Những điện thoại hàng đầu tại Việt Nam

teomap

Ðề: Những điện thoại hàng đầu tại Việt Nam

có đt của mình...Xperia S :">

Nokia nổi tiếng với dòng điện thoại tầm trung trở xuống, dòng cao cấp toàn cùi bắp.

anh0424

Active Member

Nokia tàn rồi nhưng em vẫn thik Lumia.

Bác nào bảo dòng cao cấp của Nokia cùi bắp thì trải nghiệm Lumia 1 thời đi rồi hãy phán.

trung7289

Kết Sony nhất... Kiểu dáng đẹp, nhiều model cho các phân khúc khách hàng khác nhau... :X

earl_grey

Well-Known Member
Re: Ðề: Những điện thoại hàng đầu tại Việt Nam

Nokia tàn rồi nhưng em vẫn thik Lumia.

Bác nào bảo dòng cao cấp của Nokia cùi bắp thì trải nghiệm Lumia 1 thời đi rồi hãy phán.

Trải nghiệm chán ra rồi, không thay đổi lời phán!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Nokia vẫn được xếp top đầu cơ ah? Mơ ước của em vẫn là IP....

businessman

mình kết nhất con Galaxy table 7 Plus của mình! cái j cũng to ( màn hình, pin, tiếng... )khẹc khẹc!

earl_grey

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Những điện thoại hàng đầu tại Việt Nam

Lumia thua những con khác cùng chạy Windows Phone ở những điểm nào thế bác? :|

Nói thế này thì chịu rồi. Sao lúc đầu bác không hỏi luôn "Lumia 900 thua những con Lumia 900 khác ở điểm nào"?

cuongdoanvan

Well-Known Member

hân hạnh có được 1 cái trong nhóm ấy

thik nhất BB9900 nhưng chết nguồn nhiều vs pin kém chả dám mua :(
sáng ra ngủ dậy thấy đt chết thì tèo

anh0424

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Những điện thoại hàng đầu tại Việt Nam

Nói thế này thì chịu rồi. Sao lúc đầu bác không hỏi luôn "Lumia 900 thua những con Lumia 900 khác ở điểm nào"?

thì bác chê nó, ít nhất cũng phải chỉ ra đc nó dở như nào chứ. ko chỉ ra đc thì nói làm gì? ai chả nói không đc?

vnposh

Active Member

thì bác chê nó, ít nhất cũng phải chỉ ra đc nó dở như nào chứ. ko chỉ ra đc thì nói làm gì? ai chả nói không đc?

Sau khi trả nghiệm 1 tháng Nokia Lumia 900 thì nhận ra điểm dở nhất của nó là... không biết bọn Microsoft có chấp nhận cho nâng cấp Windows Phone 7 của nó lên Windows 8 hay không.

sanchec1987

em không thích con điện thoại nào ở trên này.

anh0424

Active Member

Sau khi trả nghiệm 1 tháng Nokia Lumia 900 thì nhận ra điểm dở nhất của nó là... không biết bọn Microsoft có chấp nhận cho nâng cấp Windows Phone 7 của nó lên Windows 8 hay không.

tất cả các điện thoại đang dùng WP7 không được nâng cấp lên WP8, ko riêng gì Nokia!

tam10diem

Well-Known Member

hi hi vote cho Apple IPhone 4S mặc dù ko đủ tiền mua nhưng vẫn mong 1 ngày nào đó đc cầm nó

Hải Đăng

À quên nhắc cho bác chủ topic trong các điện thoại trên thì nói đến độ nét của màn hình thì Blackberry là nhất đấy, bác cứ lên cnet vs gsmarena đọc thử đi :)

terabyte

Banned
Ðề: Re: Những điện thoại hàng đầu tại Việt Nam

À quên nhắc cho bác chủ topic trong các điện thoại trên thì nói đến độ nét của màn hình thì Blackberry là nhất đấy, bác cứ lên cnet vs gsmarena đọc thử đi :)
Bác có nhầm không vậy? Theo gsmarena thì các điện thoại ở trên (trừ Lumia 900), con nào cũng trên 300 ppi còn BlackBerry có 286 ppi thì sao mà gọi là nét hơn được?

Bên trên