nóng ăn nói bình tĩnh thôi. Khôn thì đừng dây dưa với mấy thằng ngu nha em trai. Xem em tức tối đến cỡ nào. Mai mốt chắc hết dám 500 like nữa.
Cái con số 500 là cách nói chơi vậy thôi chứ lấy like để làm gì mà like. Còn bác muốn mua đĩa gốc cứ vào thuyngashop.com đặt mua họ sẽ chuyển về tận nhà cho bác. Vì bây giờ Thúy Nga đã chính thức phát hành tại Việt Nam rồi.

hoangduyvu

Well-Known Member
Dĩa Thúy Nga gốc giờ ở Việt Nam bán đầy, quan trọng là muốn mua hay không thôi, muốn thì lên mạng đặt hàng, ngồi nhà chờ nhận hàng trả tiền là xong!

lambel

Member
xin hỏi anh chủ tí là mình chỉ cần các bài nhạc trong PBN 121 này thui ko biết có link down ko nhỉ

Bên trên