Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

dearienmd

Member
Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

Em này xem clip từ HDD (qua usb) hay từ Nas đều bị tình trạng được hình hỏng tiếng hoặc tiếng chậm hơn hình.

Các bác có ứng dụng xem tivi nào cho em này không? Giới thiệu cho em với ạ.

gaga234

Em đang có HD 102, vẫn đang xem online bình thường. Nhưng bây giờ em muốn xem phim HD offline, em ko biết làm sao để xem dc. Có bác đã thử xem phim offline chưa

hbinhlove2003

Well-Known Member

Em đang có HD 102, vẫn đang xem online bình thường. Nhưng bây giờ em muốn xem phim HD offline, em ko biết làm sao để xem dc. Có bác đã thử xem phim offline chưa
Gắn ổ cứng qua cổng USB trên con Dune rồi xem thôi bác đâu gì khó khăn đâu

meocon

Well-Known Member

Mua ổ cứng di động xài USB 3.0 rùi gắn vào cổng USB phái trước của DUNE , chép phim , nhạc , rùi vào biểu tượng USB/ Đĩa trên DUNE rùi coi thui

dearienmd

Member

Em này xem clip từ HDD (qua usb) hay từ Nas đều bị tình trạng được hình hỏng tiếng hoặc tiếng chậm hơn hình.

Các bác bán đầu Dune cho em hỏi nếu nâng cấp lên 303D thì có giải quyết được lỗi trên không ạ? Em xem clip full HD từ Nas (wifi) hay bị lắm nhưng xem bằng ứng dụng GiaitriHD hoặc HDViet thì không bị.

baccom

Active Member

Giaitrihd không free.
H+ thì mạng viettel không xem được bác meocon ah
Có cách nào dùng mạng viettel xem tivi free trên dune 303D không vậy
Thanks bác
giaitrihd , H+ tất cả đều có trên dune.vn

meocon

Well-Known Member

Các bác bán đầu Dune cho em hỏi nếu nâng cấp lên 303D thì có giải quyết được lỗi trên không ạ? Em xem clip full HD từ Nas (wifi) hay bị lắm nhưng xem bằng ứng dụng GiaitriHD hoặc HDViet thì không bị.

DUNE 303 , DUNE BASE xem bluray qua NAS bình thường , a nên nâng cấp

zeroFILL

Active Member

Bác nên cân nhắc, tốt nhất là test thử trước khi mua vì 102 và 303D theo em không khác nhau nhiều lắm

korbi

Member

Mình tải mấy file iptv của fpt về để xem trên dune nhưng sao nó không hiện ra, bấm vô kênh nào màn hình cũng đen thui.

owen

Em đang tìm 1 con dune 102. Thấy bên Q2 có đăng bán giá 1.999.000đ và một cửa hàng bên Q7 là 2.099.000đ gồm đầy đủ các ưu đãi kèm theo về xem phim online không biết có đúng không?

Nhờ các bác tư vấn dùm! Cám ơn.

meocon

Well-Known Member

Em đang tìm 1 con dune 102. Thấy bên Q2 có đăng bán giá 1.999.000đ và một cửa hàng bên Q7 là 2.099.000đ gồm đầy đủ các ưu đãi kèm theo về xem phim online không biết có đúng không?

Nhờ các bác tư vấn dùm! Cám ơn.

Qua e khuyến mãi a luôn :) , tặng acc hdviet nhá ;)

mrducpro

ở HN có cụ nào bán Dune 102 thanh lý k nhỉ, em làm con

Mohamet

bác meocon ơi, con Dune 102 của bác là hàng cũ hay mới, sao giá lại rẻ vậy ? tốt thì nhà cháu làm 1 con.

chungbva

Member

Bác nào ở Hn dư dùng thì để lại cho em 1 chiếc ạ :) .

Bên trên