Nút thanks không hoạt động

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

jray4311

Member
tình hình là mỗi bài viết có link down, thì chủ thớt đều ẩn đi, phải thanks mới thấy link đc, ngày trc thì click thanks thì nó ko F5 vẫn thấy link, hôm qua đến giờ thì cứ click thanks thì nó tự F5 trang, lúc đc lúc ko.
Và hiện tại bây giờ em cứ click thanks thì nó lại chuyển sang 1 trang thông báo là : bạn k có quyền đăng nhập vào box này, hoặc bạn k có phận sự ở box này, or đang muốn thay đổi nội dung.... kiểu như là đăng ký nick mà ko kich hoạt ấy.
Mong mod giải quyết dùm em, em đã thử tất cả topic đều k đc, nản quá @-)

quvinh

Active Member
Ðề: Nút thanks không hoạt động

mình cũng bị như vậy. Up lên để các pác giải quyết.

Thêm nữa là sao diễn đàn hiện tại ko có nút để chuyển qua box khác, ví dụ khi đang xem box hdplayer, muốn chuyển qua box megashare thì cuộn xuống cuối trang có nút chuyển trang thì giờ chẳng thấy đâu nữa. Mỗi lần chuyển box lại phải về trang chủ của diễn đàn rồi mới vào box tiếp theo được

Đúng rồi, em cũng gặp các lỗi như trên :), nhưng có lẽ vì đang under construction nên ... phải chịu thôi :)), mong là diễn đàn sẽ sớm ngày hoàn thiện :D.

tuan_th

Em cũng bị mất nút Thank,, nguyên nhân do máy trục trặc phải cài lại. Đến giờ vẫn chưa khắc phục được. Bác nào biết chỉ em cái. Thank all

Administrator

Administrator
Thành viên BQT

Hiện nay để server đạt đc tốc độ tốt nhất và nhanh nhất mình đang tắt ajax đi, vì vậy các bạn bấm thank thì phiền F5 lại 1 phát là đc
Vì chạy ajax rất nặng và query nhiều, thành viên đông, nếu mà k làm cách này máy chạy rất là chậm
mình sẽ chú ý về phần này, và sẽ bật lại ajax nếu có thể

xin thành thật mong các bạn thông cảm cùng chia sẻ

thnam8x

<font color="red"><b>Kỹ Thuật Diễn Đàn </b></font>

mình đã test vẫn thank bình thường, chỉ bấm thank xong, F5 1 cái là đc
để đảm bảo tốc độ load khủng khiếp cho anh em, nên phải làm theo phương pháp này

Administrator

Administrator
Thành viên BQT

Đã có biện pháp tối ưu. Từ này các bạn ấn thanks sẽ thấy luôn nội dung ẩn mà không cần phải F5

quvinh

Active Member

vậy còn chức năng forum browse thì sao admin? Mỗi lần chuyển qua lại các box mà ko có cái đó cứ phải quay lại home của forum rồi mới qua box khác được

Lâm Gia Trang

vậy còn chức năng forum browse thì sao admin? Mỗi lần chuyển qua lại các box mà ko có cái đó cứ phải quay lại home của forum rồi mới qua box khác được
ờ cái mục này em cũng không thấy đâu cả, có nó như hồi trước thì hay quá, mất nó nên khả năng hoạt động cơ động các box của em giảm mất 20% :(

lephigau

Active Member

chính xác là không còn nút thanks mà thay vào đó là điểm đóng góp +/- giống like và dislike đó bạn!

[L]at

Member

Thế thì mỗi ngày chỉ có like đc vài bài thôi à ... đề nghị bqt xem xét lại đi :-s

Connor

Well-Known Member

Nút thanks mất tạm thời hay bỏ hoàn toàn vậy mấy mod? Cần thank mà không có thế này rất bất tiện

VThanhgtvt

Well-Known Member

Có phải như thế này không các bác nhỉ?

Giờ em mới để ý thấy. Cả phần "Thanked" của mình cũng không thấy đâu luôn!!
Chắc do Mod nào lại "nghịch" linh tinh rồi!!

vinhcmb

Well-Known Member

Ko thấy nút Thanks các bác muốn down cứ táng thẳng vào cái link đó là dc :D

naxeko

Cái nút * đâu nói lên được điều gì, có click hay không click vẫn thấy link được bình thường:). Thật ra "thank" mới thấy link nó cũng có mặt tích cực là thể hiện sự ghi nhận công sức của người up tạo thêm hưng phấn để up tiếp. Giờ bỏ "thank" thì e là sẽ có nhiều bác không còn hứng thú up nữa trong đó có em:)

ktrinhkien

Well-Known Member

Cái nút * đâu nói lên được điều gì, có click hay không click vẫn thấy link được bình thường:). Thật ra "thank" mới thấy link nó cũng có mặt tích cực là thể hiện sự ghi nhận công sức của người up tạo thêm hưng phấn để up tiếp. Giờ bỏ "thank" thì e là sẽ có nhiều bác không còn hứng thú up nữa trong đó có em:)

+1 cho bác em đang cày Thanks mà :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên