Paintball - chỉ quân đội mới được cấp phép tổ chức

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Paintball - chỉ quân đội mới được cấp phép tổ chức

To kemcamera: bác Hưng có chụp hình thì up lên cho a/e xem nhé, hôm wa tối ai cũng lo bắn chả ai lo chụp hình cả ^^

tytytoan

e củng tán thành ý kiến của a Chip, bắn lần đầu mà bắn vào ban đêm nửa nên ko có cảm giác lắm chỉ nghe đã tai thui, ko thấy dc đường đạn bay như lúc thử súng. Bửa sau nhờ bác Chip đặc giờ vào buổi chiều là họp lý nhất, lúc đó e sẽ hạ a đó nhen chứ ko như hiệp 1 a hạ e ngay ống quần đâu nhé![-X

thangkho1987

Bắn ban đêm vũng có cái vui của nó ^^ CHẳng qua là anh em chưa thuộc sa hình nên khó tác chiến thôi :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bắn ban đêm vũng có cái vui của nó ^^ CHẳng qua là anh em chưa thuộc sa hình nên khó tác chiến thôi :D

Công nhận bắn ban đêm nguy hiểm thật, ví dụ như hôm qua chú Gen được sự yểm trợ của caynam đột kích xuyên thủng cánh phải đối phương, thoải mái flank vào trung tâm và xuyên sang cánh phải giết tổng cộng 4 mạng trước sự ngỡ ngàng của đối thủ. Bắn ban ngày khó thực hiện đấy vì đối phương sẽ phát hiện sớm và tái bố trí đội hình ngay.

GENERALS

Ban Quản Trị

Hê hề..... hôm qua GEN ăn may được quả đột kích, làm liện 1 phát 4 mạng đội bạn, có gì các bác bỏ qua cho ^^

Nhưng hậu quả cho màn đột kích là bị vấp ngã khúc cuối, đau đầu gối & ống quyển bà cố luôn ^^

Sensation

Member

Màu áo 2 đội phải khác nhau nhiều để dễ nhận dạng địch hay ta nhỉ ?

GENERALS

Ban Quản Trị

Màu áo 2 đội phải khác nhau nhiều để dễ nhận dạng địch hay ta nhỉ ?

Theo như CLB Paintball thì sắp tới họ sẽ sơn nón màu khác nhau để phân biệt giữa 2 đội, chứ còn áo thì họ bảo giữ nguyên để tiết kiệm chi phí..hehe

casauhip

Member

chà chà... đọc mà thấy sướng, HN ko biết có ko biết, chơi chắc thích lắm đây

langduca

Thời tiết này mà đi bắn chắc thành heo quay hết các bác , nhỉ :p , em cũng ham lắm mà cuối tuần hầu như em toàn đi làm , bữa nào được em xin đang ký tham gia :)

Angus_Bert

Film critic

Cuoi tuan sau chiến với các bác nhé ;))

phuloc91

Cuoi tuan sau chiến với các bác nhé ;))
Càng đông càng vui mà. mới đi lần đầu đó phải công nhận là bắn rất đã. Chỉ tiếc là e bị cận hơi nặng nên hẻm thấy ai hết, bắn theo cảm giác thui. =:)
Lần sau nhất định phải tham

pipibunny

Member

Mấy bác cho em đăng ký với

Chỉnh sửa lần cuối:

GENERALS

Ban Quản Trị

Định kỳ hằng tuần vào T7, CN đều có chương trình offline paintball hết, thời gian cụ thể sẽ thông báo chi tiết sau nên các bạn cứ yên tâm nhé ^^

Mới chơi chiều nay, nhóm mình chì có 4 người, họp chung với 1 nhóm khác là 12 người, một cảm giác cực kì yomost, nhất là khi mình tiêu diệt được nhiều "kẻ địch", kha kha sướng rơn người

Công nhận bắn ban đêm nguy hiểm thật, ví dụ như hôm qua chú Gen được sự yểm trợ của caynam đột kích xuyên thủng cánh phải đối phương, thoải mái flank vào trung tâm và xuyên sang cánh phải giết tổng cộng 4 mạng trước sự ngỡ ngàng của đối thủ. Bắn ban ngày khó thực hiện đấy vì đối phương sẽ phát hiện sớm và tái bố trí đội hình ngay.

Mình chơi lúc 6h tối, nên áp dụng chiến thuật đột kích nhanh bất ngờ, tiêu diệt được 4 đối thủ thì ..hết đạn, hehe

Chinedoll

e thích cái này lắm... cho e 1 chân nha bác Gen: (0935833733-Huy. nhoxty_sieuquay)... đang rảnh có cái DSLR đem đi lưu niệm lun ... yeah...

Lack_DT

Member

cái này thix thật! khi nào đi thử 1 lần cho biết

ở mình có trường bắn đạn thật ko nhỉ.

Bên trên