Nhờ các bác tư vấn đầu karaoke ngon bổ rẻ

cute9xdixesh

Chào các bác, Sau một thời gian tàu ngầm ở đây thì em cũng đã sắm được 1 bộ loa về trang trí cho cái phòng giải trí trong nhà, tuy nhiên sắm được loa xong thì hết lúa nên mạn phép nhờ các bác tư vấn xem có mẫu mã đầu karaoke nào ngon trong tầm giá 5 triệu an nam đồng đổ xuống không. Em thích loại nào nhỏ gọn, kết nối được mạng thì càng tốt ạ vì em cũng ưa nhạc nước ngoài, mà tìm mua đĩa để hát nhạc nước ngoài thì khoai quá.
e thấy con hanet x one đc đây bác tìm hiểu rồi mà quất

tinhtinhtang123

haiz, nói ra hơi phũ, bác cứ xài thử HanetXone sẽ thấy, chậm, lag, search bài không như ý muốn, chất lượng thì... thôi, bác cứ hát thực tế sẽ biết, chứ em đang xài Q10 để hát mà comment chê thế này người ta lại bảo không khách quan :D
mọi người đều bảo con hanet dùng ổn mà sao e thấy bác nghe khắt khe với dòng này quá

zinmax

Member
Mod nói mà không tin à, sản phẩm quảng cáo rầm rộ trên tivi là hiểu nhé.

tinhtinhtang123

mấy bác cho e hỏi bên nguyễn kim nó cho vào hát thử không nhỉ , e đih rảnh thì qua đấy làm vài bài rồi quất luôn

thitga

mà bác thích thì mua về dùng thử luôn việc gì phải test
ấy bác mua hàng vội vàng thế, bên nguyễn kim cho demo ầm ầm thế tội gì không thử cái ,cảm thấy hợp lý rồi chiến không đến lúc mua về thế nọ thế kia thì lại áy náy

bluestack

Member
ấy bác mua hàng vội vàng thế, bên nguyễn kim cho demo ầm ầm thế tội gì không thử cái ,cảm thấy hợp lý rồi chiến không đến lúc mua về thế nọ thế kia thì lại áy náy
bác nói chuẩn đấy ,e cũng thế khi mua hàng cân nhắc tìm hiểu khá kĩ rồi mới mua

bluestack

Member
mà e thấy chương trình khuyến mại khá hấp dẫn đấy như mua con x one 1TB được tặng cái bàn ủi
mua con x one 2TB với 4TB được khuyến mại cái nồi cơm điện

tinhtinhtang123

khuyến mại hấp dẫn quá bác nhể, vợ e mà biết thêm có khuyến mại như thế này thì chắc thích lắm , nhất là khi đi siêu thị cứ cái gì có khuyến mại là mua

Bên trên