Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10 & Sinh Nhật các Th. viên của hội có ngày sinh

burnstop

Member
Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10/2010 & Sinh Nhật các thành viên của hội có ngày sinh Tháng 1

em có ngu ý thế này, mong các bác đừng chém, ngày 10/10 là chủ nhật, nếu các bác có ý định đốt lửa trại thì phải nhậu qua đêm, nhưng nhậu qua đêm thì thứ 2 chắc mọi người không đi làm được, nên em tính thế này, mình đi vào lúc 6h chiều ngày thứ 7, chiều đó tổ chức chơi và đốt lửa trại luôn, qua đêm sáng hôm sau anh em xuống tắm 1 phát là tỉnh táo để có sức chơi cả ngày, chiều chủ nhật rút quân về nghỉ ngơi thứ 2 đi làm

ngockute

Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10/2010 & Sinh Nhật các thành viên của hội có ngày sinh Tháng 1

Đặt rồi thì để đó lúc nào đi cũng được có sao đâu em!Anh cũng huỷ chuyến đi ( ông bô bà bô đổi rồi đi lúc khác, khoẻ,..., chỉ còn Gấu :(( thôi,...)

bờm,có thế mà cũng phải sợ,dẫn gấu đi luôn,lớn rồi mà bờm bờm,ko biết tính

ở hà nội làm sao đi đây

anbinhdo

Well-Known Member

em có ngu ý thế này, mong các bác đừng chém, ngày 10/10 là chủ nhật, nếu các bác có ý định đốt lửa trại thì phải nhậu qua đêm, nhưng nhậu qua đêm thì thứ 2 chắc mọi người không đi làm được, nên em tính thế này, mình đi vào lúc 6h chiều ngày thứ 7, chiều đó tổ chức chơi và đốt lửa trại luôn, qua đêm sáng hôm sau anh em xuống tắm 1 phát là tỉnh táo để có sức chơi cả ngày, chiều chủ nhật rút quân về nghỉ ngơi thứ 2 đi làm

Anh em cứ tiếp tục có ý kiến nhé. Rất cảm ơn Bác burnstop đã cho ý. Nhưng em xin giả thích thêm:
+ Anh em Hội Ta phần đông sẽ dẫn cả Gia Đình đi nên việc ngủ lại không bảo đảm ( nhất là các Cháu nhỏ ) nếu chưa có gia đình thì dễ.
+ Nếu có Gia Đình đi ( chưa có Cháu nhỏ ) cũng phải về trông Nhà đêm hôm.
+ Nên lịch đốt lửa trại em sẽ xê dịch lên lúc 18h00' cho đến 20h00' là vừa đẹp để anh em tiện về và chia tay khi ấy dễ còn nhiều cảm xúc....có thể 21h00 ta về vẫn kịp ở nhà trước 22h00' mà ;)
+ Và đốt lửa trại đúng ngày 10/10/2010 mới đúng Dịp Lễ Ngàn Năm Thăng Long , ta đốt ngày 9/10 đôi khi không mang nhiều ý nghĩa......;)
+ Hạn chế qua ngày ở đêm cho các Bạn Nữ trong Hội ( nên Lửa Trại khoảng 2 tiếng đồng hồ rất nhiều ) em đã tham gia nhiều nên biết khi ấy hát múa tập thể khoảng thời gian ấy là Vui rồi.
+ Buổi tối ở bên Bãi bên ấy khoảng 6 giờ đã phải chong đèn rồi, nên khi ấy ta đốt lửa trại vẫn thấy được sự Chan Hòa giữa Hoàng Hôn và Đêm Sáng của Lủa Trại.
Chúc vui và thân gửi các Bạn

hddanang

Active Member

Ở đây không phải là bờm, mà là khôn, tung hỏa mù cho gấu đi chỗ khác để mình làm thịt mấy con cua gạch hiểu không?Gấu đi hơi tý nhốt vô chuồng thì còn nhôm nhựa gì?:-L:-L:-L

burnstop

Member

Ở đây không phải là bờm, mà là khôn, tung hỏa mù cho gấu đi chỗ khác để mình làm thịt mấy con cua gạch hiểu không?Gấu đi hơi tý nhốt vô chuồng thì còn nhôm nhựa gì?:-L:-L:-L

ông này đúng là ..."bờm" thiệt:-j:-j:-j:-j:-j:-j, họ nói vậy thì ông cứ nhận đi, tự nhiên khai ra kế hoạch của mình, như vậy sao làm ăn được nữa, " bờm" thiết á:p:p:p:p:p

anbinhdo

Well-Known Member

Thôi Bác Chung đưa Gấu qua Em cất giùm cho...bỏ vào lồng Kính khỏi đi...cho thêm Chú Tiểu đứng hầu bên cạnh khỏi sợ mất :-j :-j

hddanang

Active Member

ông này đúng là ..."bờm" thiệt:-j:-j:-j:-j:-j:-j, họ nói vậy thì ông cứ nhận đi, tự nhiên khai ra kế hoạch của mình, như vậy sao làm ăn được nữa, " bờm" thiết á:p:p:p:p:p

CHú lại chẳng hiểu nữa, anh nói thật kế hoạch này để mấy em còn ham chơi trò "hoa thơm bướm lượn với anh" chứ cứ nói đến gấu ai tham gia,...,"Hư mà thật, thật mà hư",...,:-L:-L:-L

ngockute

trời ơi,có tí tuổi đầu mà sao nó khôn lõi thế này,thằng em lâu ngày ko gặp,giỏi ra phếch

ngockute

Thôi Bác Chung đưa Gấu qua Em cất giùm cho...bỏ vào lồng Kính khỏi đi...cho thêm Chú Tiểu đứng hầu bên cạnh khỏi sợ mất :-j :-j

em thấy bác đóng vai chú tiểu ấy đi,có khối việc để làm;):p

hddanang

Active Member

Em nhốt Gấu ở nhà, có ông bô bà bô Gấu giữ khỏe hơn, ai hơi đâu mà tin chú Tiểu bác ơi,...:-/

anbinhdo

Well-Known Member

trời ơi,có tí tuổi đầu mà sao nó khôn lõi thế này,thằng em lâu ngày ko gặp,giỏi ra phếch

Nếu giỏi ít bữa cho hai Bác một cặp nhé...bên là Dê bên làm Bướm nhé...ai chịu bịt mắt đây ;) :-j :-j

anbinhdo

Well-Known Member

em thấy bác đóng vai chú tiểu ấy đi,có khối việc để làm;):p

Em nhốt Gấu ở nhà, có ông bô bà bô Gấu giữ khỏe hơn, ai hơi đâu mà tin chú Tiểu bác ơi,...:-/

Ối nói hay nè...để em làm Chú Tiểu...hé he ...bác Chung thấy thế nào...hay Bác làm Chú Tiểu, Bác Ngọc làm Gâu Gâu ^#(^ :-j

Nhok

Thôi em đi ngủ đây...hihi...e thấy tháng 10 này có vẻ hội ta sẽ gặp nhau nhìu vì còn 20/10 nè và HALLOWEEn vào ngày 30/10 đó các bác...bhêhhe

Lễ hội ma ngày 31/10 bác ạ :|

Các bác tổ chức vui quá , ở HN chỉ có vào quán nào đấy ăn thôi , vì phải nói thật là ra đường ko có chỗ chen chân ấy ạ :(( đông như kiến :((

Em nhớ ĐN quá :((

burnstop

Member

cám ơn bà chị đã quá khen, hiện tại e đang bế quan tu luyện, nên ko tham gia được nhìu, ko bít dạo này có ai hốt bà chị đi chưa:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j, họ có đôi có cặp hết rùi, còn lại bà chị thôi đó, anh em nào có lòng thì hốt bà chị với;);););););)

anbinhdo

Well-Known Member

Lễ hội ma ngày 31/10 bác ạ :|

Các bác tổ chức vui quá , ở HN chỉ có vào quán nào đấy ăn thôi , vì phải nói thật là ra đường ko có chỗ chen chân ấy ạ :(( đông như kiến :((

Em nhớ ĐN quá :((
Lâu qua không gặp Bác, Bác khỏe không? Rồng cứ đến Nhà Tôm thế này là vui quá...Bác cố gắng sắp xếp thời gian vào Đà nẵng lại chơi chuyến cho vui nhé, nếu trọng dịp này thì hay quá...để em viết thư mời tổng thể luôn tiện

crazy

Lâu qua không gặp Bác, Bác khỏe không? Rồng cứ đến Nhà Tôm thế này là vui quá...Bác cố gắng sắp xếp thời gian vào Đà nẵng lại chơi chuyến cho vui nhé, nếu trọng dịp này thì hay quá...để em viết thư mời tổng thể luôn tiện

Bác Bình rãnh rỗi làm hộ mình thư mời :
Văn Phòng Chính Phủ - Quốc Hội và các Bác ở bộ nghành ở trung ương dùm Em với - lúc này lu bu bop lon quá -
Thanks Bác - Chào đoàn kết và quyết thắng :))

jianghaoHDVN

1 mình pé Ngọc nói ko tin...chứ 2 người nói thì em cũng nghi nghi bác Chung có phải là thằng Bờm thật ko đấy.:-?...mà phải thì bác nhớ cầm theo cái quạt mo nhé bác Chung...:>

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Bình rãnh rỗi làm hộ mình thư mời :
Văn Phòng Chính Phủ - Quốc Hội và các Bác ở bộ nghành ở trung ương dùm Em với - lúc này lu bu bop lon quá -
Thanks Bác - Chào đoàn kết và quyết thắng :))

Em tính mời mấy Bác láng giềng nhà mình thôi: như Huế , Bình Định, Quãng Ngãi ....Hà Nội,Sài Gòn chứ không dám mời mấy Bác như trên. Có khi mời mấy Bác ấy thì đi, nhưng tới khi ấy Anh em ta sợ sức chịu không nổi :> :>

Bên trên