Offline Quảng Ninh Quý II - ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả - Ảnh tổng kết trang 21, 37-47

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: Thông báo OFFLINE quý II - 2011 - Ngày 4/6/2011 tại Cẩm Phả

Em đã trao đổi nhà hàng rồi, trước khi ăn ta cứ thêm cái này cho chắc "củ"

Mùa mưa bão làm cái này cho chắc! Sợ sợ lắm!

HDCP

Super Moderators

Quote lại cho các bác thấy vì page trôi nhanh quá :D

THÔNG BÁO

Do số lượng thành viên tham gia ngày càng đông vượt quá sự mong đợi. Thay mặt Phân đàn HD Cẩm Phả, em xin được thông báo lại thời gian và địa điểm cho phù hợp:
- Từ 9h đến 12h cafe chém gió tại quán Cafe Hương Thảo - đối diện quán Cafe Vân. Địa chỉ: Đường Thanh Niên, Cẩm Phả
- Từ 12h đến... tập trung ăn nhậu tại nhà bè Vũng Đục - Bến tàu Cẩm Phả. (món nhậu là hải sản)
- Sau khi ăn uống nhậu nhẹt xong, lúc này chắc chắn sẽ có nhiều bác đang đi mây về gió, có những bác thì lại không đi được đến bồng lai tiên cảnh nên chúng ta đến quán cafe3D để các bác cùng xem phim 3D và uống nước khoáng chanh Quang Hanh giải cồn;)). Địa chỉ: Đường Võ Huy Tâm - phía sau khán đài B sân vận động Cẩm Phả.
- Sau khi xem phim xong (có thể là phim không nói ra chắc bác nào cũng biết:))) thì sẽ... tuỳ sở thích và sức khoẻ của các bác :))

minhhaimdc

Well-Known Member

Thêm tí ảnh cho phong phú ( Có cả ảnh bác CP và chủ quán nhưng chưa up)

HDCP

Super Moderators

bắn bằng 40D sao mà kém thế nhở ;))

Nhok

CP cứ chuần bị tinh thần Nhok lên nhóe =))

Mà còn thêm mấy con mụ nữa cơ =)) =)) thật là thê thảm cho số của CP =)) khốn khổ , già mà vẫn cứ bị téng trộm =))

HDCP

Super Moderators

Biết làm sao được khi đang mải mê ngắm chủ quán xinh đẹp, bị bắn trộm cũng phải chịu thôi :(

kiukiu

Well-Known Member

Đến mai thì e mới biết chuẩn xác kế hoạch được nhưng nếu không có gì thay đổi thì các tiền bối cho thằng e xin 1 suất chìm bè :))

p/s : không biết ngoài hà nội còn xe cộ gì ko, nếu không thì ai đang thiếu chỗ cùng e nhảy bến Lương Yên sớm nào ^^

hai72

HD-1080i

Đến mai thì e mới biết chuẩn xác kế hoạch được nhưng nếu không có gì thay đổi thì các tiền bối cho thằng e xin 1 suất chìm bè :))

p/s : không biết ngoài hà nội còn xe cộ gì ko, nếu không thì ai đang thiếu chỗ cùng e nhảy bến Lương Yên sớm nào ^^

Kiukiu liên lạc cùng AE HN xem có đi cùng xe đc không chứ đi xe LY chuyến sớm nhất xuống đến CP cúng phải 10g mà đi một mình cũng buồn
P/S nếu chìm bè A sẽ bố trí cho chú một mình một xe vê HN thôi không lăn tăn nhé=))=))=))

hai72

HD-1080i

CP cứ chuần bị tinh thần Nhok lên nhóe =))

Mà còn thêm mấy con mụ nữa cơ =)) =)) thật là thê thảm cho số của CP =)) khốn khổ , già mà vẫn cứ bị téng trộm =))
CP đâu chỉ có riêng HDCP. CP còn nhiều bác đạt tiêu chuẩn To - cao - đen - .... nhưng tinh thần thì cũng không kém HDCP tẹo nào :)):)):)):)> mà cô cũng sắp đầu 3 rồi còn gì? không nhắm các bác làm của để dành đi rối lại tiếc đấy

kiukiu

Well-Known Member

Kiukiu liên lạc cùng AE HN xem có đi cùng xe đc không chứ đi xe LY chuyến sớm nhất xuống đến CP cúng phải 10g mà đi một mình cũng buồn
P/S nếu chìm bè A sẽ bố trí cho chú một mình một xe vê HN thôi không lăn tăn nhé=))=))=))

Đúng là đón đến nơi đưa về đến chốn =)) khó đỡ thật =))

p/s : e nghe lão Xê Pê bảo bến này có xe chạy 5h sáng ? còn bảo e đừng chạy chuyến 6h kẻo đi muộn nó chạy chậm :(
U ét Bê full xe rồi, khả năng e với lão hieuhadong cũng sẽ đi, kiểu này nan giản rồi :(

hai72

HD-1080i

Này thì mờ này, loa loa có bác đang trả tiền nhà nghỉ

vụ nhà nghỉ này hai ông tự tt nhé. rtox là hai ông vào nhà nghỉ rồi ông tt ông chụp ành lại còn vạch áo cho người xem lưng là thề nào???? đáng bannick :))=)):))

overkillx

Huyền Thoại

Tin mới nhất là u sờ bờ nhiều khả năng không đi được nên có khi phải chuyển phương án 2 là xe khách, vấn đề là đang lưỡng lự Lương Yên và Mỹ Đình. Từ nhà ra LY thì tiện nhưng kiukiu nói xe không ngon và chạy chậm, ra Mỹ Đình hơi xa nhưng xe tốt và đi cùng chủ nhà yên tâm hơn

Chính xác nhất phải đợi kiukiu thông tin lại mới chắc chắn được :(

Nhok

Ôi trời ơi :(( thế thì cứ thống nhất đi Lương Yên đi bác , từ nhà e đi bộ ra đó mất có 10' thôi ạ :(( đi ra Mỹ Đình làm gì nữa , vòng vèo nhiều quá :((

CP đâu chỉ có riêng HDCP. CP còn nhiều bác đạt tiêu chuẩn To - cao - đen - .... nhưng tinh thần thì cũng không kém HDCP tẹo nào > mà cô cũng sắp đầu 3 rồi còn gì? không nhắm các bác làm của để dành đi rối lại tiếc đấy

Em chỉ hơn con gái bác có 4, 5 tuổi mà bác bảo em sắp đầu 3 á :(( e ghét bác , khi nào xuống đấy hỏi tội bác sau :D
Nhưng mà em tiếp thu ý kiến bác nhiệt liệt =)) phải xí anh nào ở đấy thôi chứ ế đến nơi rồi :"> hí hí

Nhìn cái ảnh CP xoắn quẩy thế =))

hieuhadong

Active Member

Tình hình là e không đi với a e HN xuống giao lưu với a e QN được rồi :(. T7 e phải đi làm cái hợp đồng không bọn xấu tước quyền mua nhà của e.
Chúc a e vui vẻ ( lão CP có quý mến gửi cho e ít BA KÍCH TÍM e ngâm R bữa nào lão lên e mời nhá :)) )

kiukiu

Well-Known Member

Có 2 kế hoạch ntn

1. 5h30 ở bến Mỹ Đình, bạn haihl sẽ dẫn đoàn HDHN đi xuống Hạ Long rồi cùng các bác Hạ Long phi xuống Cẩm.
2. Ae HD Hà Nội tập trung tại bến Lương Yên, phi thẳng 1 mạch xuống phân đàn Cẩm.

p/s : e chưa đi xe khách từ cả 2 bến ấy về QN bao h, chỉ nghe haihl thông tin vậy, cụ thể ae bàn bạc trong tối nay và ngày mai còn chốt hạ :D
E thì e vẫn nghiêng về phương án LY hơn vì đã có 3 ace gần đó rồi :)

Nhok

E thì e vẫn nghiêng về phương án LY hơn vì đã có 3 ace gần đó rồi

Nghiêng với ngả cái gì nữa , có 3 với 4 người đi thì đã có 3 người ở LY rồi còn gì :) cứ thế mà đi thôi
còn bác haihl cố gắng đi cùng bọn em nhé :x

overkillx

Huyền Thoại

Tìm mỏi mắt trên mạng không thấy chỗ nào nói giờ giấc/hãng xe chạy để còn biết đường, bác nào đã từng đi thì vẽ đường cho hươu luôn :D

@kiu: Anh cũng nghĩ đi từ LY cho gần nhà một số người và chạy 1 mạch xuống CP luôn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên