OFF Chụp Ảnh Cưới Em Gái Cọp!!

Ðề: OFF Chụp Ảnh Cưới Em Gái Cọp!!

Cám ơn mấy anh chị nhiệt tình vì tụi em quá mà em thấy mưa cả ngay nay em rầu quá xem dự báo thời tiết mai vẫn mưa nhưng mà cn thì có lúc có mưa nên e cung lo lắng quá vì mưa thì k biết tính sao nữa hic

ngocthanh8106

Mưa quá ko biết tình hình mai thế nào

Mưa thì mang theo... áo mưa thôi bác ơi! :)

mai có mưa nữa cũng chưa sao ạ , quan trọng là mốt CN đẹp trời là tốt rồi ạ .

Cám ơn mấy anh chị nhiệt tình vì tụi em quá mà em thấy mưa cả ngay nay em rầu quá xem dự báo thời tiết mai vẫn mưa nhưng mà cn thì có lúc có mưa nên e cung lo lắng quá vì mưa thì k biết tính sao nữa hic

Trời mưa thì mặc trời mưa, nhưng trời mưa to quá thì ta vô phòng =))

tối qua Cọp nằm mơ....đã đi chụp ảnh cưới rồi, hôm qua cứ ngỡ là hôm nay chủ nhật, sáng nay ko đi đi làm, bé Thảo hét lên hôm nay mới thứ 7 thôi, lên trễ cty là nhận quyết định bi j...

[IVAN]

setup 1h ra cầu Mống chụp, hình như chưa ra đây chụp ở đây lần nào, heeeee
lightbox

tommy8288

[IVAN];3383280 đã viết:
setup 1h ra cầu Mống chụp, hình như chưa ra đây chụp ở đây lần nào, heeeee
lightbox
ý tưởng hay đấy, nhưng ngại ko kịp giờ thôi !
cảnh cầu Mống nhìn đẹp và Thơ Mộng lắm á !

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Ðề: OFF Chụp Ảnh Cưới Em Gái Cọp!!

Đại Lộ Võ Văn Kiệt Q1 , ngay cổng Hầm Thủ Thiêm đó ! cầu chỉ dành cho người đi bộ ngắm cảnh .
dạ, vậy em biết cây cầu đó rồi, mà ko biết nó tên đó, hihihihi
rồi qua hầm qua q2 chụp với đồng cỏ luôn
chắc ko dụ thời gian đâu, chụp cỏ lau j gần nhà bác Duongbaba rồi chụp Q7 thôi. Hôm đó em tranh thủ bắn giúp tụi chị nha.

tonytruong

Super Moderators
Còn ngày mai nữa là các Cao thủ,hổ thợ cho Cọp hoàn thiện một Album cưới đẹp rồi.! tiếc quá không thể cùng em đi theo học hỏi các bậc tiền bối này,anh đam mê chụp hình mà chẵng biết gì về kỷ thuật chán thật,:( hôm em nói anh tham gia đi đi anh lại ngại,vì chưa biết chụp mà đi theo chỉ làm vướn chân vướn tay AE thôi. :) Chúc ACE có chuyến đi bắn đẹp và thuận chiều suôi gió nhé. Have fun.:)

ngocthanh8106

Còn ngày mai nữa là các Cao thủ,hổ thợ cho Cọp hoàn thiện một Album cưới đẹp rồi.! tiếc quá không thể cùng em đi theo học hỏi các bậc tiền bối này,anh đam mê chụp hình mà chẵng biết gì về kỷ thuật chán thật,:( hôm em nói anh tham gia đi đi anh lại ngại,vì chưa biết chụp mà đi theo chỉ làm vướn chân vướn tay AE thôi. :) Chúc ACE có chuyến đi bắn đẹp và thuận chiều suôi gió nhé. Have fun.:)

dạ, cảm ơn anh Trường nhiều! Hôm nào off nhiếp ảnh, anh em mình gặp nhau sau nhé! Lúc đó Cọp làm mẫu cho anh chụp, hihihihii

binhbom

hihi, hôm nay trời bắt đầu sáng sủa rồi :) ngày mai sẽ nắng đẹp như bác Tommy đã họp ở "chển".
Bờm confirm lại chỉ làm cu-li 1 mình thui, người bạn kẹt độ rùi.

Bên trên