Offline họp mặt HD Thanh Hoá

congiola

Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

Chán quá! Chán cực lun ấy! Sáng nay dù rất vội để ra HN nhưng Gió vẫn cố gắng gửi mail cho BQT (cả 3 Anh) ảnh để up lên và đã có lời nhờ vả trực tiếp (tối qua), gián tiếp (trên 4R). Vậy mà... Đến giờ này, vẫn hok thấy tăm hơi cái ảnh nào cả. Cố vấn "phê bình" em "tắc trách" cũng đúng thui. Bùn :(

jerrymouse

Active Member

Tính đến ngày 8/10, HDThanhHoa đã 1 tháng 4 ngày sau thành lập, và đó cũng chính là số ngày mà cogiola tham gia 4r HDvietnam. Buổi offline này không chỉ là buổi bình thường vì từ khi HDThanhHoa chính thức thành lập do điều kiện khách quan BQT đã không có phong độ bằng BLL trước đó, làm cho phong trào chững lại, mà còn chuẩn bị cho việc tham gia có tính công khai cho trận cầu đỉnh cao giữa Manchester vs Chelsea với sự tham gia của BLV Quang Huy tường thuật trực tiếp theo chương trình của VNPT Thanh Hóa tại nhà thi đấu Thành phố Thanh Hóa.

Với trách nhiệm Cố vân, Jerry đã đặt ra địa điểm và thời gian cho buổi off này. Buổi sáng đó Jerry dậy muộn hơn thường ngày: 8h10' đi ăn sáng kẻo uống cafe thì lên tiên ngoài mong muốn, ảnh hưởng đến thương hiệu cố vấn thì sao? 8h30' lên văn phòng, vào 4R nhưng các chàng trai nhà ta còn đang ngủ, đúng là chết vì vợ còn trẻ. Jerry post bài, ngụ ý đã đặt ra là thực hiện và cần xây dựng văn hóa đúng giờ.

Vừa ra khỏi thang máy... Ôi một sự ngạc nhiên thú vị: Congiola xuất hiện và cười tươi hơn mọi khi, ngẫu nhiên hay bị phục kích nhỉ??? Hầy dà: Nếu ngẫu nhiên thì là số trời; phục kích thì là "Lòng người", cái gì cũng hên cả. Thật đúng là "Chưa có bao giờ đẹp như hôm nay", hai anh em chào nhau và cùng sóng đôi đến vị trí tập kết. Từ 2 mình trở thành nhiều mình và đây là những thành viên được ghi nhận có văn hóa "Đúng giờ", bước đầu thế là tốt rồi:

1. Ngũ tử cướp cái nào:

2. Tứ tử trình làng nào:

3. Ghi nhận những đóng góp của BQT, cố vấn Jerry trao giấy mời xem trận cầu đỉnh cao MU - Chelsea cùng LamSonTV cho đại diện BQT và giao nhiệm vụ cho BQT khắc phục khó khăn giữ lửa cho phong trào HDThanhHoa ngày càng phát triển:

4. Đây là minh chứng cho một phần Slogan đang tham gia dự thi "Gắn kết thế hệ": Quý tử của bro Dechangcum đang thưởng thức LamSonTV:

5. Đây là minh chứng cho phần còn lại của Slogan dang tham gia dự thi "Kết nối cộng đồng" và cũng được bình chọn là bức ảnh đẹp nhất trong ngày:

Trời!!!!!! Bác Jerry giết em với bức ảnh "Kết nối cộng đồng" của bác rồi. Cứu em với các bác ơi!!!!!!!!!

Thôi đành giấu đi bức ảnh đẹp nhất trong ngày vậy. Thế là câu Slogan thiếu đi một vế. Vì HDThanhHoa nếu các Bro biểu quyết số đông sẽ được hồi phục trở lại.

Các bro khác do chưa đủ văn hóa "Đúng giờ" không được lưu giữ những bức ảnh để đời vì phong trào của HDThanhHoa.

Kết thúc buổi sáng trong bầu không khí đầm ấm, phấn khởi và chờ mong buổi off thứ 2 trong ngày trước khi tham gia và thưởng thức trận đấu MU vs Chelsea.

Chiều tối 8/11: Nhà thi đấu thành phố Thanh Hóa tại số 01 đường Triệu Quốc Đạt, phường Điện Biên bỗng nhộn nhịp hẳn lên, người hòa vào hoa. Một sự trùng hợp nữa: Với sự hâm mộ môn Bóng đá của người dân Thanh Hóa, với việc được thưởng thức trận cầu đỉnh cao qua màn hình 400", khán giả đến rất đông giữa 2 hàng hoa tươi vốn có ở đường phố này càng làm cho những bộ đồng phục HDvietnam thêm nổi bật giữa người và hoa.

6. Hội HDThanhHoa quá nhỏ bé trong đám đông người hâm mộ nhưng rất nổi bật tạo nên điểm nhấn với đồng phục và đã có rất nhiều người biết đến Website hdvietnam từ logo trên áo:

7. Với những bức ảnh HDThanhHoa chụp hình kỷ niệm với BLV Quang Huy đã đưa HDThanhHoa là Hội HD địa phương đầu tiên chụp hình lưu niệm với một bình luận viên đang được coi là số 1 về bình luận Bóng đá trên TV:

Trong một ngày ngắn ngủi, với bao công việc diễn ra, có rất nhiều thành viên không đủ điều kiện tham gia. Đây sẽ là một sự luyến tiếc sau khi những thông tin này được công khai đưa lêm Box HDThanhHoa. Nhưng cái lớn hơn đó là qua những hoạt động này sẽ giúp cho người Thanh Hóa sẽ đến với HDvietnam nhanh hơn, HDThanhHoa sẽ phát triển hơn.

Chỉ một ngày thôi, nếu HDThanhHoa không offline thì đã để mất đi một cơ hội và làm yếu đi ngọn lửa đam mê công nghệ HD trong hội.

Chúc tất cả ngủ ngon!​

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúng ta nhắm mắt lại và bắt đầu đếm 1, 2, 3 nào. Đang chờ chú Hoà đấy. Nóng ruột lắm rồi. Up ảnh nhanh lên chú còn kiếm view của a e HD VietNam nữa chứ. Hehe

vutrunghoa

Active Member

HDThanhHoa - HDVietNam - Hơn cả sự đam mê

E post bài trước bác mà bác edit làm em phải xoá bài của em thôi, hic

Chỉnh sửa lần cuối:

trinhtuandat

he he ảnh đẹp quá hôm đó bận quá nên ko đi tham gia được tiếc qua tiếc qua

Trời!!!!!! Bác Jerry giết em với bức ảnh "Kết nối cộng đồng" của bác rồi. Cứu em với các bác ơi!!!!!!!!!

easterlily

hìhi` ! Xem bức ảnh hội HDThanhHoa chụp với BLV Quang Huy mới thấy anh em HD nhà mình cũng đa phần toàn nguời trẻ.!
p/s :Hôm nay em đã được chiêm ngưỡng dung nhan của người đẹp congiola
đúng là như slogan Không xinh, không duyên nhưng tự tin :)

congiola

Way.... Bận quá, Gió em bi giờ mới vào 4R được. Cái ảnh "Kết nối cộng đồng" là cái ảnh nào mà bác thahathaha kêu quá trời vậy? Hok phải cái ảnh ... a bờ cờ ... của Gió và thahathaha đấy chứ? Thế thì hok đc đâu, em sợ axit lém, lúc đó "Không xinh, không duyên nhưng tự tin" sẽ thành "Vừa xấu, vừa vô duyên nhìn lại như quỷ" thì chít em. Hihi

@easterlily: Slogan của Gió chị là "chuẩn ko cần chỉnh" rùi. Gió chị đang ở HN nhưng bận quá ứ đc uống cafe của Chú Út rùi. Hẹn tuần sau nha!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Xin lỗi mọi người.đã nhận được ảnh của 3t gửi nhưng do nhà có việc tang khẩn cấp nên không up được.Đi tối chủ nhật hôm nay giờ này mới về.I'm so sorry.
Thanks bác chuột đã up dùm.

vutrunghoa

Active Member

Mai iêm ra HN, có bác nào thích off tý HDThanhHoa in HN không nhỉ?

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Coi chừng ra lại ốm lăn ra thì mệt đó em trai.

vutrunghoa

Active Member

Khề khề, lần này thì chắc không ốm được roài. mai ra kiếm cái HDD 1,5Tb với nghiên cứu có vác được bộ "tan nát tình làng nghĩa xóm" về không :D

heocoj

Iêm mới vào nghề có được đi off ko ạ :)|

Bên trên