Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

40ex720 với 40d6600 thì con nào tốt hơn các bác
tầm tiền 2 em này có em nào hơn ko :D

boydongkho

Em ở Hà Nội.. Em đang muốn mua 8 chiếc tivi 40, 42 inch để kinh doanh karaoke. giá càng rẻ càng tốt.. các bác ai có hàng ới em với nhé.. sdt của e : 0937551988 e tên thuận

boydongkho

2 tuần nữa là khai trương rồi ạ.. e có làm cả phòng chiếu phim 3d.. hôm tới sẽ up hình lên diễn đàn ^^ tiện thể quảng cáo lun các bác ai rảnh qua quán e nhe' ^^

thinhdqbeo

Mình cần mua em SN 40NX720.Có bác nào cho em cái giá hoặc cho em địa chỉ để liên lạc với.

thiemdx

Member

Cứ phải để ầm ĩ lên thì mới tử tế được.

Vâng, thực ra có ai muốn sự việc đó xảy ra đâu các bác, vừa mất thời gian vừa chả có lợi lộc gì, cái quan trọng ở đây là cùng phải thông cảm và hợp tác với nhau xử lý vấn đề cho nhanh gọn, đừng làm phức tạp hóa vấn đề

Hầu như chỗ nào ban đầu cũng có ít ầm ĩ... sau rồi thì cũng tử tế . Nhớ lại một vụ ở Pico, hồi mới khai trương chứ không như bây giờ, khách cũng la dữ lắm (mà do hãng chứ không phải Pico). Cộng đồng mạng túm vào gây sức ép, bí quá Pico đành đổi mới luôn cho khách mà không chờ hãng nữa (theo giải thích của họ thì Pico sẽ làm việc với hãng sau). Kể từ đó có vẻ Pico đã tốt hơn rất nhiều...
Qua ví dụ của Pico tôi thấy nơi bán hàng làm như Pico (cứ đổi hàng cho khách đã) sẽ được lòng khách hàng hơn (vì họ mua ở đâu thì bắt đền ở đó). Mặt khác, nơi bán hàng (đại lý phân phối, siêu thị điện máy) khi làm việc với hãng cũng thuận lợi hơn người dùng cuối.
Tóm lại:
- Cứ bên bán mà kêu, chúng ta không nên đổ cho hãng sản xuất, hãng sản xuất cam kết với bên bán thế nào ta không cần biết.
- Bên bán hàng cần phải có kỹ thuật tốt, am hiểu sản phẩm để kiểm tra nếu có khách phản ánh. Nếu có vấn đề thì phải xử lý ngay, tạo điều kiện cho khách được hài lòng...
Suy ra: enterbuy đã hoàn thiện, hoàn hảo chưa? Nếu các bạn có kỹ thuật viên tốt, có cái nhìn xa trong vụ này thì các bạn sẽ giải quyết ổn thỏa ngay từ đầu. Dù sao vụ việc đã xong, mong rằng enterBuy phát triển tốt... Biết đâu một ngày tôi sẽ đến...

Chỉnh sửa lần cuối:

happyboy161

e thì cứ mấy trung tâm lớn mà chiến. CÓ j bắt đền cho dễ :D

thinhdqbeo

Sao không thấy báo giá Tivi led 3D sony KDL-40NX720 nhỉ.

bestbuys

Member

BÁC CHO EM SĐT EM BÁO BÁC NHÉ!

Chỉnh sửa lần cuối:

B30TT9

Member

Bác cho em giá con Sony 32CX320 nhé.

HamChoiVoDo

Các bác cho em cái giá con plasma Pana 42X30V nhé, em đang có nhu cầu mua. Cổng HDMI của con này có hay bị hư hok ạ? và nó chơi cùng con dàn LG HT 805PM-F2 ổn chứ ạ? để xem HD@};-

HamChoiVoDo

Các bác cho em cái giá con plasma Pana 42X30V nhé, em đang có nhu cầu mua. Cổng HDMI của con này có hay bị hư hok ạ? và nó chơi cùng con dàn LG HT 805PM-F2 ổn chứ ạ? để xem HD@};-

bác nào phân phối cho e cái giá tốt nhất với ạ. Em cảm ơn!

quanghaith2

Well-Known Member

đang ngắm em led toshiba 24PS10v. ko biết ở chổ nhung.sieunhan bán thế nào ...

Bên trên