Nhờ các bác tư vấn bộ 5.1 Samsung HT-C453

HiepDua

Em định mua bộ dàn 5.1 Samsung HT-C453 mà ko biết dùng có ổn ko.Em thấy kiểu dáng nó đẹp nhưng ko biết nghe thế nào,mong các bác có kinh nghiệm giúp e (phòng e có 16m2 thôi).Thank đã đọc tin !;)

nova4391

Member
Ðề: Nhờ các bác tư vấn bộ 5.1 Samsung HT-C453

mình cũng đang định mua bộ này. Nhờ các anh em góp ý dùm:-*

SKODA

Em định mua bộ dàn 5.1 Samsung HT-C453 mà ko biết dùng có ổn ko.Em thấy kiểu dáng nó đẹp nhưng ko biết nghe thế nào,mong các bác có kinh nghiệm giúp e (phòng e có 16m2 thôi).Thank đã đọc tin !;)

nghe thì ổn bác ạh,nhưng của em 2 tháng 3 lần BH nè bác,nản quá........có lẽ mỗi bộ của em nó thế

DAIYOU

Active Member

Mình không sài Samsung nhưng có nghe thử tại Siêu thị Điện Máy nghe chán lắm ,hình thức thì đẹp nhưng mình mua loa về nghe là chủ yếu chứ không chỉ để ngắm,em SamSung HT-c453 bạn phải kiểm tra kỹ chất âm xem có nên mua không.
Mình thì chọn LG hay Sony ,Pioneer giá cũng chênh lệch không nhiều mà ổn hơn.
Bạn thử xem qua em LG HT 903 TA giá khoảng 7t

s2krazyellow

Well-Known Member

Mình bán dàn LG HT964TZ nè. 6triệu/bộ..( wa nhà test thử ). hehe.... AIO đừng bao giờ mua SamSung... Nói chung đồ điện tử đừng sài samsung.. tivi máy lạnh củng vậy. rè hơn tí.. nhưng chất lượng tồi hơn nhiều.
Bác DaiYu nói phải : "hình thức thì đẹp nhưng mình mua loa về nghe là chủ yếu chứ không chỉ để ngắm"

Bên trên