NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

đã ra bản PBN-105 Bluray(46Gb), HD 720p(3,85Gb) và 1080(14,4Gb)
AE nào đã down có thể đem theo cho mọi người cùng chép vào CN9h
...mình đang kéo thử bản 1080.....chứ bluray nặng khiếp quá..

em có link bản 46GB thì đưa anh kéo

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bạn vào đây kéo bản 1080. Các link đã được fix để download với tốc độ maxspeed ( dĩ nhiên là khi kéo với acc VIP )

http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/391470-ca-nhaic-thuiy-nga-paris-night.html

Hoặc là , chủ nhật này ( 24.07.2012 ), nếu các bạn vẫn offline tại Nguyễn Thị Diệu thì mình sẽ đem ổ cứng cho các bạn chép ( vì mình làm gần đó, chỉ cách vài trăm .....mét ) bao gồm các bản bluray.iso, 1080P và 720P ( mkv ).

AE rất hân hạnh được Bác ghé thăm và giao lưu offline cùng hội...

em có link bản 46GB thì đưa anh kéo

Link bản bluray này bác ledung đưa lên rồi mà Bác...
đây nè : http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/391308-thuiy-nga-bluray-iso-paris-night.html

bản bluray em chưa xem qua nên cũng không biết độ dài thời gian bao nhiêu..
nhưng nếu nó ngắn hơn bản DVD9 thì chắc bản bluray chỉ bỏ bớt mấy đoạn quảng cáo gì đó thôi, không ảnh hưởng tới nội dung...em nghĩ vậy

Chỉnh sửa lần cuối:

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE rất hân hạnh được Bác ghé thăm và giao lưu offline cùng hội...

Link này bác ledung đưa lên rồi mà Bác...
đây nè : http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/391308-thuiy-nga-bluray-iso-paris-night.html

bản bluray em chưa xem qua nên cũng không biết độ dài thời gian bao nhiêu..
nhưng nếu nó ngắn hơn bản DVD9 thì chắc bản bluray chỉ bỏ bớt mấy đoạn quảng cáo gì đó thôi, không ảnh hưởng tới nội dung...em nghĩ vậy

9 link x 5 GB + 1 link 3.89 GB
ANH NHÌN 9 X 5 = 40 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
(TẠI VÌ HỒI ĐÓ KHÔNG HỌC LỚP 1)
TỐI NAY KÉO. CN9H ĐEM CHO AE CHÉP

zhuynkylai

Well-Known Member
bác ledung là mồi câu :D mình cũng muốn đc xin sign anh ấy

cdn

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

sắp được diện kiến uploader rồi...

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

9 link x 5 GB + 1 link 3.89 GB
ANH NHÌN 9 X 5 = 40 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
(TẠI VÌ HỒI ĐÓ KHÔNG HỌC LỚP 1)
TỐI NAY KÉO. CN9H ĐEM CHO AE CHÉP

do các bác chém riết nên.8-}..:))..tình trạng tương tự đã xuất hiện ở vài ba Bác trong hội..:D

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Các bác ơi! Hội HDSG mình càng ngày càng có sự thu hút đúng không ạ!? Tuần trước bác Chip ghé thăm, tuẩn này lại có 01 Idol nữa. Các bác cố gắng kéo bác ấy đăng ký tham gia vào hội của mình nhá. Mà bác ấy cũng rất có cảm tình với hội mình rồi mà! (tặng acc VIP đến 15/7)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Các bác ơi! Hội HDSG mình càng ngày càng có sự thu hút đúng không ạ!? Tuần trước bác Chip ghé thăm, tuẩn này lại có 01 Idol nữa. Các bác cố gắng kéo bác ấy đăng ký tham gia vào hội của mình nhá. Mà bác ấy cũng rất có cảm tình với hội mình rồi mà! (tặng acc VIP đến 15/7)
Em đang chiêu mộ thêm 1 tay uploader khét tiếng chuyên Bluray REMUX ở Q4 cho các bác diện kiến lun :D

delldell

Well-Known Member

Bác Quang râu mà nghe tin này giơ 2 tay lên hoan hô luôn..

Ồ! bây giờ mới để ý mình post đã được 400 bài rồi. Không hay chém nhưng vậy là đã khá rồi các bác nhỉ. Phấn đấu lên 1080i

hbinhlove2003

Well-Known Member
Tình hình CN này em đã mời 1 tay trùm nhạc Lossless - uploader tham gia (ko bít tăng mấy :D ), vậy là có đủ các tay to up phim và nhạc cho các bác giao...u và xin chữ ký :))

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tình hình CN này em đã mời 1 tay trùm nhạc Lossless - uploader tham gia (ko bít tăng mấy :D ), vậy là có đủ các tay to up phim và nhạc cho các bác giao...u và xin chữ ký :))
Về Uploader nhạc lossless thì đúng lĩnh vực học hỏi của anh rồi. Nào để đoán xem: phải bác Na không? (naxeko).
Tự nhiên tối nay nổi hứng, chém quá trời chém...

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Về Uploader nhạc lossless thì đúng lĩnh vực học hỏi của anh rồi. Nào để đoán xem: phải bác Na không? (naxeko).
Tự nhiên tối nay nổi hứng, chém quá trời chém...
Tới đó sẽ biết anh ;))

dangtu

Active Member

Bác Bình ơi, chủ nhật này mình muốn tham gia được không vậy, lên diễn đàn nhiều rồi mà vẫn chưa được diện kiến các Bác.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác Bình ơi, chủ nhật này mình muốn tham gia được không vậy, lên diễn đàn nhiều rồi mà vẫn chưa được diện kiến các Bác.
Hội HDSG lun đón chào các thành viên mới , rất vui khi biết bạn :)

delldell

Well-Known Member

Hãy đăng ký làm thành viên của hội ngay từ bây giờ đi bạn ạ, rồi chủ nhật đi off trình diện luôn. Welcome!
http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/345057-danh-sach-va-dia-diem-offline.html

Bên trên