Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

tqthinh

Ðề: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

Em có đầu HD rồi. Bác cho giá fix giúp nhe. Thank you!

debill

Member

Mình cũng hóng bộ này, mới mua đc TV rồi...

littleghostvn

Re: Ðề: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

Đã rinh em này về, 12.7 m + một sợi cáp quang 800k tại trương lê. Cảm nhận xem phim gần như rạp. Đáng đồng tiền bát gạo

panameraf

Em chưa biết gì, các bác cho em hỏi em định mua cho ông bà già ở quê một bộ chỉ chơi nhạc thôi không xem phim, cơ mà toàn nhạc có hình như kiểu Thúy nga, Asia, Tuấn Vũ, Phi Nhung Mạnh Quỳnh, Như Quỳnh, nhạc đỏ....chơi bằng HDP, chỉ cần nghe tạm ổn thôi mà càng ít tiền càng tốt, kể em thạo mua đồ cũ thì tốt mà em ko thạo, em nhờ các bác tư vấn:
- Nếu em cố bê bộ này về nghe có ổn không? chỉ chơi nhạc như trên trong tầm tiền có phí không?
- Nếu em bí tiền em chơi con loa vi tính 2.1 ngon ngon khoảng vài triệu có được không các bác?
Cảm ơn cá bác nhiều!

Love-HD

Member

Nếu bí quá thì bác quất bộ dàn HT-S3400 cũng được, vừa có Receiver vừa đủ bộ loa. Cần chiếu phim hay gì gì đó thêm cũng làm tốt. Chứ chơi loa vi tính thì hơi phí.

panameraf

Ðề: Re: Ðề: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

Nếu bí quá thì bác quất bộ dàn HT-S3400 cũng được, vừa có Receiver vừa đủ bộ loa. Cần chiếu phim hay gì gì đó thêm cũng làm tốt. Chứ chơi loa vi tính thì hơi phí.

Cảm ơn bác, bộ này cũng to tiền mà bác, em cố cũng được mà sợ nghe ko sướng mấy ông bà già lại kêu phí tiền, nếu nó đáng đồng tiền bát gạo thì em ko lăn tăn chỉ đủ tiền là múc thôi.
Ở quê chỉ nhìn hình nó nét là sướng còn tiếng ào ào thôi cơ mà nó phải hơn tiếng cái ti vi, nói thật là em chỉ cần nó nghe được như con loa Edifier hơn triệu em đang nghe bằng laptop thôi, em chưa cắm thử loa vi tính vào tivi bao giờ, đương nhiên ko thể như laptop, ko biết em chơi cái loa vi tính khá khá cắm vào nghe có ra gì ko?

Cảm ơn bác, bộ này cũng to tiền mà bác, em cố cũng được mà sợ nghe ko sướng mấy ông bà già lại kêu phí tiền, nếu nó đáng đồng tiền bát gạo thì em ko lăn tăn chỉ đủ tiền là múc thôi.
Ở quê chỉ nhìn hình nó nét là sướng còn tiếng ào ào thôi cơ mà nó phải hơn tiếng cái ti vi, nói thật là em chỉ cần nó nghe được như con loa Edifier hơn triệu em đang nghe bằng laptop thôi, em chưa cắm thử loa vi tính vào tivi bao giờ, đương nhiên ko thể như laptop, ko biết em chơi cái loa vi tính khá khá cắm vào nghe có ra gì ko?
Nếu yêu cầu của các cụ chỉ cần hình nét, âm thanh không cầu kỳ thì bác panameraf rinh bộ Edifier về được rồi. Tôi đang dùng bộ HCS2330B có amply rời, công suất 53W gắn vào đầu MyTV xem phim, nghe nhạc trên TV cũng ổn (nghe "The Voice Season 3" trên AXN thấy nhạc, lời rõ).

Chỉnh sửa lần cuối:

gần tết rồi coi bộ xôm tụ quá ha :))

bác mua cho các cụ bộ 3400 được rồi, chép file nhạc HD là ok thôi

debill

Member

Tết này e cũng phải làm 1 bộ. Ko biết gần tết có giảm giá ko nhỉ?

DTS_51

Đọc hết, không thấy 1 lời nào chê, VN ta hay có tính hùa theo nhỉ ;))
khổ

Black Dragon

Well-Known Member

Đọc hết, không thấy 1 lời nào chê, VN ta hay có tính hùa theo nhỉ ;))
khổ

Không phải ko có điểm yếu, không có cái nào hoàn hảo bác ạ ... Chủ yếu là chất lượng âm thanh chấp nhận trong tầm tiền thôi ...

Bên trên