Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Có bác nào nhà ở phường trần hưng đạo không nhỉ, giao lưu với em tí cho vui, em ở xóm phố mới hình như mỗi mình em chơi HD thôi thì phải, buồn quá, có ai có cùng sở thích đam mê HD nhà gần xóm em tốt biết mấy
Hạ Long thành bé tí như bàn tay con trẻ cần quái gì cứ cùng phường mới giao lưu đc. Từ nhà tôi ra nhà ông tính đg chim đi xe máy thì khoảng 1,5km, còn bay thì chưa đo. Gần đó có ông DŨng đa hình; Dũng cuuvan... mấy ông này chuyên chơi X-art Blu-Ray cho đã.
Đây là thớt off quý tư, nếu muốn off để giao lưu thì đăng ký hoặc cho ý kiến đi !!!

Tieubaocaca

Active Member

Có bác nào nhà ở phường trần hưng đạo không nhỉ, giao lưu với em tí cho vui, em ở xóm phố mới hình như mỗi mình em chơi HD thôi thì phải, buồn quá, có ai có cùng sở thích đam mê HD nhà gần xóm em tốt biết mấy

Có cả một cái hội HD Quảng Ninh cùng chơi HD ở gần bác đấy. Có đỡ buồn hơn tí nào không bác?:D

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Hạ Long thành bé tí như bàn tay con trẻ cần quái gì cứ cùng phường mới giao lưu đc. Từ nhà tôi ra nhà ông tính đg chim đi xe máy thì khoảng 1,5km, còn bay thì chưa đo. Gần đó có ông DŨng đa hình; Dũng cuuvan... mấy ông này chuyên chơi X-art Blu-Ray cho đã.
Đây là thớt off quý tư, nếu muốn off để giao lưu thì đăng ký hoặc cho ý kiến đi !!!

He he thôi đợi lần of này anh em HD hội tụ đông đủ cho vui, em xin báo trước là em không biết uống rượi đâu, các bác đừng cho em xỉn nhé để em còn sức tiếp tục cuộc chơi

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Em có ý kiến là thỉnh thoảng Anh em đi cafe nói phét tí cho vui nhỉ, đâu cứ phải một năm of 4 lần, càng gặp nhiều càng vui được tìm hiểu thêm về công nghệ

Tieubaocaca

Active Member

Em có ý kiến là thỉnh thoảng Anh em đi cafe nói phét tí cho vui nhỉ, đâu cứ phải một năm of 4 lần, càng gặp nhiều càng vui được tìm hiểu thêm về công nghệ

Bác lại được cái nói đúng.

Bác cứ túm bừa 1 bác nào trong danh sách mà alo thì cứ gọi là công nghệ cứ lên ầm ầm.
http://www.hdvietnam.com/diendan/52-quang-ninh/117152-gioi-thieu-va-dang-ky-thanh.html

linhlinh88

Well-Known Member

rồi các bác dẫn nhau đi tham gia " giao thông " gắn tình đoàn kết

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Bác lại được cái nói đúng.

Bác cứ túm bừa 1 bác nào trong danh sách mà alo thì cứ gọi là công nghệ cứ lên ầm ầm.
http://www.hdvietnam.com/diendan/52-quang-ninh/117152-gioi-thieu-va-dang-ky-thanh.html

Đã thống nhất được ngày giờ cụ thể của lần of này chưa bác tiểu bảo ơi, thống nhất được nhớ gửu tin cho em nhé

Tieubaocaca

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Đã thống nhất được ngày giờ cụ thể của lần of này chưa bác tiểu bảo ơi, thống nhất được nhớ gửu tin cho em nhé

Anh Hải xem tình hình tổ chức thế nào chốt ngày đi để em còn xin visa ạ.

beegees

Well-Known Member
re: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Rốt cục là vẫn chưa chốt đc ngày sao???
Đề nghị các cụ phân đàn Cẩm Phả chốt sớm để anh em còn biết đg sắp xếp cv, tháng 12 là tháng cuối năm họp hành tổng kết nhiều nên cần cụ tỷ để còn chuẩn bị.

beegees

Well-Known Member

Bee tôi chưa đc sự đồng ý của các xếp nhưng cũng xin mạo muội đưa ra ý kiến như sau:
1. Tiếp tục tổ chức Off quý IV/2012 tại Hạ Long.
2. Ngày Off tạm dự là ngày 15/12 vì để anh em ở xa về còn đi chơi tiếp vào ngày 16. Ngày 22/12 có ý nghĩa là ngày thành lập "Con rận nhân đôi" và là ngày 21/12/2012 plus nên có thể thờ phào sống nôt những ngày tháng tiếp. (Các cụ cho ý kiến cụ tỷ nhé).
3. Chương trình vẫn ko thay đổi: Cafe cãi lộn tại Eden quán đến 10h30 xuống "Xà ưỡn" nhậu chim trời cá biển giưa bao la đất trời; sau khi nhậu ngà ngà anh em ta đi tiếp khoảng 5km nữa xuống suối nước nóng Quang Hanh giao lưu với những nàng sơn nữ ưỡn mình dưới dòng nước ấm áp (nước ấm là nc gì thì đố biết đấy). Bee tôi vừa đặt hàng lô áo mưa xịn bên trời Tây, sẽ về kịp cho anh em đúng dịp!
...................................
Mời các cụ ý cò tiếp!!!!!!!

beegees

Well-Known Member

Ô đệch, từ sáng đến giờ đếch có ai thèm vào hoăc có vào nhưng đọc chán rồi phủi đít quay ra.
Thậm chí cả Hội trưởng___người mà lịch sử bấm "thank" quá ít cũng ban phát cho bee tôi một phát thứ tư kể từ ngày tôi reg nick cũng vào đọc rồi bấm nút thank thứ tư hiếm hoi trong cuộc đời kiêu hãnh của xếp, "XONG" xếp phủi đít quay ra đ...é..o thèm có ý kiến.
Các cụ HD dưới Cẩm cũng vắng tiệt chẳng thấy cụ nào vào hoặc cho vài nhời vàng ý ngọc. CHưa đến ngày 21/12/2012 các cụ ợ, có thể một số các cụ đếch sợ chết nhưng còn mải audio cuôi tuần thì bee tôi cũng xin thưa: "cái gì ra cái ấy_bướm ra bướm mà chim ra chim"
Hội trưởng phủi đít, mod bị ốm, người cầm cờ quý này lại thỏ thẻ : "....phải do Hội trưởng quyết định..." vậy khác chó gì xem ti vi nghe thằng gì gì ...... trên đó bao biện.
Vậy giải tán con mịa nó cái .............cho lành các cụ ạ.
EM CHÀO CÁC CỤ, THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG !

HDCP

Super Moderators

Ô đệch, từ sáng đến giờ đếch có ai thèm vào hoăc có vào nhưng đọc chán rồi phủi đít quay ra.
Thậm chí cả Hội trưởng___người mà lịch sử bấm "thank" quá ít cũng ban phát cho bee tôi một phát thứ tư kể từ ngày tôi reg nick cũng vào đọc rồi bấm nút thank thứ tư hiếm hoi trong cuộc đời kiêu hãnh của xếp, "XONG" xếp phủi đít quay ra đ...é..o thèm có ý kiến.
Các cụ HD dưới Cẩm cũng vắng tiệt chẳng thấy cụ nào vào hoặc cho vài nhời vàng ý ngọc. CHưa đến ngày 21/12/2012 các cụ ợ, có thể một số các cụ đếch sợ chết nhưng còn mải audio cuôi tuần thì bee tôi cũng xin thưa: "cái gì ra cái ấy_bướm ra bướm mà chim ra chim"
Hội trưởng phủi đít, mod bị ốm, người cầm cờ quý này lại thỏ thẻ : "....phải do Hội trưởng quyết định..." vậy khác chó gì xem ti vi nghe thằng gì gì ...... trên đó bao biện.

Thớt đóng góp ý kiến mà chẳng thấy có nhiều người vào cho ý kiến khiến cho em cũng thấy tủi.
Thôi thì em cũng mạo muội quyết định theo bác, ngày 15/12 tổ chức off, Hạ Long hay Cẩm Phả cũng không quan trọng, quan trọng là off xong phê rồi thì em với bác cứ đi Quang Hanh làm bác sỹ cốt làm sao cho cái ông tiêm nó đâm vào thịt tê tê là được.

beegees

Well-Known Member

Thớt đóng góp ý kiến mà chẳng thấy có nhiều người vào cho ý kiến khiến cho em cũng thấy tủi.
Thôi thì em cũng mạo muội quyết định theo bác, ngày 15/12 tổ chức off, Hạ Long hay Cẩm Phả cũng không quan trọng, quan trọng là off xong phê rồi thì em với bác cứ đi Quang Hanh làm bác sỹ cốt làm sao cho cái ông tiêm nó đâm vào thịt tê tê là được.

Lói một cách mộc mạc quê tớ thì là "thằng ku lày hay thế nhỉ" !!!!!!!!

beegees

Well-Known Member

XOng..Theo đúng ý của cụ HDCP và với danh nghĩa là ngươi lập threat, bee tôi đề nghị MOD đổi tên threat là: "Offline Quý IV/2012 ngày 15/12/2012................." để anh em biết và đăng ký !!!
Mõ Kính

HDCP

Super Moderators

Lói một cách mộc mạc quê tớ thì là "thằng ku lày hay thế nhỉ" !!!!!!!!

Túm lại em và bác cũng là người Quảng Ninh xấu xí. Ơ, mà cái thớt người Quảng ninh xấu xí này nó trôi tuột tận đẩu đâu rồi ấy nhỉ?

XOng..Theo đúng ý của cụ HDCP và với danh nghĩa là ngươi lập threat, bee tôi đề nghị MOD đổi tên threat là: "Offline Quý IV/2012 ngày 15/12/2012................." để anh em biết và đăng ký !!!
Mõ Kính

Em không đổi được tên thớt này, phải chờ chú tiểu và ông sư 272

beegees

Well-Known Member

Thằng ku lày cũng hay !

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Em đăng ký cái đã. Xếp lốt #1 cho đẹp trai, bất kể giờ giấc, nội dung, nơi chốn, phương tiện,...
Xin mời lượt kế, lượt kế tiếp,...

binhroyal76

Member
Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Anh em nhà mình cũng nên có ý kiến nào đó để có người tâm huyết như bác bee đây.Chứ yên lặng quá còn bận thì ai cũng bận các bác có đôi lời cho anh em thêm không khí nhiệt huyết.

HDCP

Super Moderators

Lót dép ngồi hóng ý kiến các bác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên