Những đôi loa cổ Klipsch..!

huyanh418

Ðề: Những đôi loa cổ Klipsch..!

Cảm ơn bác Tuanaiai đã cho AE biết thêm những kiến thức về Klipsch, !!! Bác có "học vấn" uyên thâm về Klipsch đấy!!! bái phục

cám ơn bác chủ đã đưa các thông tin hữu ích về dòng loa klipsch nhưng em chưa thấy bác đề cập sự khác nhau giữa các dòng loa, hy vọng bác có thể bổ sung thêm thông tin về phân khúc thị trường của các dòng loa, hay vài dòng về chất âm của em nó...

tuanaiai

Active Member

Cảm ơn bác Tuanaiai đã cho AE biết thêm những kiến thức về Klipsch, !!! Bác có "học vấn" uyên thâm về Klipsch đấy!!! bái phục

cám ơn bác chủ đã đưa các thông tin hữu ích về dòng loa klipsch nhưng em chưa thấy bác đề cập sự khác nhau giữa các dòng loa, hy vọng bác có thể bổ sung thêm thông tin về phân khúc thị trường của các dòng loa, hay vài dòng về chất âm của em nó...

Các ơn 2 bác đã ủng hộ, mình chỉ đang chơi dòng Cornwall I nên mình chỉ biết chất âm em này, nhưng mấy dòng khác mình có thể đoán được phần nào nếu dòng loa đó được sử dụng chung driver. Sẽ còn phần review chất âm nữa, các bác chờ đọc nhé. Gday all.

BÁC NÀY CHƠI LOA CỔ AH, MINH ĐỊNH TẬU HÀNG VỀ HÁT KARAOKE CHƠI.
THANKS BÁC NHIEU

minhtuantkh

Các ơn 2 bác đã ủng hộ, mình chỉ đang chơi dòng Cornwall I nên mình chỉ biết chất âm em này, nhưng mấy dòng khác mình có thể đoán được phần nào nếu dòng loa đó được sử dụng chung driver. Sẽ còn phần review chất âm nữa, các bác chờ đọc nhé. Gday all.

Chà, mới đưa cụ về hả bác? Thảo nào chắc ghép với đèn review bữa trước nên thơ văn lai láng. Thấy chữ ký đảo qua đảo lại nên em đã nghi nghi rồi. Không nhiều thì ít bác cho xin vài dòng tâm sự.

vdung1972

Well-Known Member

Em đã được nghe cặp Lascala ở nhà một người bạn, thật là đáng kinh ngạc, tất nhiên đồ để đánh nó cũng phải tương xứng.

transon

Member

Hehe.. vui thiệt đó bác :D cặp Vandenhul của bác thì ngon rùi, tiếc là amp của em cùi bắp quá nên cũng không thay đổi gì mấy bác ạ. Em đang cắm Neo 5001
Cảm ơn bác nhiều lắm.
G9

onggia

Well-Known Member

Bác chủ thớt đổi thần tượng như thay áo =))

tuanaiai

Active Member

Mới cập nhật lịch sử dòng KlipschHorn, mời các bác đón đọc, ném đá về chất âm CW I. Gday all.

lacthien81

Active Member

từ khi bước qua đèn thì e đã chọn Klipsch làm đối tác rồi, và đến nay vẫn là Klipsch, sau này vẫn là Klipsch ^_^

lehoang40

Tìm hiểu sâu về lịch sữ của một dòng loa nào đó tức là ngoài việc nghe âm thanh từ đôi loa đó mang lại, còn thêm chuyện chơi loa rồi. .."Nghề chơi cũng lắm công phu"....:)
Chúc mừng bác chủ đã nâng tầm chơi lên một level mới.

onggia

Well-Known Member

Thùng mấy e Cornwall này nó cứ thông thống thế nào ấy nhỉ :))

Bên trên