Nhờ các bác tư vấn dàn âm thanh xem phim , nghe nhạc dolby amost tầm gía 30 triệu

Sắm bộ xem phim vừa phải, xong tiến tới làm bộ 2 kênh, chứ đừng chơi 2 trong 1, cả thèm rồi chóng chán thôi bác chủ thớt ơi.
Cứ đầu tư loại tốt nhất là sẽ sử dụng hết công suất của nó nên chắc để chán thì cũng hơi lâu á bác

Tano112

nói nom na thì nó la dạng âm thanh vòm, cho ra chất lượng âm thanh như trong rạp v..v.. tóm gọn là chất lượng âm thanh tốt hơn đi kèm với hình ảnh tốt nữa la duyệt
tks bác :)) e gà mờ quá con phải đi tim hiểu nhiều :(

tamankts

Tầm 30 của như yêu cầu của bác chủ thớt thì cũng nhiều mẫu lựa chọn mà nhỉ
Cũng nhiều lắm bạn, tùy mình tin chọn nhãn hiệu nào thôi, thấy ss đang khá mạnh với dòng Soundbar HW-K950, thấy quảng cáo rầm rộ, nhưng k biết thực hư ntn

khanganz

Member
Cũng nhiều lắm bạn, tùy mình tin chọn nhãn hiệu nào thôi, thấy ss đang khá mạnh với dòng Soundbar HW-K950, thấy quảng cáo rầm rộ, nhưng k biết thực hư ntn
ss trước giờ về phần quảng bá khá mạnh, chất lượng phải tự trải nghiệm thui bác, qua thời gian lại càng khẳng định hơn nữa

tamankts

đung roi ve quang ba thi ss rat manh, chat luong thi cũng thay ổn, chỉ mong thêm các uu đãi thôi

khanganz

Member
tôi à :D chỉ thích tìm hiểu thôi với tôi thích TV đẹp hơn, chưa đầu tư loa nữa! mê đồ công nghệ tốn kém dã man

tamankts

bác giống tôi rồi, mà công nhận, vào cau khi SR của nó nghe âm thanh đã nên mom men qua đay đây

Bên trên