[Noob Review] Cảm nhận thực tế về 49UF670T

redtime

Ðề: [Noob Review] Cảm nhận thực tế về 49UF670T

Hi các bác ngồi đọc hết 35 trang định xách túi đi mua ngay, mà càng đọc tới mấy page cuối càng hoang mang bì có bác kêu hở sáng với cả tần số quét có vấn đề.
Rốt lại là cái tần số quét của em này ổn chứ ạ, e thì nhu cầu chỉ có mỗi xem film, game thôi. Mà game lại là game tennis trên xbox thế nên là vụ bóng ma làm e hơi hốt.
Em cám ơn các bác đã đọc.

dungtoandung

Well-Known Member

Hi các bác ngồi đọc hết 35 trang định xách túi đi mua ngay, mà càng đọc tới mấy page cuối càng hoang mang bì có bác kêu hở sáng với cả tần số quét có vấn đề.
Rốt lại là cái tần số quét của em này ổn chứ ạ, e thì nhu cầu chỉ có mỗi xem film, game thôi. Mà game lại là game tennis trên xbox thế nên là vụ bóng ma làm e hơi hốt.

Mình thì chẳng thấy ma mị gì, có cả xbox với Ps3 nhé. Chỉ sợ bây gờ hết hàng rồi.

nguyen_nguyen

- đúng là bác này quá chú trọng vào dư luận vịt cồ ! đang xài 1 cái đây , chả có ma quỷ gì ráo nhe bác...đừng nghe tin vịt cồ

bengi

E đang xem tennis Wimbledon qua đầu HD đây, hình ảnh rất đẹp nhé, k thấy bóng ma nào nhé.

redtime

Thank các bác, em hiện đang ở HN. Có bác thương gia nào có con này thì pm cho em xin cái giá mềm với ạ. Em xin cám ơn.

Master

Active Member

Đã xúc em này cho bà xã xem phim HQ , nói chung cũng khá hài lòng ngoài vụ test cả 3 con đều hở sáng

ducdunghd

Active Member

LED Tivi LG 49inch 4K - Model 49UF670T (Đen) | Lazada.vn

Còn có 12.152.000 VND, mới mua cách 1 tuần trước! Chua!

bác sử dụng thấy sao..oke không ? cái vụ tần số quét thực làm em nản. nghe nói smart tv thì tần số quét sẽ cao hơn,, không biết có đúng không. các cao thủ hỗ trợ e với
Giờ thấy nó lên 12tr500k rồi. Hot đây!

phuong_wmf072

Active Member

e cũng tính làm e này, xong mua thêm 1 em Himdedia Q10 là thành smart tv ngay , :D

ducdunghd

Active Member

Không thấy dune ra 4k nhỉ, phối với em này sướng đây.

anhbeti1988

Member

Có ai bị hở sáng không? mình đặc biệt thù dai, cứ nhìn vào hở sáng, không xem được phim, bực thật.

Master

Active Member

Các bác cho em hỏi sao con tivi LG này xem phim có các cảnh ban đêm rất khó nhìn , cách tinh chỉnh thông số ntn vậy ?

DigiCity Group

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi sao con tivi LG này xem phim có các cảnh ban đêm rất khó nhìn , cách tinh chỉnh thông số ntn vậy ?

Bác lội mấy trang trước xem sao ạ, e thấy có các bác đã chia sẻ cách chỉnh thông số model này.

smowtion

Active Member

Inbox mình giá con này nhé

bengi

Qua HD VTVCab bác ạ, nói chung là rất hài lòng với e này.

Bên trên