Những dàn HD mẫu của anh em HD Biên Hoà

dogiabao

Member
Ðề: Những dàn HD mẫu của dân Biên Hoà

em show trước hàng mới.tốn khá nhiều tiền cho center xịn có cả những cái 700-800usd,rồi vẫn thấy thiếu thiếu,nay tìm được quả này,nghe rõ ràng rành mạch,nghe mấy tiếng li ti,tí tách,tiếng thở tiếng lấy hơi,tiếng động va chạm rất chính xác.cần thì mạnh mẽ,cần thì chi tiết nhẹ nhàng.quả là ngon,bổ và cũng hơi hơi rẻ
Up.Anhso.net - Tiện ích up ảnh miễn phí, không cần đăng ký!

tommyvu

Nhìn "gấu" quá mà không biết giá có gấu không đây ... hôm nào ghé nghe thử, !!!!, nghe chủ thớt nói có mấy tiếng đó phê quá !!! cầm ly bia ném xuống sàn mà hiệu ứng đạt 50% là quá OK rồi ...

Tumi

Member

dogiabao này chịu chơi quá, có cho tớ nghe ké ko?.

kunlun

Member

cái center sao nhìn giống DIY từ củ loa fostex ra vậy?

dogiabao

Member

NÉM LY BIA ĐI NGHE MỖI 1 TIẾNG BỊ PHẠT VÌ CÁI TỘI KO CHỊU UỐNG THÔI HEHHEHEHHEHE

trieuson

Member

em show trước hàng mới.tốn khá nhiều tiền cho center xịn có cả những cái 700-800usd,rồi vẫn thấy thiếu thiếu,nay tìm được quả này,nghe rõ ràng rành mạch,nghe mấy tiếng li ti,tí tách,tiếng thở tiếng lấy hơi,tiếng động va chạm rất chính xác.cần thì mạnh mẽ,cần thì chi tiết nhẹ nhàng.quả là ngon,bổ và cũng hơi hơi rẻ

Khủng long fostex ko biết nghe có phải đeo tai nghe vào cản bớt không, chứ để mấy tiếng li ti, lách tách đó lọt vào tai hoài coi chừng bị viêm tai đó nghe... hihi. Chúc mừng chú có đồ ngon.

dogiabao

Member

Khủng long fostex ko biết nghe có phải đeo tai nghe vào cản bớt không, chứ để mấy tiếng li ti, lách tách đó lọt vào tai hoài coi chừng bị viêm tai đó nghe... hihi. Chúc mừng chú có đồ ngon.

cắt bớt rồi sư huynh ơi.đóng thùng quá chuẩn nghe DIỆP VẤN ĐÁNH VÕ MÀ CỨ TƯỞNG MÌNH BỊ DÍCH ĐÒN CỦA DIỆP VẤN .quá đã quá đã,em này chắc còn theo em dài dài

optoma-hd

hôm nay mới tét thử cái ps3,đua lên khoe hàng: trước tiên với volang logi g25 tivi46"
http://up.anhso.net
http://up.anhso.net với màn chiếu 80"
http://up.anhso.net
http://up.anhso.net.Thử với psmove chơi game bóng bàn
http://up.anhso.net.Hình ảnh trên HDTV và màn chiếu đều mượt mà.Âm thanh 5.1 thì khỏi bàn,nói chung là cực đỉnh.đua xe thì cảm giác cầm volang rất thật.Chơi bóng bàn thì mướt hồ hôi máy lạnh không đủ giải nhiệt phải tăng cường thêm quạt he he...quá đã.

Chỉnh sửa lần cuối:

tommyvu

Nhìn máu quá bác optoma nhỉ ...

trieuson

Member

Bác optma-hd sắp mời AE đến nhà test thử PSP rồi... chúc mừng bác có máy chiến nhé.

minhthong1981

Active Member

cái đua xe thấy đẹp và hấp dẫn quá, ước gì được chơi thử xem cảm giác thế nào, hihi

optoma-hd

Volang của logitech chế tạo cho hiêu ứng rất tốt,rung mạnh khi va đụng,bẻ lái nặng khi vào cua và chạy ở tốc độ cao...vv.thú vị hơn nhiều so với chỉ chơi bằng tay cầm duasock3.khi nào phòng ốc của em hoàn chỉnh sẽ mời các bác đến thưởng thức.

phu/c1

Member

khi nào phòng ốc bác optoma-hd hoàn chỉnh cho mình đăng ký 1 vé nhé:D

hoangtq

Well-Known Member

Bác optoma-hd hoàn thành phòng ốc nhanh nhanh nhé, nhìn máu quá, fai chạy xuống thử cái cảm giác F1 xem như thế nào, mà chưa có bằng lái 4 bánh có chiến được k bác nhỉ ????:D

tommyvu

Bác optoma-hd hoàn thành phòng ốc nhanh nhanh nhé, nhìn máu quá, fai chạy xuống thử cái cảm giác F1 xem như thế nào, mà chưa có bằng lái 4 bánh có chiến được k bác nhỉ ????:D

DÀN VO LĂNG CỦA BÁC OPTOMA CÓ CHẾ ĐỘ SỐ TỰ ĐỘNG MÀ ???? QUẢ NÀY COI BỘ BÁC OPTOMA ĐẮT KHÁCH ĐÂY : PS3 + HD20 + 84'', MẤY FORUM GAME THẾ NÀO CŨNG PHẢI VÀO ĐÂY HỌC BÁC SỰ KẾT HỢP GAME + HD >>>>>CHÚC MỪNG CHỦ THỚT CÓ DÀN CHIẾN NHÉ !!!!!

optoma-hd

Lời động viên của các bác khiến em phấn chấn quá,em phải sớm hoàn chỉnh thôi,thật sự em còn gà mờ về công nghệ lắm nên mời các bác đến, trước là thưởng thức sau là giúp em khám phá các chức năng của em nó,thank các bác,hẹn các bác một ngày gần nhất.

Bên trên